Main Menu

โซนจังหวัดตรัง ..(สาระ+มิตรภาพ) 2T 2Wheel Trang Club

เริ่มโดย ment2007, กุมภาพันธ์ 17, 2010, 03:34:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jacky

อ้างจาก: aunoverdose เมื่อ พฤษภาคม 25, 2011, 08:43:59 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: jacky เมื่อ พฤษภาคม 20, 2011, 10:45:30 หลังเที่ยง
k;aunoverdose ลูกชายNO.3...showตัวหน่อยใด้ไหม...
ไม่กี่วันแล้วคับพี่ถ้าไม่วันนี้ก้อพรุ่งนี้น่าจะมาถึง..ช่างขยันหามาจิงๆแต่ละอย่างโดนๆทั้งนั้นจัดให้ 1 ม้าคับพี่
ลูกชาย(aunoverdose)....คันที่3....ปรากฏกายเเล้ววันนี้(ser500)
ตามนั้น..

wit66

รถเยอะแต่เก็บตัวกันเงียบเหงา สบายดีนะทุกคน งานเยอะไม่มีเวลาขี่เลย kr จอดฝุ่นเต็มแล้ว

jacky

อ้างจาก: wit66 เมื่อ พฤษภาคม 31, 2011, 08:43:29 หลังเที่ยง
รถเยอะแต่เก็บตัวกันเงียบเหงา สบายดีนะทุกคน งานเยอะไม่มีเวลาขี่เลย kr จอดฝุ่นเต็มแล้ว
ตอนนี้หลายคนก็มีภาระกิจ....ชีวิต 9ล9
-k ชายเดี่ยวเป็น''ซามูไร''
-ท่านเเม่น จะวางลัอ ns1 สำหรับออก TRIP
ตอนนี้คิดว่าจะออก ทริปเล็ก...เเล้วจะย้อนรอยประวัติศาสตร์ 2T-ไปอ่าวนาง(กระบี่) รวมพล ตรัง/กระบี่/พังงา/ภูเก็ต/สุราษร์/นคร....ตามความคิดของK.ชายเดี่ยว

jacky

up-date ข่าว
..............................
วันนี้ k. overclock (surat)ผ่านมาตรัง....เวาะที่ร้านท่าน ment :'(
............................................................................
ย้อนรอยประวัติศาสตร์ 2T-ไปอ่าวนาง(กระบี่)
...................................................................................
เตรียมตัวกันให้พร้อม  นะครับ
.................................................................................................

ท่านเเม่นจะมาชี้เเจง  รายละเอียดอีกที........................................................................
???

RUMI

ท่าน..ment...ได้เวลาล้อ  ns1 เกาะถนนแล้วเห้อ..รอกันมั้งแหละ.......

jacky

RUMI.....เจ้าของ ser L1 (เขียว)
...........................................
ท่านอย่าลืม นวดยาง(สลิค)ด้วยละ
.............................................................
ช่วงนี้ใด้ยินว่าเก็บเเต่ของเก่า

jacky

MV เพลงพราย Pleng Pry version dark http://www.youtube.com/v/6LAMu3MATok?version=3&hl=en_US&rel=0

เพลงพราย Pleng Pry
Artist : พราย ปฐมพร & เมธี น้อยจินดา
Album : Pry & May-T Project Poetic part

jacky

k.อัน-ซานโต้(ส)....
ตอนนี้มี projectใหญ่ๆหลาย.....อัน
หนึ่งในนั้นคือ=ห่อ''เคพล่า'' ให้ลูกชาย(ser) ทั้งอัน
สุดยอดวรยุทธ....จริงๆ
รีบให้ทันงานกระบี่นะ.....

ment2007

อับเดท ข่าว..............................
เมื่อวาน น้องบุก จากสุราดมาเยี่ยม ฝากข่าวมาบอก จากท่านแปะ (เฒ่าแว้น)สุราด
...การนัดรวมพลชาวใต้ ทูที่ 2 ล้อ ย้อนร้อย ผองเพื่อน ณ.กระบี่  .....
กำหนดการ จากชาว 2 ล้อ ทูทีตรัง น่าจะปลายเดือนกันยายนนี้ หรือ ต้น ตุลา
...ตรังเตรียมความพร้อม เพื่อแจ้งข่าว กันด้วยนะคับ........

