Main Menu

โซนจังหวัดตรัง ..(สาระ+มิตรภาพ) 2T 2Wheel Trang Club

เริ่มโดย ment2007, กุมภาพันธ์ 17, 2010, 03:34:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pinyo

มองแล้วเกิด กิเลส (NS1)

jacky

pinyo

ment2007

อ้างจาก: jacky เมื่อ กันยายน 30, 2011, 01:53:59 หลังเที่ยง
อ้างจาก: pinyo เมื่อ กันยายน 30, 2011, 01:44:27 หลังเที่ยง

คันนี้รถใคร......ละลูกพี่

รถใคร.....ลูกพี่
นั่นสิรถใคร 458 ถ้า052 โดน
..........................
หวัดดีชาวศรีตรังเรดิโอ..
Rumi (เบิกเบี้ยยัง....จัดโต๊ะใหญ่ปะ)ผมหุ้น50%
Pinyo(เหลือจานโตสักข้างไม่คับ)แบ่งสักจาน
บ่าวดอน (คนนั่งท้าย..สวยช่วยดันอิอิ)
........................
jakky..(ยาดองคับ ว่างๆๆ)ลืมจานเสียแล้วอะ รองพื้นตั้งไว้
โก้ตู้..(รถไม่ใช่นำตาล ไม่ลาย)ผมพร้อมคับ
wit66.. (งานยุ่งหม้าย ตรังเริ่มฝนแปดแดด เสแล้ว)
...........................................
หวาดดี เพื่อนๆคับ ชาวใต้ โซนตรัง คร้าบ ให้ว่างกันก่อนนะค่อยมานังก้งกัน :)
..................................
ปล.รับเครน 3 ตัน 1ลำ ตามนั่น

RUMI

เงินทอง  มันของในเป๋า..... ยังไม่ได้เลย
ลูกหนี้  ทวงไม่ไซ้แล้ว

jacky

อ้างจาก: ment2007 เมื่อ ตุลาคม 01, 2011, 08:00:04 หลังเที่ยง
อ้างจาก: jacky เมื่อ กันยายน 30, 2011, 01:53:59 หลังเที่ยง
อ้างจาก: pinyo เมื่อ กันยายน 30, 2011, 01:44:27 หลังเที่ยง

คันนี้รถใคร......ละลูกพี่

รถใคร.....ลูกพี่
นั่นสิรถใคร 458 ถ้า052 โดน
หวัดดีชาวศรีตรังเรดิโอ..
Rumi (เบิกเบี้ยยัง....จัดโต๊ะใหญ่ปะ)ผมหุ้น50%
Pinyo(เหลือจานโตสักข้างไม่คับ)แบ่งสักจาน
บ่าวดอน (คนนั่งท้าย..สวยช่วยดันอิอิ)
jakky..(ยาดองคับ ว่างๆๆ)ลืมจานเสียแล้วอะ รองพื้นตั้งไว้
โก้ตู้..(รถไม่ใช่นำตาล ไม่ลาย)ผมพร้อมคับ
wit66.. (งานยุ่งหม้าย ตรังเริ่มฝนแปดแดด เสแล้ว)
...........................................
หวาดดี เพื่อนๆคับ ชาวใต้ โซนตรัง คร้าบ ให้ว่างกันก่อนนะค่อยมานังก้งกัน :)
..................................
ปล.รับเครน 3 ตัน 1ลำ ตามนั่น
ลุงหนวดเอาคอหมูย่างมาอีก''จาน''
.........................................
ยาสูบยี่สิบกัน....ตามนั้น
..............................
เหล้าเเบนกัน  ลุง

akira เด็กตรัง

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ เพิ่งหัดเล่น เป็นรุ่น akira ครับ ของพ่อแต่เก็บไว้บ้านปู่ที่ ย่านตาขาวครับ รถจอดซุกไว้ในครัวมา 7-8 ปีแล้ว
ในที่สุดก็เอาออกมาทำความสะอาดจนได้ อะไหล่ทุกอย่างเดิมๆ! ครบๆ เปลี่ยนแค่ยางกับซี่ล้อ ที่เหลือเดิมหมด..... ???

งั้นก็ขออยู้ทีมด้วยคนนะครับ  :P

ช้างน้อย 115 ซี.ซี.

อ้างจาก: akira เด็กตรัง เมื่อ ตุลาคม 03, 2011, 03:54:04 หลังเที่ยง

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ เพิ่งหัดเล่น เป็นรุ่น akira ครับ ของพ่อแต่เก็บไว้บ้านปู่ที่ ย่านตาขาวครับ รถจอดซุกไว้ในครัวมา 7-8 ปีแล้ว
ในที่สุดก็เอาออกมาทำความสะอาดจนได้ อะไหล่ทุกอย่างเดิมๆ! ครบๆ เปลี่ยนแค่ยางกับซี่ล้อ ที่เหลือเดิมหมด..... ???

