Main Menu

YAMAHA-RXK คอนคอร์ด รุ่นแรก เบาะกระดาน by/ตาชู/

เริ่มโดย tachoo, พฤศจิกายน 29, 2010, 05:26:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

รถสวยทุกคันเลยครับ ถ้าเป็นอดีตได้เจอกันเเน่...อิอิอิ
ทีมงานพลังธรรมชาติ

boon bangbon

สมัยนี้ก็เจอกันได้ท่านพี่จิบบบน้ำชากันผมก็เลยหลักสี่ไปแล้วช่วงนี้ว่างงมีคนมาสกิดต่อมเลยเอาสะหน่อยไม่งั้นมันจะกลายเป็นเศษเหล็ก5555 >:(

tachoo

น้าบูล ผมดูรูปข้างบนแล้วเอามาเปรียบเทียบกัน ของเดิมๆของรูปบนมันจะไม่เหลือแล้วนา

tachoo

tachoo

อาจารย์ไจ้ งานมิิตติ้งสนุกไหมครับเจอฝนหรือเปล่าคืนนั้นฝั่งธนกระจายเลย เพื่อน ๆไปกันเยอะไหมครับ อยากจะไปแต่ติดงานเอาไว้โอกาสหน้าคงได้ไปครับ

อ้างจาก: tachoo เมื่อ กันยายน 05, 2011, 08:45:40 ก่อนเที่ยง
อาจารย์ไจ้ งานมิิตติ้งสนุกไหมครับเจอฝนหรือเปล่าคืนนั้นฝั่งธนกระจายเลย เพื่อน ๆไปกันเยอะไหมครับ อยากจะไปแต่ติดงานเอาไว้โอกาสหน้าคงได้ไปครับ
ส่วนตัวผมไปแล้วผมชอบครับ พี่น้องเรานิสัยดีทุกคน บรรยากาศไม่ต้องพูดถึงสุดยอดเหมือนเดิม วันนั้นผมลุยฝนกลับบ้านเลยครับ5555มันมากๆขอบอก มีเงินก็ซื้อไม่ได้ครับ...อิอิอิ

ฝากให้ท่าชูหน่อยคนไหนคืออาจารย์ไจ้...อิอิอิ

tachoo

อาจารย์เล่นเราซะแล้ว  เดี๋ยวต้องปรึกษาอาจารย์ ยุ้ย ก่อน

tachoo

คนที่มาโพสในกระทู้นี้หลายคนนะครับทรี่รู้จักอาจารย์ไจ้นะครับเคยไปหาเฮียเคี้ยงก็มีนะจะบอกให้ ฮิฮิ

อ้างจาก: tachoo เมื่อ กันยายน 05, 2011, 11:05:37 หลังเที่ยง
คนที่มาโพสในกระทู้นี้หลายคนนะครับทรี่รู้จักอาจารย์ไจ้นะครับเคยไปหาเฮียเคี้ยงก็มีนะจะบอกให้ ฮิฮิ
ถ้ารู้จักผมต้องจำผมได้สิครับ...อิอิอิ

tangmo

หวัดดีครับอาจารย์ไจ้และเพื่อน ๆ ผมคนนึงอ่ะครับที่จำได้ครับ....
คนที่น่ังถือไขควงไงครับ..ไม่น่าจะผิดนะครับ...

tachoo

หน้าตาเหมือนลูกสาวยังกะแกะบล๊อกมาเลยอาจารย์ ส่วนเสื้อดำน้าเปียกใช่ปะครับ

tachoo

อาจารย์เคยมีลูกน้องชื่อชัยป่าวครับ ที่ชอบโกนหัวน่ะครับ เคยเป็นตัวขี่เหรอสอบถามฮะครับ

อ้างจาก: tachoo เมื่อ กันยายน 06, 2011, 02:32:00 หลังเที่ยง
หน้าตาเหมือนลูกสาวยังกะแกะบล๊อกมาเลยอาจารย์ ส่วนเสื้อดำน้าเปียกใช่ปะครับ
ใช่เเล้วครับ เปี้ยก สกปรก...อิอิอิ

tangmo

tangmo