ประสานไปทางกระบี่ ท่านชาย ในความพร้อม แล้ว
ส่วนทาง นคร สงขลา รอประสาน
..........................
ส่วน ทางภูเก็ต พังงา จะติดต่อไปแจ้งอีกที่
ทางสุราดพร้อม นัดประสานกันก่อนงาน 1เดือนคับ
.....................................
แจ้งข่าว ณ 3 มิถุนายน 2554

RUMI

ท่าน jachy  ยางสลิค  นวดซะยางบวมหมดแล้วนิ...
ส่วนของเก่าที่ว่า  น่าจะเป็น (สังคัง)มากหวา..มั้ง...อิอิอิอิอิ
มีเวาลาว่างๆว่าจะไปเยี่ยมชม  กรุของเก่า ที่บ้านท่าน jacky มั้ง  ไม่รู้ว่าเปิด 24 ม้าย...

jacky

อ้างจาก: RUMI เมื่อ มิถุนายน 03, 2011, 01:00:31 หลังเที่ยง
ท่าน jachy  ยางสลิค  นวดซะยางบวมหมดแล้วนิ...
ส่วนของเก่าที่ว่า  น่าจะเป็น (สังคัง)มากหวา..มั้ง...อิอิอิอิอิ
มีเวาลาว่างๆว่าจะไปเยี่ยมชม  กรุของเก่า ที่บ้านท่าน jacky มั้ง  ไม่รู้ว่าเปิด 24 ม้าย...
สองมือล้วงกระเป๋า.....
สองเท้าย่างไปข้างหน้า.....
ที่สุดเเห่งชีวิต.....
ความมันส์......
ตามนั้น....

RUMI

ยกทีเด็ด..มาเลยม้ายนิ   เห้นแล้วอยากไปจัง (อย่าลืมหยบให้ดีนะ  กรมศิลป์จะเข้าไปเยี่ยม)

id2524

วันนี้เวลา10.00โดยประมาณเห็นเอ็นโปร 2 คันวิ่งผ่านเหนือคลองครับ ไม่ทราบว่าเป็นพี่น้องในคลับ2Strokeหรือเปล่าเห็น
ป้ายทะเบียนแว้บๆ
  ขมธ 870 ตรัง คันนี้มากันสองคน อีกคันมาคนเดียว มองไม่ทัน จุดสังเกต สติ๊กเกอร์ข้างรถไม่ครบ อิอิ  :(ผมเลยขี่รถไล่ตามไปจนถึงคลองเสียด แต่ไม่ทัน  :oพอดีขี่ เวฟ ออกไปตลาด เกินจะไล่เลยครับ 555+ กะว่าจะชวนแวะ กินกาแฟที่บ้านซะหน่อย
เสียดาย ถ้าวันนี้ขับ เอ็นโปร ออกไมคงได้คุยกันครับ

id2524

อ้างจาก: ment2007 เมื่อ มิถุนายน 03, 2011, 12:58:05 หลังเที่ยง
อับเดท ข่าว..............................
เมื่อวาน น้องบุก จากสุราดมาเยี่ยม ฝากข่าวมาบอก จากท่านแปะ (เฒ่าแว้น)สุราด
...การนัดรวมพลชาวใต้ ทูที่ 2 ล้อ ย้อนร้อย ผองเพื่อน ณ.กระบี่  .....
กำหนดการ จากชาว 2 ล้อ ทูทีตรัง น่าจะปลายเดือนกันยายนนี้ หรือ ต้น ตุลา
...ตรังเตรียมความพร้อม เพื่อแจ้งข่าว กันด้วยนะคับ........

