Main Menu

YAMAHA-RXK คอนคอร์ด รุ่นแรก เบาะกระดาน by/ตาชู/

เริ่มโดย tachoo, พฤศจิกายน 29, 2010, 05:26:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: tachoo เมื่อ กุมภาพันธ์ 20, 2012, 11:07:17 หลังเที่ยง
ยังไม่บอกเลยครับว่าที่ไหนอาจารย์
เเหลมแท่น ชลบุรีครับดูรูปใด้ที่ ห้องทริปแอนมิตติ้งเลยครับ
ทีมงานพลังธรรมชาติ

น๊า_ธี.

แล้วลูกยางที่ฝา Mono ยังพอมีขายอยู่ไหมครับลบกวนน๊า ๆ หน่อยจ้า

Gok

.

คุณก้านกล้วยครับ ขอถามหน่อยนะครับว่า กระโหลกไฟสีดำ+บู๊ทยาง+พลาสติกราคาเท่าไรครับ รบกวนหน่อยนะครับ

.

boon bangbon

สวัสดีน้าก้านกล้วยด้วยนะคราบประเก็นผาสูบที่น้าชูน้องขมายมาเรียบร้อยแล้ว >:(

tachoo

โอ้โอท่านก้านกล้วยเผลอหน่อยเดียวเล่น copy ของผมไปทั้งไฟหน้าทั้งไฟท้ายเลยนะครับ  จัดเลยท่านก้านกล้วยเรื่องก๊อก dt เอาแท้สยามมาสองตัว รบกวนด้วยนะครับผมเชื่อสายตาและฝีมือการหาของของท่านครับ

tachoo

เอา tiwan มาลองดูก็ได้ถ้าท่านก้านกล้วย ถ้าดูแล้วงานโอเคผมเชื่อสายตาท่าน

Gok

.

ขาจับไฟท้ายแท้ ดีที125 =2,450฿ โอ้ววแม่เจ้าผมเพิ่งขายไป700฿

http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=649623

.

~(ต้อม)~โซนรั่ว..ลั้ลลา~

ขอโทษทุกท่านด้วยนะครับ พอดีนั่งอ่านกระทู้มาหลายวันแล้ว พอดีเพิ่งมีRXK อยากรบกวนพวกพี่ๆ นิดพอมีร้านที่ขายท่อRXK มั้งไหมครับผม พอดีได้รถมา สภาพท่อดูไม่ได้เลย หรือมีใครมีหลายใบ จาแบ่งให้น้องใหม่ซักใบก้อได้นะครับผม  แล้วไม่ทราบท่านใดพอมีที่หาซื้อ"กรงนก" ที่อยู่ใต้ไฟหน้าบ้างไหมครับ พอดีหามาใส่ หรือท่านใดมีแหล่ง หรือขายให้น้องซักอัน PM แจ้งได้ก้อจะขอบคุณมากๆ ครับพอดีหามาหลายที่แล้ว จะหมดปัญญา แล้วครับผม งั้นขอฝากเนื้อฝากตัว ด้วยเลยแล้วกันครับ สวัสดีครับผมทุกท่าน

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: TormRX-K เมื่อ กุมภาพันธ์ 23, 2012, 10:37:20 หลังเที่ยง
ขอโทษทุกท่านด้วยนะครับ พอดีนั่งอ่านกระทู้มาหลายวันแล้ว พอดีเพิ่งมีRXK อยากรบกวนพวกพี่ๆ นิดพอมีร้านที่ขายท่อRXK มั้งไหมครับผม พอดีได้รถมา สภาพท่อดูไม่ได้เลย หรือมีใครมีหลายใบ จาแบ่งให้น้องใหม่ซักใบก้อได้นะครับผม  แล้วไม่ทราบท่านใดพอมีที่หาซื้อ"กรงนก" ที่อยู่ใต้ไฟหน้าบ้างไหมครับ พอดีหามาใส่ หรือท่านใดมีแหล่ง หรือขายให้น้องซักอัน PM แจ้งได้ก้อจะขอบคุณมากๆ ครับพอดีหามาหลายที่แล้ว จะหมดปัญญา แล้วครับผม งั้นขอฝากเนื้อฝากตัว ด้วยเลยแล้วกันครับ สวัสดีครับผมทุกท่าน
ยินดีต้อนรับครับน้องต้อม...อิอิอิ
ทีมงานพลังธรรมชาติ

~(ต้อม)~โซนรั่ว..ลั้ลลา~

อ้างจาก: jojo11 เมื่อ กุมภาพันธ์ 23, 2012, 10:47:16 หลังเที่ยง
อ้างจาก: TormRX-K เมื่อ กุมภาพันธ์ 23, 2012, 10:37:20 หลังเที่ยง
ยินดีต้อนรับครับน้องต้อม...อิอิอิ
ไอหยา !!!! เจอ อาจารย์ 555+ หวัดดีครับพี่ หาให้น้องซักใบสิครับผม ผมไม่มีเบอร์พี่ไจ้ เลย รบกวนPMด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้า ครับผม

Gok

.

ครับไม่เจ็บตัวเท่าทุนครับ อีก80฿ค่าห่อ+ไปรษณีย์

ที่ขายเพราะไปได้ของเอสอาร์400มาครับ รูปแบบเดียวกับโมโนเลย แต่สั้นและเตี้ยกว่าครับ เลยเปลี่ยนซะเลย

.

อู๋ ลำพูน

Gok

.

ที่แน่ๆชัวร์ๆนะครับ ข้อมูลนี้มาจากผู้ช่ำชองเลยครับ

ฝาโมโนจะติดมากับรถ ยามาฮ่า ดีที125

ส่วนฝา วายแซด จะติดมากับรถ ยามาฮ่า วายแซด

อิอิ แซวเล่นนะครับ อย่าซีเรียสครับ.

.

tachoo

สองอันนี้โมโนทั้งคู่ีแต่คนละรุ่นดูความแตกต่างครับ  

sanobi