Main Menu

YAMAHA-RXK คอนคอร์ด รุ่นแรก เบาะกระดาน by/ตาชู/

เริ่มโดย tachoo, พฤศจิกายน 29, 2010, 05:26:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ARRON

ตอนตีท่อต้องเอานายแบบไปเทียบขณะขึ้นรูปดัวยหรือเปล่า รบกวนสอบถามครับ

tachoo

ถูกต้องครับดีที่สุดเรียบร้อยที่สุด ต้องเอารถไปรถเรามีการดัดแปลงหรือเปล่าถ้ามีต้องยิ่งเอามาเลยครับ แนะนำให้เอามาครับดูในกระทู้ครับ rxsสีเปลืึอกมังคุด ท่อของ หลง รถผม rxk สีบรอนซ์ เฟรมฟ้าท่อ s-boon

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

ตกลงว่าตาชัยตีท่อใช้ตาชัยยาดองพวกเดียวกับอาจารย์ยุ้ยหรือเปล่า
ทีมงานพลังธรรมชาติ

tachoo

คนนี้ไงอาจารย์ไจ้ หวัดดีด้วยนะครับ ใช่คนเดียวกันปะ  

อ้างจาก: tachoo เมื่อ กันยายน 20, 2011, 12:42:42 หลังเที่ยง
คนนี้ไงอาจารย์ไจ้ หวัดดีด้วยนะครับ ใช่คนเดียวกันปะ  
นึกว่าเป็นตาชัยยาดอง ที่เเท้คนล่ะชัยนี่เอง ทำไมไม่ให้เค้าใช้เหล็กขาวตีล่ะท่านมันจะดูสวยกว่าเหล็กซิ้งเยอะเลย...อิอิอิ

KOG BAA

ท่านนายกชูคับคันนี้หน้าสนจป่าวคับ 50ccเองมันช่างถูกใจผมจิงจิงเลย หุหุหุหุ

tachoo

nga

น่าสนใจครับ แล้วเสียงมันดังมากไหมครับ พอดีต้องขี่ไปทำงานด้วย ผมหงา อยู่ แถวอิมพีเรียล ลาดพร้าวครับ

tachoo

อ้างจาก: nga เมื่อ กันยายน 21, 2011, 07:44:53 หลังเที่ยง
น่าสนใจครับ แล้วเสียงมันดังมากไหมครับ พอดีต้องขี่ไปทำงานด้วย ผมหงา อยู่ แถวอิมพีเรียล ลาดพร้าวครับ
ถ้าจะขี่ใช้งานแนะนำนะครับให้ตีท่อม้วนทรงเดิมครับท้องจะใหญ่กว่าท่อเดิมเล็กน้อยแต่จะไม่ถึงขนาดที่ผมใส่อยู่ละครับมันจะไม่รอรอบละครับ เสื้อเดิมหรือเสื้อแต่งครับ

อ้างจาก: tachoo เมื่อ กันยายน 21, 2011, 08:37:13 หลังเที่ยง
อ้างจาก: nga เมื่อ กันยายน 21, 2011, 07:44:53 หลังเที่ยง
ถ้าจะขี่ใช้งานแนะนำนะครับให้ตีท่อม้วนทรงเดิมครับท้องจะใหญ่กว่าท่อเดิมเล็กน้อยแต่จะไม่ถึงขนาดที่ผมใส่อยู่ละครับมันจะไม่รอรอบละครับ เสื้อเดิมหรือเสื้อแต่งครับ
เเต่งเเล้วรอรอบได้ไงเสียชื่อหมด...อิอิอิ

tachoo

จุ๊ จุ๊ อาจารย์ มีอะไรเกิดขึ้นผมก็ปรึกษาอาจารย์นี่แหละ ฮิ ฮิ

NUNG_RXS

tachoo

เบาะกระคานของจริงครับ

nga

ผมใส่เสื้อเดิมอยู่ ครับ
      แล้วเดิมๆเขาใส่ สเตอร์ เท่าไรครับ ตอนนี้ ผมใส่ 15-34 อยู่ ขอบคุณครับ

tachoo

อ้างจาก: nga เมื่อ กันยายน 23, 2011, 07:32:46 หลังเที่ยง

ผมใส่เสื้อเดิมอยู่ ครับ
      แล้วเดิมๆเขาใส่ สเตอร์ เท่าไรครับ ตอนนี้ ผมใส่ 15-34 อยู่ ขอบคุณครับ
เดิมๆของรุ่นนี้คือ 15-36 ใส่ 15-30 ก็วิ่งได้ครับ ถ้ามีสาวซ้อนท้ายก็ 15-32 ครับวิ่งสบาย สบาย

tachoo

อ้างจาก: NUNG_RXS เมื่อ กันยายน 23, 2011, 08:26:50 ก่อนเที่ยง
ใส่โซ่แล้ว แต่ยังไม่ได้เจาะครับ น้า

ทำไมโซ่ของน้าหนึ่งเหลืองดีจังหว่า