Main Menu

สมาชิกท่านได้ อยู่เขตนิคม 304 ปราจีนบุรี บ้างครับ..

เริ่มโดย greendevil, มีนาคม 21, 2011, 12:24:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chaiyabutr

วันที่ 12 มีพี่น้องทางปราจีนแล้ว 8 ริ้วใครจะไปบ้างครับผมจะได้ไปด้วยผมไม่รู้จักทาง

nTricky

ผมก้ออยู่สามทหารนะคับ อยากไปแว้นกะพวกท่านจิงๆเลย แต่ยังไม่มีรถทีถูกใจเลย เอาเวบ125ไปได้ไหม ? ^^
เอาไว้ได้รถ แต่งเสด ผมจาไปทุกทริปเลย (ถ้าว่าง)^^•

วิทย์_2T

อ้างจาก: nTricky เมื่อ พฤศจิกายน 09, 2011, 01:40:54 ก่อนเที่ยง
ผมก้ออยู่สามทหารนะคับ อยากไปแว้นกะพวกท่านจิงๆเลย แต่ยังไม่มีรถทีถูกใจเลย เอาเวบ125ไปได้ไหม ? ^^
เอาไว้ได้รถ แต่งเสด ผมจาไปทุกทริปเลย (ถ้าว่าง)^^•
ส่วนไหนของสามทหารครับท่าน

can-nim

อ้างจาก: nTricky เมื่อ พฤศจิกายน 09, 2011, 01:40:54 ก่อนเที่ยง
มาได้ทุกรถไม่จำกัดครับ

nTricky

ผมอยู่ตลาดเม่งหลีโฮมสเตคับท่าน 555 ตอนนี้ผมยังนั่งขายของอยู่สุมาผลคับ ^^
อ่าา ผมรอได้รถก่อนดีกว่าคับ แบบว่า "ไม่อยากน้อยหน้าคัย" โฮะๆ

วิทย์_2T

อ้างจาก: nTricky เมื่อ พฤศจิกายน 09, 2011, 06:52:58 หลังเที่ยง
ผมอยู่ตลาดเม่งหลีโฮมสเตคับท่าน 555 ตอนนี้ผมยังนั่งขายของอยู่สุมาผลคับ ^^
อ่าา ผมรอได้รถก่อนดีกว่าคับ แบบว่า "ไม่อยากน้อยหน้าคัย" โฮะๆ

ขายไร เพิ่งไปเดินตลาดมา ตะกี้เอง ผมก็อยู่ตรง 4แยกนั่นแหละไม่ได้ขายพวงมาลัยนะ ทำงานอยู่โรงกลึง

nTricky

บ้านผมทําเค้กขายคับท่าน พักที่ไหนหรอคับ ? โรงกลึง อย่างนี้ผมก้อไม่ต้องกังวลเรื่องอะไหล่สิคับ ^^

วิทย์_2T

อ้างจาก: nTricky เมื่อ พฤศจิกายน 09, 2011, 10:47:35 หลังเที่ยง
บ้านผมทําเค้กขายคับท่าน พักที่ไหนหรอคับ ? โรงกลึง อย่างนี้ผมก้อไม่ต้องกังวลเรื่องอะไหล่สิคับ ^^

ว่างๆแวะมาดื่มเบียร์กันดีไหม แล้วลอยกระทงที่ไหนครับ

nTricky

คงไม่ได้ลอยอะคับท่าน ตอนนี้ยังทําของไม่เสดเลย งานเยอะเกิ๊น ว่างๆนี่เปนวันไหนคับท่าน แต่ผมเพิ่งอายุ 16 นะคัายังซื้อเหล้าเบียร์ไม่ได้ โฮะๆ ^^

วิทย์_2T

อ้างจาก: nTricky เมื่อ พฤศจิกายน 09, 2011, 11:59:12 หลังเที่ยง
คงไม่ได้ลอยอะคับท่าน ตอนนี้ยังทําของไม่เสดเลย งานเยอะเกิ๊น ว่างๆนี่เปนวันไหนคับท่าน แต่ผมเพิ่งอายุ 16 นะคัายังซื้อเหล้าเบียร์ไม่ได้ โฮะๆ ^^

ทำงานแล้วหรอแล้วเรียนที่ไหน เดี๋ยวไปซื้อไว้รอ อิอิ พี่ก็เพิ่งจะ 14 ขวบเอง555+

nTricky

เรียนอยู่สายมิตรคับพี่ วันว่างบอกเลยเดวจัดฮะ ^^ แล้วท่านทํารัยยังไม่นอนคับ ?

chaiyabutr

อ้างจาก: wit21583 เมื่อ พฤศจิกายน 10, 2011, 12:05:27 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: nTricky เมื่อ พฤศจิกายน 09, 2011, 11:59:12 หลังเที่ยง

ทำงานแล้วหรอแล้วเรียนที่ไหน เดี๋ยวไปซื้อไว้รอ อิอิ พี่ก็เพิ่งจะ 14 ขวบเอง555+

ไปกับพี่ไหมวิท วันที่ 12 นี้

can-nim

chaiyabutr

วิทย์_2T

อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ พฤศจิกายน 10, 2011, 08:16:27 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: wit21583 เมื่อ พฤศจิกายน 10, 2011, 12:05:27 ก่อนเที่ยง

ไปกับพี่ไหมวิท วันที่ 12 นี้

เสียดายนะอยากไป แต่ผมกลับบ้านที่โคราชครับเย็นวันเสาร์  ไว้ปีหน้าแล้วกันนะครับเรื่องมิตติ้ง หลังตรุษจีนพร้อมลุย

nTricky

ไม่ว่างเช่นกันฮะๆ รอคนพร้อม รถพร้อม ปีหน้าเห็นดีกัน หึหึ

chaiyabutr

วิทย์_2T

พี่ปุ้มครับไปมิตติ้งเอารูปมาฝากกันบ้างนะครับ......

chaiyabutr

อ้างจาก: wit21583 เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2011, 12:29:54 หลังเที่ยง
พี่ปุ้มครับไปมิตติ้งเอารูปมาฝากกันบ้างนะครับ......

โอเคครับผมเดียวเอามาฝากครับ

Ti

เดวทำรถไปฝากจอดแถวโน้นสักคัน เวลาไปเที่ยวจะได้มีขี่กะเค้าบ้างเนอะ
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=71614.0

ไม่อยากเป็นคนฉลาดในหมู่คนโง่ แต่จะขอเป็นคนโง่ในหมู่คนฉลาด เพื่อที่จะพัฒนาความรู้ของตนให้เพิ่มมากขึ้น