Main Menu

แจ้งข่าวพี่ตี๋ใหญ่ไม่สบายเข้าโรงพยาบาล (รูป+คลิปคนป่วยมาแล้ว)

เริ่มโดย prayna71club ( เต่า ), กรกฎาคม 25, 2011, 12:02:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pepsi-leo.139

ตอน นี้ นอน อยู่ โรงพยาบาล    อาการ ดี ขึ้น    วัน เสาร์  นี้ เห็น พี่ เค้า บอก กลับ บ้าน ได้  แล้ว( ปอด อับเสพ )

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

mexicanbay

อ้างจาก: kr se เมื่อ กรกฎาคม 27, 2011, 08:46:25 หลังเที่ยง
From:ลูกสาวตี๋ใหญ่
แจ้งอาการให้ทราบ ตอนนี้อาการของคุณพ่อดีขึ้นมากแล้วค่ะ แต่วยังติดเชื้อในปอดอยู่ อาการก็ดีขึ้นมากแล้ว
มีอาการหอบเหมือนเดิม แต่ทุเลาลงแล้ว คุณพ่อฝากมาขอบคุณทุกคนมากๆเลยค่ะที่เป็นกำลังใจให้
อีกไม่นานก็คงกลับจาก โรงพยาบาลแล้ว ตอนนี้งานสีก็ต้องรอกันไปก่อนต้องขอโทษด้วยน่ะค่ะ
ขอบคุณทุกกำลังใจเลยนะค่ะ             

เย้ๆ ๆ ๆ  ดีใจด้วยครับ
วันพุธโทรไป พี่ตี๋บอกดีขึ้นๆเยอะเลย แต่เฝ้าสังเกตุอาการก่อน 2วัน

JOLS125

[ ราชาส้มตำ [อุดรธานี] ]

Nutt

ณัฏฺฐ์ อารมย์สุข
ส่งของ12/2 ม.8 ซ.จรัญฯ35 แขวงบางพรม เขตตลิ่งชัน กรุงเทพ10170
บ/ช กสิกรไทย 0552747447
ติดต่อที่เบอร์ 086-8888-706

ตี๋ใหญ่ คาเฟ่&นาซี

From: ลูกสาวตี๋ใหญ่
วิดีโอคุณพ่อ  คุณพ่อสบายดีแล้วค่า  :D
กว่าจะได้ยังนี้ ถ่ายลายรอบมากเลย ฮ่าๆๆๆ  >:(

รพ.ตี๋ใหญ่.3GP
ตี๋ใหญ่ นาซีชอป 085-2363060

HS7QBT

HS7CXL Service Centre.
160 Khunpan Road. Tambon Tharahad. Muang Suphanburi 72000
Tel : (66) 08 6516 5729

SIT_KRR-SSR

แหม..พี่เรา มีคลิปมาทักทายและรายงานตัวซะด้วย

หายวันหายคืนสดชื่นแข็งแรงนะครับพี่ตี๋
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

ฆาตกรโรคจิต!@#$

เจ๋งอ่ะ

มีคลิปเสียงมาทักทายด้วย

กด 100ล้านlikeไปเลย 55+

ThoShiRo

love 2T bike

ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว

คบคนพาล พาลพาไปหาผิด
ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

"หน้าตาไม่ดี ลีลาพริ้วไหว"

โชค..โซนรั่ว ... ลั้ัลลา

เจ็บมาเยอะ  หมดมาเยอะ กับสองคันนี้

ผมคือใคร...?

เอ้ ณ โซนรั่ว

pol2517

คนตรง 2000ปี *** (อโรคยา ปรมาลาภา)
..ด้วยความเคารพ...
ภาณุ (ลาดพร้าว15 กทม.)

