Main Menu

ชาวสุรินทร์ยกมือหน่อย

เริ่มโดย tawat, ธันวาคม 22, 2010, 03:34:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

doohan

พี่น้องชาวสุรินทร์  วันเสาร์ อาทิตย์ เจอกันที่งาน จิมคาน่า ของยามาฮ่านะครับ   ฮี่ ๆ     (แอบหาเจ้าภาพเลี้ยง ฮา ๆ )

JANKSURIN

ถ้าว่างจะแวะไปดูครับท่าน กลัวไม่ว่างครับ

ธนาคาร กรุงเทพ ออมทรัพย์  หมายเลข ุ644-001-456-8
           นาย ธีรศักดิ์ สมจิต

doohan

สภาพอากาศสุรินทร์เป็นเช่นใรบ้างครับ   กลัวฝนตกจริง ๆ เลย

DEDOR

อ้างจาก: doohan เมื่อ มิถุนายน 25, 2011, 08:09:05 ก่อนเที่ยง
สภาพอากาศสุรินทร์เป็นเช่นใรบ้างครับ   กลัวฝนตกจริง ๆ เลย

ไปหาเลาะตู้ดกินคนนั้นคนนี้เรื่อยเลยนะครับ  ที่บ้านไม่มีคนเลี้ยงเหรอครับ  อิอิ  ฝนตกแน่ๆๆ 555++

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

doohan

ไปตู๊ดกินที่สุรินทร์รอบนี้ คุ้มจริง ๆ ได้ เอ๊กซเรย์ข้อมือ  ยา  ฟรี  อนุเคราะห์โดย ยามาฮ่า   ฮี่ ๆ

อูย  ข้อมือระบบยังไม่หายเลย    เจ็บเด้ ๆ

@@TaJung@@

มาดูงาน จิ๋มคาหน้า ที่สุรินทร์ตอนไหนหว่า ????   55555+  ทำไมไม่รู้เรื่องเลย... >:( >:( >:(
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

jimonline

อยู่ สะเร็น ครับ
กำลัง หา  se ซัก คันอยู่ เจอพี่แถวบ้าน จะขาย victor se  แท้ๆเดิมๆ ก็ ยังลังเลอยู่ ใจรัก ser อิอิ
อยู่ เมือง ครับ
  จิม

น้อย คลองประปา

Mtz

แอบมาดูบ้านเรา เงียบเหงาไปไหมนี้ มามะ 16-17-18 มาวังน้ำเขียวกันมามะ

@@TaJung@@

อ้าว วิคฯ SE ยังไม่ขายออกรึเนี่ย....

ผมอยู่แถวแม๊คโคร..กิ๊วๆ  คันในรูปข้างล่างนั่นล่ะ....
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

jimonline

สวัสดีครับ
ผมซื้อ victor se  ต่อพี่เค้าละครับ (พี่เค้ายังมี victor ตูดเป็ด อีกคัน ไว้ซิ่ง :o)

ได้มาก็    ถ่ายน้ำมันเครื่อง/เปลี่ยนน้ำหม้อน้ำ/หัวเทียน/อัดไยแก้วใหม่/......
กำลัง ลงล้อซี่ลวด ครับ  (หาล้อก่อน)
ผมอยู่ แถว โรงเรียน เทศบาล 3 ค๊าฟ
จิม
ไข่ติดถังหลังติดนม   คำหลัง หาอยู่ ครับอิอิ :o :o
สู้ต่อไป

@@TaJung@@

ได้ตำนาตัวแรงอีกตัวเลยนะนั่น....จะลงล้อซี่ลวดรึ....เซอร์คันที่บ้านก็ลงล้อซี่อยู่เหมือนกัน  ยังไม่ได้ประกอบเลย  ล้อแม๊กหน้าก็คด.....โปรเจ๊คล้อ TZM เลยยังไม่ได้ทำซะที....

JANKSURIN

ผมขายรถเลยเด๋อ พี่น้องทั้งหลาย http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=42096.0  ใครอยากได้มาเอาไปเลยเด๋อ

ธนาคาร กรุงเทพ ออมทรัพย์  หมายเลข ุ644-001-456-8

JANKSURIN

อ้างจาก: jimonline เมื่อ กรกฎาคม 19, 2011, 04:20:04 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ
ผมซื้อ victor se  ต่อพี่เค้าละครับ (พี่เค้ายังมี victor ตูดเป็ด อีกคัน ไว้ซิ่ง :o)

ได้มาก็    ถ่ายน้ำมันเครื่อง/เปลี่ยนน้ำหม้อน้ำ/หัวเทียน/อัดไยแก้วใหม่/......
กำลัง ลงล้อซี่ลวด ครับ  (หาล้อก่อน)
ผมอยู่ แถว โรงเรียน เทศบาล 3 ค๊าฟ
จิม
ไข่ติดถังหลังติดนม   คำหลัง หาอยู่ ครับอิอิ :o :o
สู้ต่อไป

ได้มากีบาทครับ ต่อนั้นเห็นตั้งขาย อยู่ 20000 ผมว่าก็ไม่แพงนะ

tawat

เงียบจังเลยครับ ไปกินกุ้งเต้นที่ห้วยเสนงมั้ยละ่
:'(

rabbit.babydog

อยู่สุรินทร์เหมือนกันคับ....โซนอ.ลำดวน     แต่ตอนนี้ทำงานอยู่ชลบุรีเด้อ
    รูปน้องๆที่อยู่ทางบ้านอะคับ
♫ ♫ ♫ ทำใจให้กว้าง วางตนให้แคบ ♫ ♫ ♫

Mtz

เข้ามาเยี่ยมบ้านเดิม นานๆแอบมาดูที

jimonline

อ้างจาก: JANKSURIN เมื่อ กรกฎาคม 23, 2011, 09:17:28 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: jimonline เมื่อ กรกฎาคม 19, 2011, 04:20:04 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ

จิม
ไข่ติดถังหลังติดนม   คำหลัง หาอยู่ ครับอิอิ :o :o
สู้ต่อไป

ได้มากีบาทครับ ต่อนั้นเห็นตั้งขาย อยู่ 20000 ผมว่าก็ไม่แพงนะ
ได้มา ก็ 20000 แหละคับ
ทำไปอีก น่าจะ 10000 แล้ว หุหุ ทำไปเรื่อยๆ หนื่อยก็พัก ครับ
แต่เริ่มเครียดละค๊าฟ อิอิ ไม่ค่อยได้แว๊นส์ กะเค้า
จิม
0866170235

@@TaJung@@

สุรินทร์เริ่มมีรถมาแว๊นๆ กันแล้ว เอิ๊กๆๆๆ