Main Menu

ท่าน้ำนนท์

เริ่มโดย na, พฤษภาคม 25, 2011, 04:56:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

visitsak

เคยอยู่...แคราย...ครับ...เดี๋ยวนี้...กลับมาอยู่...สกลนคร...ครับ...

wattu

น้องฟิว   หาแฟริ่งได้ยัง  ยังไงละก้อ  ส่งข่าวด้วยนะ

few_2T

ยังเลยครับพี่

ตอนนี้ เซื่อมพลาสติกเอาครับ ง่าย+ประหยัดครับ อิอิ

เด๊่ยว มืดๆ แวะไปหาครับพี่

รับ ต่อภาษี พรบ. โอนย้าย ประกันภัย1-3 และรถจักรยานยนต์ 084-3345175 ฟิว

few_2T

อ้างจาก: na เมื่อ พฤษภาคม 30, 2011, 10:12:17 หลังเที่ยง
ใครแปลงทำรถกันเองมั่งครับ ช่วยแนะนำกันหน่อย

จะแปลงอะไรหรอครับ    อยู่บางกรวยเหมือนกานน จะได้ชี้แนะให้ครับ

รับ ต่อภาษี พรบ. โอนย้าย ประกันภัย1-3 และรถจักรยานยนต์ 084-3345175 ฟิว

wattu

คุณ  Sri-Banyen  หายไปไหน  หลังจากเสนอไอเดียให้ตั้งกระทู้  กลุ่ม  คาวาเมืองนนท์  แล้วหายเงียบไปเลยนะ   ยังสบายดีอยู่หรือเปล่า  เข้ามาทักทาย  และ
ลงชื่อไว้หน่อย   ตอนนี้เริ่มมีเพื่อนๆแวะเข้ามาทักทายพอสมควรแล้วนะ   เข้ามารับรองเพื่อนๆหน่อย   อย่าหายไปนาน  ............

few_2T

อ้างจาก: na เมื่อ มิถุนายน 01, 2011, 05:47:32 ก่อนเที่ยง
จะแยงสวิงอารม์จ้า..

แยงนี่ยังไงหรอครับ เจาะ/แปลงใส่อาร์มอื่นครับ

sri_banyen

อ้างจาก: supee เมื่อ พฤษภาคม 31, 2011, 01:20:16 หลังเที่ยง
       คุณ  Sri-Banyen  หายไปไหน  หลังจากเสนอไอเดียให้ตั้งกระทู้  กลุ่ม  คาวาเมืองนนท์  แล้วหายเงียบไปเลยนะ   ยังสบายดีอยู่หรือเปล่า  เข้ามาทักทาย  และ
ลงชื่อไว้หน่อย   ตอนนี้เริ่มมีเพื่อนๆแวะเข้ามาทักทายพอสมควรแล้วนะ   เข้ามารับรองเพื่อนๆหน่อย   อย่าหายไปนาน  ............

มาแว้ว ๆๆๆๆๆๆๆๆ   เพิ่งหากระท้เจอครับพี่........รายงานตัวครับ...ชื่อ บาน.ครับ...(ทำไรไม่จบง่าย ๆ  ครับ  บานตลอด)
" ไม่ใช่ช่าง แต่อยากทำ+เจ๊งช่างมัน+รื้อตะพึด+ใจมันรัก....." 

กลุ่มคาวาเมืองนนท์ ยินดีต้อนรับทุกท่าน...http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=38464.500#quickreply

wattu

อ้างจาก: sri_banyen เมื่อ มิถุนายน 01, 2011, 08:57:55 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: supee เมื่อ พฤษภาคม 31, 2011, 01:20:16 หลังเที่ยง
       คุณ  Sri-Banyen  หายไปไหน  หลังจากเสนอไอเดียให้ตั้งกระทู้  กลุ่ม  คาวาเมืองนนท์  แล้วหายเงียบไปเลยนะ   ยังสบายดีอยู่หรือเปล่า  เข้ามาทักทาย  และ
ลงชื่อไว้หน่อย   ตอนนี้เริ่มมีเพื่อนๆแวะเข้ามาทักทายพอสมควรแล้วนะ   เข้ามารับรองเพื่อนๆหน่อย   อย่าหายไปนาน  ............

มาแว้ว ๆๆๆๆๆๆๆๆ   เพิ่งหากระท้เจอครับพี่........รายงานตัวครับ...ชื่อ บาน.ครับ...(ทำไรไม่จบง่าย ๆ  ครับ  บานตลอด)

ดีใจจริง ๆ  ที่มารายงานตัว   ตอนนี้พี่อยากให้  คุณ บานเย็น  เป็นเรี่ยวแรงในการดำเนินการรวบรวมเพื่อนๆ ให้ได้อย่างน้อยซั๊กประมาณ  15 - 20 คน
หรือถ้าได้มากๆก็ยิ่งดี  แล้วจะดำเนินการอะไร เป้นลำดับต่อไป  ก็นัดมาคุยกัน  ส่วนพี่แก่แล้ว  ขออยู่เบื้องหลังเป็นฝ่ายหนับหนุนตลอดไป  เวลาออกทริปด้วยกัน  ก็จะ
อยู่ข้างหลังเช่นกัน  เพราะตามหนุ่มๆไม่ทัน นะเอง  ฮะ ฮ่า  555555555555

wattu

อ้างจาก: nutza77 เมื่อ พฤษภาคม 28, 2011, 10:45:42 ก่อนเที่ยง
มีใครมีปลายท่อPDKแบบสวมไหมครับท่าน สนใจซะ1ปลาย เอาไม่แพงมากน๊า คริคริ 
อีกนิส แล้วพี่ สุพรี ทำงานแถวไหนอ่ะครับ

