Main Menu

โซนจังหวัดตรัง ..(สาระ+มิตรภาพ) 2T 2Wheel Trang Club

เริ่มโดย ment2007, กุมภาพันธ์ 17, 2010, 03:34:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wit66

เล่นเว็ปไม่ครึกครื้นเหมือนเมื่อก่อนเลยสงสัยจะขยับ cc กันเงียบเหงา

jacky

kowyum

KOWYUM Narathiwat School

โอม

jacky

รวมภาพ คลาสสิค ณ ตรัง ครั้งที่ ๒ ( 9-13 เมษา 54)

คลิกเข้าไปดู : http://www.trangzone.com/webboard_show.php?ID=42526

jacky

jacky

ขอบ่น....ตามประสา

โซนใต้....คนพวกนั้นเขาคิดอะไรอยู่ขยับกระทู้ทีกระเด็นทุกที โดนเบียดกระทู้ตลอดผมมีเรื่องอยากจะถามท่านมานานเเล้ว....

(ผมถามเเซวเล่นนะครับ ห้ามโกธร ขอบอก)

aunoverdose

อั๋น OVERDOSE..ชื่อนี้คุณมั่นใจ..จะขอเกิดใต้ฝ่าพระบาท ทุกชาติไป..

jacky

อ้างจาก: aunoverdose เมื่อ พฤษภาคม 16, 2011, 01:54:03 หลังเที่ยง
:( หวัดดีคับพี่แจ๊คกี้
ครับ.....ผผผผผม
ไปรษณีย์ หยุด2วันนะ kอั้น(เล้ก)
รอลุ้นนะ

id2524

ไม่ทราบว่า สมาชิกท่านใดจาก จ.ตรัง มารับ Nova Dash ไปจากกระบี่ครับ พอดีไม่ได้เจอกับผม เลยไม่ได้แนะนำตัวกัน

aunoverdose

อั๋น OVERDOSE..ชื่อนี้คุณมั่นใจ..จะขอเกิดใต้ฝ่าพระบาท ทุกชาติไป..

jacky

อ้างจาก: id2524 เมื่อ พฤษภาคม 16, 2011, 08:11:42 หลังเที่ยง
ไม่ทราบว่า สมาชิกท่านใดจาก จ.ตรัง มารับ Nova Dash ไปจากกระบี่ครับ พอดีไม่ได้เจอกับผม เลยไม่ได้แนะนำตัวกัน
เดียวจะลอง....สืบเล

jacky

ment2007

อ้างจาก: wit66 เมื่อ พฤษภาคม 18, 2011, 01:42:44 หลังเที่ยง
พอบ่ายๆฝนตกทุกที
ความเปลี่ยนแปลง ของอากาศ + ภาระอันหนักอึ้ง
...........................................
รักษา สุขภาพคับ น้องวิทย์ 2ที เมือง ตรัง ทุกคน

......................
บ้างครั้ง ฟังแต่เรื่องเขา แต่เรื่องเราไม่ถึงครึง สู้ๆๆคับ แนวทาง ครรลองชีวิต
..........................
ทักทายชาวตรัง มิตรภาพ ร้อยดวงใจ
...........

wit66

อ้างจาก: ment2007 เมื่อ พฤษภาคม 18, 2011, 09:50:40 หลังเที่ยง
อ้างจาก: wit66 เมื่อ พฤษภาคม 18, 2011, 01:42:44 หลังเที่ยง
ความเปลี่ยนแปลง ของอากาศ + ภาระอันหนักอึ้ง
...........................................
รักษา สุขภาพคับ น้องวิทย์ 2ที เมือง ตรัง ทุกคน

บ้างครั้ง ฟังแต่เรื่องเขา แต่เรื่องเราไม่ถึงครึง สู้ๆๆคับ แนวทาง ครรลองชีวิต
ทักทายชาวตรัง มิตรภาพ ร้อยดวงใจ
...........
ขอบคุณครับพี่เม้น ตอนนี้โรงเรียนเปิดเทอม เห็น 2t (ไหนไม่รู้แว้นอยู่ ..เกรียนนะ..) ดูน่าจะติดลบนะพี่ เอาไงดี

ment2007

อ้างจาก: wit66 เมื่อ พฤษภาคม 18, 2011, 10:29:06 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ment2007 เมื่อ พฤษภาคม 18, 2011, 09:50:40 หลังเที่ยง

...........
ขอบคุณครับพี่เม้น ตอนนี้โรงเรียนเปิดเทอม เห็น 2t (ไหนไม่รู้แว้นอยู่ ..เกรียนนะ..) ดูน่าจะติดลบนะพี่ เอาไงดี
บางช่วงอารมณ์  ลื่นไหลตามธรรมชาติ (เพราะเรา ก้อเป็นบางลีลา)55+
........................
งานยุ่งหม้ายน้องวิทย์  รับรถไปปั้นสักคัน เดียวขนไปให้ พี่ไม่มีเวลาเลย (สายพัน)+น้องฝน

jacky

อ้างจาก: ment2007 เมื่อ พฤษภาคม 19, 2011, 09:08:03 หลังเที่ยง
อ้างจาก: wit66 เมื่อ พฤษภาคม 18, 2011, 10:29:06 หลังเที่ยง

...........
บางช่วงอารมณ์  ลื่นไหลตามธรรมชาติ (เพราะเรา ก้อเป็นบางลีลา)55+
........................
งานยุ่งหม้ายน้องวิทย์  รับรถไปปั้นสักคัน เดียวขนไปให้ พี่ไม่มีเวลาเลย (สายพัน)+น้องฝน
ปั้นคันใหนอีกละ.....ท่าน ''ment''
"""เเล้วงาน  มอเตอร์โชว์ละ...เขาจัดกันวันใหน????

jacky

jacky

jacky