ตี๋ใหญ่ คาเฟ่&นาซี

กลับมาแล้วครับทุกท่านเมื่อเช้านี้ ครั้งนี้อาการหนักที่สุดเท่าเคยเจอมาครับ ขนาดที่หายใจไม่ออกเลยเกือบน๊อคทีเดียวช้าเพียง 10 นาทีคงไปแล้ว มันเป็นมานานแล้วแต่ยังทนไหวเลยลุยไปตลอดหลายเดือนที่ผ่านมา ก็อย่างที่บอกระยะหลังๆ กินเหล้าหนักมากแต่สาเหตุน่าจะเกิดจากวงเหล้านี้แหละครับเพราะตอนทำงานนั้นไม่ค่อยมีอาการเพราะมีระบบเซฟตี้สีที่ใช้การได้ดีมาตลอด...ก็คงตอนกินเหล้ากันเพื่อนๆ มักจะดูดบุหรี่กันมากแล้วก็พ่นไปพ่นมา ตรงนี้เราไม่มีหน้ากากป้องกันตนเองเลยอาจรับเข้าไปเต็มๆ สะสมกันเข้าไปเลยทำให้ปอดติดเชื้อขึ้นมาแล้วทำให้เกิดเสมหะไปอุดตันทางเดินหายใจเวลาเรานอนเลยเกิิดอาการหอบเฉียบพลัน ปอดไม่สามารถทำงานได้เลยหายใจไม่ออกในคืนนั้น ตอนนี้หมอก็ให้ยาฆ่าเชื้อในปอดมาให้กินอาการดีขึ้นอย่างเห็นได้ชัดครับ พูดได้ไม่เหนื่อยแล้วเกือบจะปกติทุกอย่างแต่ขอนอนพักสัก 2 วันเพื่อปรับร่างกายให้ดีขึ้นแล้วคงเริ่มทำงานต่อไปที่ติดค้าง ก็ต้องขอขอบคุณทุกข้อความในความเป็นห่วงซึ่งกันและกันแม้จะไม่เคยรู้จักกันเป็นส่วนตัวก็ตาม ขอบคุณจากใจจริงครับทุกๆท่าน การกลับมาครั้งนี้ก็คงต้องเปลี่ยนวิถีการดำรงค์ชีวิตเสียใหม่ เพื่อให้ตัวเองสมบรูณ์ที่สุดครับงานตรงนี้ต้องบอกว่าเป็นงานที่ชอบทำมากครับแม้ว่าจะดูอันตรายแต่ถ้าเรารู้จักรักษาและดูแลตัวเองรวมถึงระบบป้องกันที่ดี ก็คงทำงานไ้ด้ไม่ติดขัดครับ ที่ผ่านมางานอาจจะยุ่งไปหน่อยเลยขาดความละเลยตรงนี้ไปเลยพลาดไปหน่อย เข็ดแล้วครับยอมรับว่าเฉียดตายมาจริงๆ งานนี้ ยังไงก็ต้องขอขอบคุณชาว 2Strok ทั้งหมดครับทึ่เป็นห่วงเป็นใยกัน สายสัมพันธ์คงยาวนานเป็นเช่นตลอดไปนะครับ

จาก..ตี๋ใหญ่ คาเฟ่ & นาซีช้อป
ตี๋ใหญ่ นาซีชอป 085-2363060

สงบสติสัมปชัญญะ

อ้างจาก: ตี๋ใหญ่ เมื่อ กรกฎาคม 30, 2011, 03:02:26 หลังเที่ยง
กลับมาแล้วครับทุกท่านเมื่อเช้านี้ ครั้งนี้อาการหนักที่สุดเท่าเคยเจอมาครับ ขนาดที่หายใจไม่ออกเลยเกือบน๊อคทีเดียวช้าเพียง 10 นาทีคงไปแล้ว มันเป็นมานานแล้วแต่ยังทนไหวเลยลุยไปตลอดหลายเดือนที่ผ่านมา ก็อย่างที่บอกระยะหลังๆ กินเหล้าหนักมากแต่สาเหตุน่าจะเกิดจากวงเหล้านี้แหละครับเพราะตอนทำงานนั้นไม่ค่อยมีอาการเพราะมีระบบเซฟตี้สีที่ใช้การได้ดีมาตลอด...ก็คงตอนกินเหล้ากันเพื่อนๆ มักจะดูดบุหรี่กันมากแล้วก็พ่นไปพ่นมา ตรงนี้เราไม่มีหน้ากากป้องกันตนเองเลยอาจรับเข้าไปเต็มๆ สะสมกันเข้าไปเลยทำให้ปอดติดเชื้อขึ้นมาแล้วทำให้เกิดเสมหะไปอุดตันทางเดินหายใจเวลาเรานอนเลยเกิิดอาการหอบเฉียบพลัน ปอดไม่สามารถทำงานได้เลยหายใจไม่ออกในคืนนั้น ตอนนี้หมอก็ให้ยาฆ่าเชื้อในปอดมาให้กินอาการดีขึ้นอย่างเห็นได้ชัดครับ พูดได้ไม่เหนื่อยแล้วเกือบจะปกติทุกอย่างแต่ขอนอนพักสัก 2 วันเพื่อปรับร่างกายให้ดีขึ้นแล้วคงเริ่มทำงานต่อไปที่ติดค้าง ก็ต้องขอขอบคุณทุกข้อความในความเป็นห่วงซึ่งกันและกันแม้จะไม่เคยรู้จักกันเป็นส่วนตัวก็ตาม ขอบคุณจากใจจริงครับทุกๆท่าน การกลับมาครั้งนี้ก็คงต้องเปลี่ยนวิถีการดำรงค์ชีวิตเสียใหม่ เพื่อให้ตัวเองสมบรูณ์ที่สุดครับงานตรงนี้ต้องบอกว่าเป็นงานที่ชอบทำมากครับแม้ว่าจะดูอันตรายแต่ถ้าเรารู้จักรักษาและดูแลตัวเองรวมถึงระบบป้องกันที่ดี ก็คงทำงานไ้ด้ไม่ติดขัดครับ ที่ผ่านมางานอาจจะยุ่งไปหน่อยเลยขาดความละเลยตรงนี้ไปเลยพลาดไปหน่อย เข็ดแล้วครับยอมรับว่าเฉียดตายมาจริงๆ งานนี้ ยังไงก็ต้องขอขอบคุณชาว 2Strok ทั้งหมดครับทึ่เป็นห่วงเป็นใยกัน สายสัมพันธ์คงยาวนานเป็นเช่นตลอดไปนะครับ

