Main Menu

โซนจังหวัดตรัง ..(สาระ+มิตรภาพ) 2T 2Wheel Trang Club

เริ่มโดย ment2007, กุมภาพันธ์ 17, 2010, 03:34:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pinyo

ฝาก Jacky คันนี้หรือเปล่า

jacky

ใช่เเล้ว....ครับท่าน
..............................
ใด้ยินเสียงลือ เล่าอ้างมานาน(2เดือน) R1มาเมือง ตรัง
........................................
ตามหาจนพบ.....R1
.................................
คัมมึ่งซูน  รูปR1
.....................................................
???

jacky

jacky

เครื่องนี้สิเก๋า.
..................................

กินน้ำมันก็าช.....เป็นอาหารเหลว 5555

id2524

อ้างจาก: jacky เมื่อ สิงหาคม 31, 2011, 01:58:54 หลังเที่ยง
เครื่องนี้สิเก๋า.
..................................

กินน้ำมันก็าช.....เป็นอาหารเหลว 5555

ไอ้เครื่องนี้ มันเอาไว้ทำไรเหรอครับ ท่านแจ็ค  ไม่เคยเห็นเลย

jacky

จุดนัดหมาย  Tripอ่าวนาง 4 กันยา 2554
....................................................
โชน....ตรัง ท่าน''ment''จะโพสเเจ้งรายละเอียดอีกที...ครับ
.......................................................................

:'(

ment2007

4กันยายน2554
...........................
8.00โซนตรัง พบกันปั๊มน้ำมัน Pttบางรัก จุดนัดหมาย  เติม เซื้อเพลิง (หรือใครสะดวกตรงไหนเติม มาก่อน)
8.30 ล้อหมุน ลากยาว (แวะอีกที่ ปั๊มน้ำมัน บางจาก คลองพน )

***ปล.เตรียมความพร้อม เซ็คน็อตล้อ เติมลม สมถัง มาก่อนเด๋อพี่น้องแม้ว
.......................................................................
ตามนี้นะคับ ชาวตรัง  ไปทำงานก่อน พาระยังมาก  อิอิ

ment2007

ด้วยจิตสำนึก
...............
คาราวะ วันที่ท่านจากไป

jacky

Trip อ่าวนาง 4 กันยายน 2554
......................................

...
8.00จุดนัดหมายโซนตรัง พบกันปั๊มน้ำมัน Ptt ท่าจีน
............................................................
8.30 ออกเดินทาง  :'(

jacky

เเกงจืดถ้วยเล็ก กับ ข้าวก้นหม้อ ตะลอนฝันกันไป ถ้าชีวิตยังอยู่มีอะไรให้ ทำอีกเยาะ....
............................................................................................
"สุดแต่ใจจะไขว่คว้า"
"ชีวิตติดล้อ ไปได้ทุกที่ถ้าใจพอ"
.....................................................................
ผมพร้อมเเล้ว.............ครับ :o

id2524

อ้างจาก: jacky เมื่อ กันยายน 01, 2011, 01:23:25 หลังเที่ยง
......................................

...
8.00จุดนัดหมายโซนตรัง พบกันปั๊มน้ำมัน Ptt ท่าจีน
............................................................

ท่านแจ็ค ครับ โซนตรัง ใช้เ้วลาซักกี่ชั่วโมงกว่าจะมาถึงเหนือคลองครับ  ผมกะว่าจะรอที่เหนือคลอง เข้าแจมกะโซนตรังครับ

jacky

คงสักประมาณ 1.5-2 ชม.
.............................
ช้า/เร็วขึ้นอยู่กับหลาย....ป้จจัยเหตุ
.........................................
:o/ :'(  ::)  >:(  :-*

ช้างน้อย 115 ซี.ซี.

ปั๊ม ptt อยู่ใกล้ที่ทำการอบตบางรักใช่ไหมครับ
อ้างจาก: jacky เมื่อ กันยายน 01, 2011, 01:23:25 หลังเที่ยง

...
มาโนช ชาติลีฬหา ธ.กรุงไทย ส.ทับเที่ยง เลขที่ 931-1-22953-9
e-mail  [email protected] โทร 08-6742-5445  08-9729-9890 ที่อยู่ 28/7 ถนนห้วยยอด ตำบลทับเที่ยง อำเภอเมือง จังหวัดตรัง 92000

pinyo

หัวหน้าแก็งค์ไอติม คลอดกำหนดการแล้ว อิอิ..
8.30 ทีมตรังล้อหมุนจาก ปั๊ม PT ท่าจีน

jacky

อ้างจาก: ช้างน้อย 115 ซี.ซี. เมื่อ กันยายน 01, 2011, 03:33:37 หลังเที่ยง
ปั๊ม ptt อยู่ใกล้ที่ทำการอบตบางรักใช่ไหมครับ

...
ปั้มอยู่ซ้ายมือ....ครับพี่
.............................
ตามนั้น.....

RUMI

ท่าน jacky L1  ของก็อบไม่ทันแล้ว   ผิดพลาดทางสายการบินมากเลย
ว่าเสียใจอืออืออือ ;)

micronz

ทีมหาดใหญ่ ออกเดินทาง พรุ่งนี้ครับ อิอิ
คุณ เม่น   ส่งไป สอง ครับ ประธานนั่งอยุ่บ้านช่วยลุ่น เอารูปมาลงเว็บ เฟสบุ้คกันครับ

jacky

อ้างจาก: micronz เมื่อ กันยายน 02, 2011, 04:00:31 หลังเที่ยง
ทีมหาดใหญ่ ออกเดินทาง พรุ่งนี้ครับ อิอิ
คุณ เม่น   ส่งไป สอง ครับ ประธานนั่งอยุ่บ้านช่วยลุ่น เอารูปมาลงเว็บ เฟสบุ้คกันครับ
รับทราบเเทน....ท่านเเม่น ครับ

id2524

ทีมตรัง เดินทางกลับ ปลอดภัยกันมั้ยครับ 

มาทักทายยามเช้าครับ

เสื้อเสร็จ เจอกันแน่ครับ เด๋วไปรับเองเลยครับ