Main Menu

YAMAHA-RXK คอนคอร์ด รุ่นแรก เบาะกระดาน by/ตาชู/

เริ่มโดย tachoo, พฤศจิกายน 29, 2010, 05:26:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tachoo

เสือซุ่มนี่นาเห็นคันสตารท์ก็รู้แล้วของใคร

ĒҗŽā

boon bangbon

น้าชู..ไม่ไหววันนี้ขี่ไปบ้านพี่โจ้จอดเดินเบาเสียงรับไม่ได้..จัดก้านแท้..ลูกปืนแท้ให้..1 ชุด..ประเก็นเดียวดูก่อนเหลืออะไรอยู่บ้าง

ĒҗŽā

อ้างจาก: ĒҗŽā เมื่อ มกราคม 25, 2013, 11:12:36 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับน้า

รองดู หัวเทียนให้หลานหน่อย นะครับ หัวเทียนใหม่

สภาพนี้ ซัดไป 2กิโล หน่อยๆ ซัดกลับ เท่ากัน  แล้วยันกลับบ้าน แบบที่น้าบอก เช้าถอดดู (เสื้อเดิม พอร์ทไอดีไอเสีย ไม่เิดิม แต่งไฟ ท่อเดิมแต่ง)

อธิบายตามภาพที่เห็น คิอ แห้ง ไม่มีเขม่า กระเบื้องสีขาวเป็นสีน้ำตาลอ่อนๆ เขี่ยวหัวเทียนสีน้ำตาลอ่อนๆ ขาดเกินอะไรบ้างครับ ขอบคุณครับ

ปรับแต่งมาอีกนิด   (ผมถ่ายเปิดแฟลต)

อธิบายตามภาพที่เห็น คิอ แห้ง ไม่มีเขม่า กระเบื้องสีขาวเป็นสีน้ำตาลเข็ม เขี่ยวหัวเทียนก็สีน้ำตาลเข็ม  ขาดเกินอะไรบ้างครับ ขอบคุณครับ

tachoo

พอแล้วท่านเอ็กซ์จะทำไปแข่งกับใครเหรอแรงไปก็เท่านั้นแหละรถไม่ได้ขี่ 555

tachoo

ĒҗŽā

แบบว่า ว้างครับน้า จะอยู่ได้นานเท่าไหร่ก็ไม่รู้ชีวิตคนเรา อยากทำอะไร ก็จะทำเลย

tachoo

tactic

114Raze.
เลขที่บัญชี
261-233-5995 กสิกรไทย ออมทรัพย์ จิรภาส ก๋งเทียม
236-073-3907 กรุงเทพ ออมทรัพย์ จิรภาส ก๋งเทียม

"Attitude is Everything" pick a Good One...

boon bangbon

เพิ่มบังโคนพลาสติก+ปากแตรนิดนึง และน้องชายตัวสูง น้าชู

tachoo

tactic

แค่กำลังเตรียมจะขึ้นเองครับน้า อะไหล่ยังกลับมาไม่ครบครับ เลยไม่มีรูปจะลงครับ  :(
114Raze.
เลขที่บัญชี
261-233-5995 กสิกรไทย ออมทรัพย์ จิรภาส ก๋งเทียม
236-073-3907 กรุงเทพ ออมทรัพย์ จิรภาส ก๋งเทียม

"Attitude is Everything" pick a Good One...

tachoo

อ้างจาก: tactic เมื่อ เมษายน 06, 2013, 03:25:43 หลังเที่ยง
แค่กำลังเตรียมจะขึ้นเองครับน้า อะไหล่ยังกลับมาไม่ครบครับ เลยไม่มีรูปจะลงครับ  :(
มีอะไรให้ช่วยก็บอกนะครับไม่ต้องเกรงใจ

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

ทีมงานพลังธรรมชาติ