Main Menu

โซนจังหวัดตรัง ..(สาระ+มิตรภาพ) 2T 2Wheel Trang Club

เริ่มโดย ment2007, กุมภาพันธ์ 17, 2010, 03:34:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ment2007

อ้างจาก: jacky เมื่อ มีนาคม 14, 2011, 09:20:03 หลังเที่ยง
ปิดเเล้ว''ตรังรามา''
28 กพ 2554 >:(

คิดอย่างไรกับโรงหนังตรังรามา จ.ตรังบ้านเรา
"กาลเวลา เลยล่วง"
"ศิลปะยืนยาว ชีวิตสั้น"
สรรพสิ่งมีชั่วคราว แต่ความว่างเปล่ามีตลอดการ
..............................................

ปล.อั่น ดีใจออกหน้าออกตาจัง ใส่ในบอร์ดซื้อขาย สวยงามจิง ;)
สงสัยศรีตรังต้องช่วย จัดกลองยาว ต้อนรับSSสกลนคร ให้อั่นนะ :'(

??? ;D ;D

RUMI

กำลังมองหาคนถือขันหมากอยู่....เรือนหอน่าจะมีแล้ว    อิอิอิอิ

ศรีตรัง 2T

jacky

jacky

ss จาก.......(สกลนคร)

jacky

k.อัน-ซานโต(ส)....เจ้าของคนใหม่ ครับ

k อัน-ซานโต(ส) ถ้ารถมาถึงผมจะเอาขบวนกลองยาว ไปรับดีใหม...ครับ(ท่าน) ;D ;D
รักแท้มันคือ...??

pinyo

เจ้าสาวมาถึงต้องจับแก้ผ้าเลยอาบน้ำล้างนอกล้างในเกลี้ยงเปลื่ยนผ้าใหม่ใส่เลย
มีชุดใหม่ใส่หรือยัง
แซวกันเล่นอิอิอิ

ศรีตรัง 2T

เอารถนำทางด้วยม้ายพี่น้องอิอิอิอิอิอิอิอิอิออิอิอิ

ment2007

อ้างจาก: jacky เมื่อ มีนาคม 16, 2011, 04:58:50 หลังเที่ยง
k.อัน-ซานโต(ส)....เจ้าของคนใหม่ ครับ

k อัน-ซานโต(ส) ถ้ารถมาถึงผมจะเอาขบวนกลองยาว ไปรับดีใหม...ครับ(ท่าน) ;D ;D
รักแท้มันคือ...??
จองน้ำมันเครื่องคับ
................
อาร์ยูมิช่างไม่พ่นที่ แก้ไขสีหม้าย

RUMI

เจ้ารถคันนี้ได้มาจากไหนคับท่าน....กิ๊บเก๋..เท่ระเบิดไปเลย..
ท่านแม่น..เอาสีนั้นแหละ..แต่ให้เขาพ่นทับแลแล้วให้สีมันเสมอๆก็พอ..ตามนั้นเลย

jacky

มันข้าง...

เกิดทันไม่ใช้...ครับ hA-Ha

jacky

ขอเป็นกำลังใจให้คน...ญี่ปุ่น จาก... 2T2wheel Trang club

ment2007

jacky มันข้างป๋องคับ
.................
ไม่ไปสุราดเหรอคับ jacky

aunoverdose

:'(อ่า..คุงเพ่อั๋น...ถ้าเสร็จแล้วยืมขี่บ้างเน้อ...ตอนนี้ยังหารถไม่ได้ใช้รูปนี้พลางๆก่อนน่ะๆ
อั๋น OVERDOSE..ชื่อนี้คุณมั่นใจ..จะขอเกิดใต้ฝ่าพระบาท ทุกชาติไป..

jacky

อ้างจาก: ment2007 เมื่อ มีนาคม 19, 2011, 04:49:56 หลังเที่ยง
jacky มันข้างป๋องคับ
.................
ไม่ไปสุราดเหรอคับ jacky

ไป....ครับ หัวรุ่งๆๆๆ(คืนนี้พระจันทร สวย)

RUMI

หรือว่าท่านนพ  รออาบแสงจันทร์...ได้ข่าวว่าลูกชายงอแงหนิ..พันพรือมั้ง..อาการดีขึ้นมั้งแล้วม้าย

jacky

อ้างจาก: RUMI เมื่อ มีนาคม 20, 2011, 10:13:06 ก่อนเที่ยง
หรือว่าท่านนพ  รออาบแสงจันทร์...ได้ข่าวว่าลูกชายงอแงหนิ..พันพรือมั้ง..อาการดีขึ้นมั้งแล้วม้าย
กล่องดวงใจใดน......ครับท่าน

jacky

วันนี้...เดินทางไปทำภาระกิจ จาก ตรัง-เหนือคลอง-ชัยบุรี(surat)  กลับทาง เขาพนม - พรุเตียว- หน้าช่อง- ห้วยสาร-โคกหาร-ลำทับ-กะปาง- ตรัง
ขอขอบคุณทุกกำลังใจ.....ครับ

RUMI