งั้นก็ขออยู้ทีมด้วยคนนะครับ  :P

ยินดีต้อนรับครับ
มาโนช ชาติลีฬหา ธ.กรุงไทย ส.ทับเที่ยง เลขที่ 931-1-22953-9
e-mail  [email protected] โทร 08-6742-5445  08-9729-9890 ที่อยู่ 28/7 ถนนห้วยยอด ตำบลทับเที่ยง อำเภอเมือง จังหวัดตรัง 92000

akira เด็กตรัง

อ้างจาก: ช้างน้อย 115 ซี.ซี. เมื่อ ตุลาคม 03, 2011, 04:11:11 หลังเที่ยง
อ้างจาก: akira เด็กตรัง เมื่อ ตุลาคม 03, 2011, 03:54:04 หลังเที่ยง

หวาดดีครับ ไม่ทราบว่าพี่อยู่หน้าธรรมรินธนา รึเปล่าครับ

อ้างจาก: akira เด็กตรัง เมื่อ ตุลาคม 03, 2011, 10:15:45 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ช้างน้อย 115 ซี.ซี. เมื่อ ตุลาคม 03, 2011, 04:11:11 หลังเที่ยง

หวาดดีครับ ไม่ทราบว่าพี่อยู่หน้าธรรมรินธนา รึเปล่าครับ
ใช่ครับว่างๆแวะมาคุยกันบ้าง
มาโนช ชาติลีฬหา ธ.กรุงไทย ส.ทับเที่ยง เลขที่ 931-1-22953-9
e-mail  [email protected] โทร 08-6742-5445  08-9729-9890 ที่อยู่ 28/7 ถนนห้วยยอด ตำบลทับเที่ยง อำเภอเมือง จังหวัดตรัง 92000

id2524

jacky

โซนตรัง....เงียบไป
ีup...
ท่านเเม่น...วิน วิน คอม/บ้านส้มพันธ์ 9ล9
.........................................
ยินดีครับ AKIRA..... เด็กตรัง
..........................................
อันซานโต(ส)....,มือปืนโลกพระจันทร์
..............................................
ใครหารถลองไปที่ ซ.สังขวิทย์ ช่าง witจัดให้ใด้ (kr) /อีกที่หนึ่ง ถ.ศรีตรังสี่เเยกวังตอ อั้นอะไหล่เเว็น(ser-โปรอารม์)
.................................................
ลูกโอ....จะ''เเมริด''
..............................
เปิลวังตอ....ตอนเย๊นๆจะขายข้าวโพดที่ซอยวังตอ
...........................................................
บอย...จัดหนักอยู่ร้านโกชัย
......................................................
พี่ตู่ (ช้างน้อย 115) เสร็จจากอ่าวนางไม่ใด้เข้าไปหาเลย
..........................................................
วันก่อนเเอบย่องไปบ้าน k อายูมิเห็นนอนกอด(ลูก)....สาวอยู่ไม่กล้าเรียก
...............................................................................

ผม...jacky
เเกงจีดถ้วยเล็ก กับ ข้าวก้นหม้อ ตะลอนฝันกันไป ถ้าชีวิตยังอยู่ มีอะไรทำอีกเยาะเยาะ ???

jacky

ีup-and-down...กระทู้
................................. ???
ช่วงนี้ท่านเเม่น...เป็นซามูไร
ตามนั้น

ส่วนผมวันนี้ใด้ลูกสูบรถเเม็คโฮ....มาเป็นกับข้าว
..................................................... ::)
ทำเป็นเมนูใหน....dddd
....................................
คัมมิ่งซูน.....
.........................
เเต่Gas.....หมด ha-ha
.......................................... :P
:o

jacky

7-10-54

นะครับ....นาย ขาว
[i]ความสุข มีอยู่ทุกเเห่ง ขอเพียงรู้จักรายเเทง ก็ค้นพบ[/i]
.................................... :o

jacky

jacky

พ.ท.เกิดอุทกภัย
............................... >:(
-นนทบุรี
-อยุทธยา
-สิงบุรี
-ปทุม
-ชัยนาท
-สระบุรี
-ลพบุรี
-อ่างทอง

*ใครสั่งของช่วงนี้อาจจะเกิดความล่าช้าในพื้นที่เขตอุทกภัย

jacky

อ้างจาก: pinyo เมื่อ ตุลาคม 10, 2011, 02:59:29 หลังเที่ยง
ท่านโอและกล่องแต่ง

"ขอให้พี่ (เจ้าบ่าว)   รักเพื่อน (เจ้าสาว) มากๆ และให้เงินค่าขนม (เจ้าสาว) เยอะๆ นะครับ ^_^"
...

"แต่งงาน หนุกหนาน แน่นอน"
....................................................................

เป็นกำลังใจให้พี่น้องที่กำลังประสบอุทภัยอยู่ขณะนี้ครับ