Main Menu

สมาชิกท่านได้ อยู่เขตนิคม 304 ปราจีนบุรี บ้างครับ..

เริ่มโดย greendevil, มีนาคม 21, 2011, 12:24:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chaiyabutr

อ้างจาก: saeb serpico เมื่อ ตุลาคม 08, 2011, 10:20:22 หลังเที่ยง
ผมไปทำงานบ่อยบริษัท BJC ผลิตทิปชู่ครับเห็นมีTZR กับ KR
ใกล้ผมเลยครับครับ ผมอยู่ Agility ครับก่อนทางแยกตรงข้าม โอจิ ครับ

วิทย์_2T

วันไหนว่างๆเรามาพบป่ะกัน  พูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์  ตามประสาคนรัก 2 ล้อน่าจะดีนะ คนไม่เยอะ รถไม่เยอะไปเป็นไร อยู่ที่มิตรภาพ.............

can-nim

air

สวัสดีพี่น้องทางปราจีนฯ และใกล้เคียงครับ.
เอาม้าไปโด๊ป คนละตัวม่ะ อิอิอิ
air .

วิทย์_2T

อ้างจาก: airforceone เมื่อ ตุลาคม 09, 2011, 11:22:45 หลังเที่ยง
สวัสดีพี่น้องทางปราจีนฯ และใกล้เคียงครับ.
เอาม้าไปโด๊ป คนละตัวม่ะ อิอิอิ
ดีดทั้งคืนอีกแหละ......

saeb serpico

บริษัทที่เป็นรูปคล้ายมังกรใช่ป่าวครับแต่บริษัทโอจิเห็นมี ZX สีน้ำเงินอยู่หนึ่งคัน

สามกอ แปดริ้ว

chaiyabutr

อ้างจาก: saeb serpico เมื่อ ตุลาคม 12, 2011, 07:56:05 หลังเที่ยง
บริษัทที่เป็นรูปคล้ายมังกรใช่ป่าวครับแต่บริษัทโอจิเห็นมี ZX สีน้ำเงินอยู่หนึ่งคัน

ใช่ครับ  รถ 6 ล้อตู้ทึบสีขาววิ่งงานครับ จะมีผมอยู่คนเดียวแหละครับ

saeb serpico

สามกอ แปดริ้ว

kaokho

จากมานานมาก หลายปี ยังคิดถึง 304อยู่   มีอดีตครับ เคยทำงานอยู่ Alpha  ครับ และวันที่ 21 ตค จะมาปราจีนแต่คงถึงดึกแน่เลย  มาจากแหลมฉบังครับ

chaiyabutr

อ้างจาก: saeb serpico เมื่อ ตุลาคม 12, 2011, 08:12:33 หลังเที่ยง
ผมยังว่าโรงงานไม่ค่อยมีคนงานเลย
ครับมีไม่กี่คนครับ กะล่ะ 10 คนครับ แล้วตอนนี้ทำอะไรอยู่ครับ พักอยู่ที่ไหนหรอครับ

armyseal

สวัสดีครับ ไม่รู้มีใครอยู่ในเมืองบ้างรึเปล่าผมอยู่ในเมืองปราจีนบุรีเลยครับแต่ก็แว๊ปไป 304 บ่อยๆไปหาเพื่อนน่ะ ทำงานอยู่แถวนั้นเยอะเลย ตอนนี้กำลังหา nsr มาแต่งสักหน่อยไว้อาลัยให้กับนักแข่งท่านหนึ่งเป็นคนที่ผมปลื้มอะน่ะ ^^ ผ่านในเมืองก็ทักทายได้ครับ แล้วเพื่อเจอ nsr ขาย แถว 304 บอกกันมั้งน่า

ช่างกิ๊ก

อ้างจาก: airforceone เมื่อ ตุลาคม 09, 2011, 11:22:45 หลังเที่ยง
เขามา โด๊ปม้าด้วยคน อิอิ..
ร้านช่างกิ๊ก รับซ่อมกันสะบัดkr ตีปลอก2จังหวะ  ตกแต่ง โมดิฟาย และอุปกรณ์สำหรับรถแข่ง  https://web.facebook.com/Naychangkiksservice

วิทย์_2T

อ้างจาก: armyseal เมื่อ ตุลาคม 29, 2011, 01:24:52 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ ไม่รู้มีใครอยู่ในเมืองบ้างรึเปล่าผมอยู่ในเมืองปราจีนบุรีเลยครับแต่ก็แว๊ปไป 304 บ่อยๆไปหาเพื่อนน่ะ ทำงานอยู่แถวนั้นเยอะเลย ตอนนี้กำลังหา nsr มาแต่งสักหน่อยไว้อาลัยให้กับนักแข่งท่านหนึ่งเป็นคนที่ผมปลื้มอะน่ะ ^^ ผ่านในเมืองก็ทักทายได้ครับ แล้วเพื่อเจอ nsr ขาย แถว 304 บอกกันมั้งน่า
อยู่สามทหารครับ เจอกันก็แวะทักทายนะครับ

บูรพาพยัคฆ์

อ้างจาก: armyseal เมื่อ ตุลาคม 29, 2011, 01:24:52 หลังเที่ยง
ผมก็อยู่   ในเมืองปราจีนนะครับ   ว่าง ๆ   ชวนกันเสวนาได้นะครับ     

ภาพความหลัง

bangnara

อ้างจาก: eak19573 เมื่อ ตุลาคม 29, 2011, 10:01:37 หลังเที่ยง
ผมก็อยู่   ในเมืองปราจีนนะครับ   ว่าง ๆ   ชวนกันเสวนาได้นะครับ     

หวัดดีครับลุงเอก กลับไปปราจีนตั้งแต่เมื่อไหร่

บูรพาพยัคฆ์

อ้างจาก: bangnara เมื่อ ตุลาคม 30, 2011, 08:41:37 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: eak19573 เมื่อ ตุลาคม 29, 2011, 10:01:37 หลังเที่ยง

หวัดดีครับลุงเอก กลับไปปราจีนตั้งแต่เมื่อไหร่
มาได้  3  วันแล้วครับ   แอบแวะไปเยี่ยม  พี่สิทธิ์   โคราชมาครับ

ภาพความหลัง

bangnara

อ้างจาก: eak19573 เมื่อ ตุลาคม 30, 2011, 12:58:35 หลังเที่ยง
อ้างจาก: bangnara เมื่อ ตุลาคม 30, 2011, 08:41:37 ก่อนเที่ยง

มาได้  3  วันแล้วครับ   แอบแวะไปเยี่ยม  พี่สิทธิ์   โคราชมาครับ

นราฝนกำลังตกหนักเลยลุง

Mozza

บอย ณ โซนรั่ว

0832645567       24 hour./DAY

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวแ

ช่างกิ๊ก

มิตติ๊ง วันไหนครับ เพื่อว่าง จะได้ ไปขี่รถเล่น
ร้านช่างกิ๊ก รับซ่อมกันสะบัดkr ตีปลอก2จังหวะ  ตกแต่ง โมดิฟาย และอุปกรณ์สำหรับรถแข่ง  https://web.facebook.com/Naychangkiksservice

Ti

http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=71614.0

ไม่อยากเป็นคนฉลาดในหมู่คนโง่ แต่จะขอเป็นคนโง่ในหมู่คนฉลาด เพื่อที่จะพัฒนาความรู้ของตนให้เพิ่มมากขึ้น