ประสานไปทางกระบี่ ท่านชาย ในความพร้อม แล้ว
ส่วนทาง นคร สงขลา รอประสาน
..........................
ส่วน ทางภูเก็ต พังงา จะติดต่อไปแจ้งอีกที่
ทางสุราดพร้อม นัดประสานกันก่อนงาน 1เดือนคับ
.....................................
แจ้งข่าว ณ 3 มิถุนายน 2554

วันเวลาชัดเจนเมื่อไหร่ ผมขอไปด้วยคนนะครับ สมาชิกใหม่ เอ็นโปรกะบี่คร้าบบบบ

jacky

อ้างจาก: id2524 เมื่อ มิถุนายน 05, 2011, 10:44:18 ก่อนเที่ยง
วันนี้เวลา10.00โดยประมาณเห็นเอ็นโปร 2 คันวิ่งผ่านเหนือคลองครับ ไม่ทราบว่าเป็นพี่น้องในคลับ2Strokeหรือเปล่าเห็น
  ขมธ 870 ตรัง คันนี้มากันสองคน อีกคันมาคนเดียว มองไม่ทัน จุดสังเกต สติ๊กเกอร์ข้างรถไม่ครบ อิอิ  :(ผมเลยขี่รถไล่ตามไปจนถึงคลองเสียด แต่ไม่ทัน  :oพอดีขี่ เวฟ ออกไปตลาด เกินจะไล่เลยครับ 555+ กะว่าจะชวนแวะ กินกาแฟที่บ้านซะหน่อย
เสียดาย ถ้าวันนี้ขับ เอ็นโปร ออกไมคงได้คุยกันครับ
ช่วงนี้รถใหลเข้ามาเยาะ...ครับ ser/n-pro  :oเยาะเหลือเกิน;เดียวผมจะไปชัยบุรี(ser) :'(....จะเวาะไปกินกาแฟครับ   เเต่บางทีต้องไปธุระที่พรุเตียวอาจจะวิ่งตัดเข้าทางคลองท่อม..
พี่อยู่เหนือคลองตรงใหน....ขอพิกัดด้วย
THANK

id2524

อ้างจาก: jacky เมื่อ มิถุนายน 05, 2011, 01:00:59 หลังเที่ยง
อ้างจาก: id2524 เมื่อ มิถุนายน 05, 2011, 10:44:18 ก่อนเที่ยง
ช่วงนี้รถใหลเข้ามาเยาะ...ครับ ser/n-pro  :oเยาะเหลือเกิน;เดียวผมจะไปชัยบุรี(ser) :'(....จะเวาะไปกินกาแฟครับ   เเต่บางทีต้องไปธุระที่พรุเตียวอาจจะวิ่งตัดเข้าทางคลองท่อม..
พี่อยู่เหนือคลองตรงใหน....ขอพิกัดด้วย
THANK

ทางเข้า รพ เหนือคลองครับ จากแยกเหนือคลอง ประมาณกิโลนึงครับ อยู่ทางซ้ายมือ ร้านซ่อมคอมพิวเตอร์ครับ ติดกับซุมไก่ย่างห้าดาวครับ ถ้ามาไม่ถูกโทรมาก็ได้ครับ เบอร์ตามลายเซ็นต์เลยครับ  ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ

jacky

pinyo

อ้างจาก: id2524 เมื่อ มิถุนายน 05, 2011, 10:14:22 หลังเที่ยง
อ้างจาก: jacky เมื่อ มิถุนายน 05, 2011, 01:00:59 หลังเที่ยง
THANK

ทางเข้า รพ เหนือคลองครับ จากแยกเหนือคลอง ประมาณกิโลนึงครับ อยู่ทางซ้ายมือ ร้านซ่อมคอมพิวเตอร์ครับ ติดกับซุมไก่ย่างห้าดาวครับ ถ้ามาไม่ถูกโทรมาก็ได้ครับ เบอร์ตามลายเซ็นต์เลยครับ  ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ
ใช่ทาง ไปแหลมกรวดหรือเปล่า
มาจากตรัง ไฟแดงตลาดเหนือคลองเลี้ยวซ้าย

id2524

อ้างจาก: pinyo เมื่อ มิถุนายน 06, 2011, 08:31:39 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: id2524 เมื่อ มิถุนายน 05, 2011, 10:14:22 หลังเที่ยง
THANK

ใช่ทาง ไปแหลมกรวดหรือเปล่า
มาจากตรัง ไฟแดงตลาดเหนือคลองเลี้ยวซ้าย

ถูกต้องเลยครับ เข้ามาโลนึง มองหาซุ้มไก่ห้าดาว ก็จะเจอบ้าผมครับ ผ่านมาก็แวะมาทักกันได้ครับ