Main Menu

รูปภาพรายการสินค้าอัพเดทล่าสุด***ภาค 2 ***

เริ่มโดย Ran_Nadun, พฤศจิกายน 09, 2010, 02:13:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kava150

อ้างจาก: Ran_Nadun เมื่อ พฤษภาคม 18, 2011, 08:10:31 ก่อนเที่ยง
เปิดเทอมวันแรก..ลูกสาวและลูกชายดีใจที่ได้ไปโรงเรียน

รักเรียนอย่างนี้ สู้ตายครับ

คือลูกพี่น่าฮักขนาด :(  ชอบสุดๆคือรถโรงเรียนนี่ล่ะเด้ออ้าย ;)

charon

Virus

timsongpinong

:( พี่โจ ท้าย ไฟ กระเป๋า 250 ยังอยู่ใหมครับ  ;D
:( กันสะบัด 450 ด้วยครับ  ;D  สนใจครับ

Virus

ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: Virus เมื่อ พฤษภาคม 18, 2011, 04:12:08 หลังเที่ยง
น้าโจคับ ได้ไหมคับ ฝาดุมอะ

อ้างจาก: Virus เมื่อ พฤษภาคม 18, 2011, 06:15:41 หลังเที่ยง
  ฝาดุมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

พี่โจเค้าคงยุ่งอยู่มั้งครับ โทรไปคุยเลยดีกว่าครับ ชัดเจน และแน่นอน

คบคนพาล พาลพาไปหาผิด
ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

"หน้าตาไม่ดี ลีลาพริ้วไหว"

Virus

อ้างจาก: tom victor เมื่อ พฤษภาคม 18, 2011, 06:20:53 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Virus เมื่อ พฤษภาคม 18, 2011, 04:12:08 หลังเที่ยง
น้าโจคับ ได้ไหมคับ ฝาดุมอะ

อ้างจาก: Virus เมื่อ พฤษภาคม 18, 2011, 06:15:41 หลังเที่ยง
  ฝาดุมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

พี่โจเค้าคงยุ่งอยู่มั้งครับ โทรไปคุยเลยดีกว่าครับ ชัดเจน และแน่นอน
ผมโทรไปแล้ว คับ  รอน้าโจบอกให้ผม โอนเงินไป น้าเค้า บอก รอสัก 3-4 วัน ติดจะถอดให้   ตอนนี้ 2 อาทิต และ หุหุ

ไม่ได้ว่าน้าโจนะคับ

ปล. ยังรอต่อไป

อืม! ผมเข้าใจความรู้สึกครับ
"ช้าๆได้พร้าเล่มงาม" นะน้องนะ

ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

Virus

Ran_Nadun

เจอแต่ดุมRxzเสียๆครับ เฟืองไมล์ติดตายคาฝาดุมเลยน้อง..55
สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
             พี่โจ 0850305907
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

C-Brightz

Ran_Nadun

อ้างจาก: C-Brightz เมื่อ พฤษภาคม 18, 2011, 10:24:18 หลังเที่ยง
อ้างจาก: C-Brightz เมื่อ พฤษภาคม 18, 2011, 10:48:04 ก่อนเที่ยง
เสื้อเดิม.50 แอลแอส+ข้อ+บาล้าน ถ้าฝากหาเท่าไหร่ครับ
Sorry !

หึ๊ๆ

ราคามันแพงอยู่นะครับ..ชุดนี้ 2 ท่านที่สั่งพี่โจหาใว้ จ่ายเงินใว้แบบยังไม่เห็นสินค้าครับ แค่พี่โจแจ้งว่ามีของเ้ข้ามาแล้ว..

สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

Virus

อ้างจาก: Ran_Nadun เมื่อ พฤษภาคม 18, 2011, 10:08:34 หลังเที่ยง
เจอแต่ดุมRxzเสียๆครับ เฟืองไมล์ติดตายคาฝาดุมเลยน้อง..55
เหมือนกัน ของผมเลย เฟืองไมล์ ติดตายย
เจอก้บอกนะคับ

pound_thekop

อ้างจาก: Ran_Nadun เมื่อ พฤษภาคม 18, 2011, 09:10:55 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: prayna71club ( เต่า ) เมื่อ พฤษภาคม 18, 2011, 08:30:20 ก่อนเที่ยง
ลูกๆน่ารักมากๆครับพี่......เก่งจังมีตั้ง 3 คน ผมคนเดียว เหนื่อยแต่ก็มีความสุข

ลูกสาวคุณเต่าก็น่ารักมากๆ เช่นกันครับยิ้มแป้น..เลยเชียว เห็นภาพคุณเต่ากับลูกบ่อยๆ เอาอีกซักคนสิครับ แนะนำให้มีติดๆ

กันเลย เหนื่อยทีเดียว แต่ก็คุ้มค่าทั้งเวลา และค่าใช้จ่ายพวกเสื้อผ้า ของใช้เด็กๆ โตไล่ๆกันเป้นพี่น้อง อีกหน่อยเราก็สบายครับ

ผู้ชาย+ผู้หญิงเราตอนเป็นโสด สนุกสนาน เฮฮา มีความรักความใคร่ หาความสุขใส่ตัวเอง แต่ใจลึกๆก็เปลี่ยวเปล่า ไร้ตัวตน

พอมีลูก มีสถานะเป็น พ่อ ที่ต้องรับผิดชอบชีวิตน้อยๆ ผมเองก็เข้าใจถึงคำว่า.. พ่อ..เลยครับ  

ตามนั้น เสี่ย!   :(
ขอบคุณทุกท่านที่สนใจ  เวป 2stroke  ที่ให้เรามาเจอกัน
089-670-9333 (DTAC)  ปอนด์  *อ่างทอง*
ธ.กรุงไทย   118-008-6066  นายสามารถ พึ่งทรัพย์

Phoenix

พี่โจครับ เสื้อ ฝา KRR ส่งมาหรือยังครับถ้ายังไม่ได้ส่งจะเพิ่มเงินแล้วเปลี่ยนเป็นอย่างอื่นอ่ะครับพี่

Ran_Nadun

อ้างจาก: Phoenix เมื่อ พฤษภาคม 20, 2011, 08:26:12 ก่อนเที่ยง
พี่โจครับ เสื้อ ฝา KRR ส่งมาหรือยังครับถ้ายังไม่ได้ส่งจะเพิ่มเงินแล้วเปลี่ยนเป็นอย่างอื่นอ่ะครับพี่

ไปแล้วตั้งแต่วันทำการไปรษณีย์วันแรก

Phoenix

อ้างจาก: Ran_Nadun เมื่อ พฤษภาคม 20, 2011, 08:54:12 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Phoenix เมื่อ พฤษภาคม 20, 2011, 08:26:12 ก่อนเที่ยง

ไปแล้วตั้งแต่วันทำการไปรษณีย์วันแรก

รับทราบ ครับผม

tiger

พอมีชุดสี Victor M (ไม่แตกหัก)ทั้งคันเว้นถัง ไหมครับ
ถ้ามีช่วยPMราคาด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ ...

พี่โจครับ ผมเอาแฟร์ริ่งหน้าทั้งสองข้าง ฝากระเป๋ารุ่นท้ายแบนข้างซ้าย รวมสามชิ้นครับ ขอแบบไม่แตกไม่หักนะครับ
วันจันทร์โอนให้ครับ ที่อยู่ส่งให้พี่ตี๋ใหญ่เลยครับ บอกพี่เขาไว้แล้ว ขอบคุณครับ

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

ผมยังรอ คาบู เค เหลี่ยม อยู่นะครับพี่คงไม่ลืมนะครับ  แล้ว เรื่อง กุญแจ ฝากระเป๋า