ผมทำงานอยู่  บ. ประกอบรถดับเพลิง  สวนผัก  32  บางกรวย  นนทบุรี   ..........   สุพีร์  ครับ   ไม่ใช่  สุพรี  แล้วน้องละ  ?

wattu

อ้างจาก: na เมื่อ มิถุนายน 01, 2011, 02:08:44 หลังเที่ยง
ใครคือคุณบานเย็นหรือท่าน งัง...เลย

อ้างจาก: na เมื่อ มิถุนายน 01, 2011, 02:08:44 หลังเที่ยง
ใครคือคุณบานเย็นหรือท่าน งัง...เลย

คุณน้องนาก้อ   คุณบานเย็น  ก็คือ  คุณ  sri-banyen  หรืออีกชื่อที่ดูเป็นกันเองมั๊กๆก็    หนุ่มบานตลอด  ที่โพสข้อความ  มาแว้ว  อยู่ด้านบนไง

sri_banyen

อ้างจาก: chann30 เมื่อ พฤษภาคม 29, 2011, 11:03:42 ก่อนเที่ยง
ผมไปแยกบางพลูบ่อยๆ เห็น KR เยอะดีอะ, ผมว่าไม่น่าแบ่งแยกเฉพาะ KAWA เลยนะครับ honda, yamaha,suzuki. เค้าจาได้กล้าเข้าร่วม

อือ......น่าคิด....ท่านอื่น ว่างัยครับ.......
" ไม่ใช่ช่าง แต่อยากทำ+เจ๊งช่างมัน+รื้อตะพึด+ใจมันรัก....." 

กลุ่มคาวาเมืองนนท์ ยินดีต้อนรับทุกท่าน...http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=38464.500#quickreply

nutza77

พี่ สุพีร์ อยู่ใก้ลผมทั้งที่บ้านที่ทำงานเลย ผมเลย ข้ามสะพานมหาสวัส มาอีกนิส ICON  ที่ขายส่งอุปกรณ์ คอมพิวเตอร์ ที่เป็นรูปเมาส์กะคีบอร์ด ด้านซ้ายมือนะพี่

wattu

อ้างจาก: nutza77 เมื่อ มิถุนายน 01, 2011, 05:54:01 หลังเที่ยง
พี่ สุพีร์ อยู่ใก้ลผมทั้งที่บ้านที่ทำงานเลย ผมเลย ข้ามสะพานมหาสวัส มาอีกนิส ICON  ที่ขายส่งอุปกรณ์ คอมพิวเตอร์ ที่เป็นรูปเมาส์กะคีบอร์ด ด้านซ้ายมือนะพี่

งั้นต้องเจอกันหน่อย 

sri_banyen

อ้าว  ไม่ชวน...มี งอลลล์ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ....

wattu

อ้างจาก: sri_banyen เมื่อ มิถุนายน 01, 2011, 06:20:00 หลังเที่ยง
อ้าว  ไม่ชวน...มี งอลลล์ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ....

ไม่ต้องงอน   ว่าแต่ตอนนี้อยู่ที่ไหน   ไกลที่ทำงานผมเปล่า   ถ้าใกล้ๆแวะเข้ามาเลย  กว่าจะถึง  20.00  อีกตั้งนาน   จะเลี้ยงนำเปล่า  ให้หายเหนื่อย

few_2T

คุณ na เรื่องขาตั้ง เปนไงบ้างครับ ลองเอาเข้ามาดูไหม ผมอยู่แถว วัดปราสาท ราคาไม่ใช่เรื่องใหญ่โตครับ  เมืองนนท์ ด้วยกานน

sri_banyen

อ้างจาก: supee เมื่อ มิถุนายน 01, 2011, 06:30:13 หลังเที่ยง
อ้างจาก: sri_banyen เมื่อ มิถุนายน 01, 2011, 06:20:00 หลังเที่ยง

ไม่ต้องงอน   ว่าแต่ตอนนี้อยู่ที่ไหน   ไกลที่ทำงานผมเปล่า   ถ้าใกล้ๆแวะเข้ามาเลย  กว่าจะถึง  20.00  อีกตั้งนาน   จะเลี้ยงนำเปล่า  ให้หายเหนื่อย

พี่นี่ชั่งมีน้ำใจ จริง ๆๆ    ว้า...ไกลกัน..นะสิครับ...แต่ใกล้กะบ้านพี่....ผมอยู่ พระนั่งเกล่้า..

nutza77

พี่supee ทำงานกี่โมงมั่งอ่ะ แค่นี้แว๊นช์ๆซากKRเก่าๆไปได้อยู่แล้ว แว๊นช์ๆ

nutza77

แอบไปหน้าปากซอยบ้านพี่ supee มาด้วยแหละ มี โลตัส+เซเว่นด้วย ว๊าวๆๆๆ ไม่เห็นละซิ ชิชิ

few_2T