Main Menu

ว่าด้วย ดามล่าง se 97

เริ่มโดย wutthichai, กรกฎาคม 21, 2014, 11:55:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wutthichai

:-* คือวันนี้ นะครับ ใด้ดามล่าง se 97 มา แล้วจะยัดใส่ serpico ไม่รู้มันต้องทำไงบ้าง มีสูตรลับกันบ้างมั้ยครับ อิอิๆๆ แนะนำด้วยครับ

SIRI

อาร์มของ KR ใส่ SER หรือครับ?  คงต้องเชื่อมอลูมิเนียม สร้างหูโช๊คที่อาร์มขึ้นมายึดหูโช๊คล่างสินะ...ไม่ใช่สูตรลับอะไรครับ :D

wutthichai

อ้างจาก: SIRI เมื่อ กรกฎาคม 22, 2014, 06:39:56 ก่อนเที่ยง
อาร์มของ KR ใส่ SER หรือครับ?  คงต้องเชื่อมอลูมิเนียม สร้างหูโช๊คที่อาร์มขึ้นมายึดหูโช๊คล่างสินะ...ไม่ใช่สูตรลับอะไรครับ :D
ความกว้างของสวิงอาร์มละครับ มันเท่ากันมั้ยครับ

SIRI

:(เท่ากัน แต่KRจะสั้นกว่านิดนึง ประมาณนิ้ว... ???