จาก..ตี๋ใหญ่ คาเฟ่ & นาซีช้อป

ยินดีด้วยครับพี่ที่ได้กลับบ้านสักที พักผ่อนให้เรียบร้อยนะครับ

พอพักผ่อนดีแล้วก็มีเรื่องจะรบกวนสักหน่อยนะครับพี่ 555+

1. เมื่อประมาณวันอังคาร ผมสั่งของให้ไปส่งที่บ้านพี่อ่ะครับ เป็นมือครัทของ ninja กับใต้คาง และกางเกงใน เซอร์ปิโก้ ไว้ให้พี่ทำสีกับชุดตูดแดชนะครับ ไม่รู้ว่าได้รับหรือยัง

2. เมื่อประมาณวันอังคารเช่นเดียวกันแฟริ่ง cbr 1000 ที่ขาดไปอีก 3 ชิ้น ก็ได้ไปถึงเช่นกันแต่ดันไปอยู่ที่ไปรษณีย์ครับ เค้าโทรมาให้ไปรับ แต่ผมก็แจ้งเค้าแล้วครับว่าพี่ป่วยอยู่ที่โรงพยาบาล ถ้าติดต่อไำด้จะให้ไปรับครับ ยังไงพี่ก็พักผ่อนก่อนแล้วกันครับ ไหวแล้วค่อยไปเอา เด๋วถ้ามันเกะกะนัก เด๋วเค้าก็มาส่งให้เองล่ะครับ

รบกวนกันแต่วันเลย ไม่ได้จะรบกวนหรอกครับ แจ้งให้ทราบเฉยๆ แฟริ่งที่เหลืออันที่จริงผมว่าจะไปรับให้พี่เอง เพราะเกรงใจ แต่พี่ก็มาไม่สบายซะก่อน สัปดาห์ที่ผ่านมาผมเลยไม่ได้เข้าไปบ้านพี่เลย

พักผ่อนมากๆครับพี่ เป็นกำลังใจให้ครับ คนสู้ชีวิต

ปล.ผมขาย LS ได้แล้ว นะ สรุป คือ ไม่มีรถขับแล้ว 55+ รอเซอร์เสร็จสถานเดียว

นายกิตติธัช ทองประไพ     โทร 08-7755-1535
LINE ID : satizasoda2
face : https://www.facebook.com/satizasoda2

pepsi-leo.139

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

prayna71club ( เต่า )

มาแล้วๆ..........ยกพวกไปฉลองพี่ตี๋กลับบ้านดีกว่า........55555
ในที่สุดเราก้ได้จากกัน... VICTOR SE
อะไหล่เก่า-ใหม่ --- > http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/board,72.0.html  คลิ๊กเลยครับ
572-2-26884-0 กสิกรไทย สาขา บางใหญ่ นาย ธีรพล เกตุแก้ว
ติดต่อ  เต่า  092-468-5949