Main Menu

โซนจังหวัดตรัง ..(สาระ+มิตรภาพ) 2T 2Wheel Trang Club

เริ่มโดย ment2007, กุมภาพันธ์ 17, 2010, 03:34:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pinyo

การรอคอยสิ้นสุดลงแล้ว

SER ป๋าดอน มาถึงแล้ว

แพ็คคู่มาพร้อมกัน เกือบรับผิดคัน

ไม่รู้ไปสำนักไหน ลำนี้

9MR

สวัสดีครับชาว2tโซนตรัง คิดถึงบ้านจังไม่ได้กลับบ้านมา สิบปีแล้ว มาอยู่กุงเทป เสียนาน บ้านผมอยู่ ตลาดทับเที่ยงครับ

ท้าย R1 สั่งทำได้ครับ

ment2007

9MR

อ้างจาก: jacky เมื่อ มกราคม 13, 2011, 10:24:24 หลังเที่ยง
อ้างจาก: 9mr เมื่อ มกราคม 13, 2011, 04:58:33 หลังเที่ยง
สวัสดีครับชาว2tโซนตรัง คิดถึงบ้านจังไม่ได้กลับบ้านมา สิบปีแล้ว มาอยู่กุงเทป เสียนาน บ้านผมอยู่ ตลาดทับเที่ยงครับ
อยู่เเถวใหน....ครับ

บ้านอยู่ติดกับโรงแรมโกเต็งครับ ไม่รู้ว่าตอนนี้โรงแรมยังอยู่ป่าวตอนเด็กๆวิ่งเล่นอยู่แถวนั้น >:(

ท้าย R1 สั่งทำได้ครับ

RUMI

ท่านนพ  ตื่นยังคับ  รอดูภาพความประทับใจอยู่ โดยเฉพาะ ควายเล  อิอิอิอิอิอิ

pinyo

ment2007

อ้างจาก: pinyo เมื่อ มกราคม 17, 2011, 12:02:07 หลังเที่ยง
มีคนรอดูรูปอยู่หลายคนนะจะ   ท่านนพ
แป๊บเดียวคับ ช่วยถอดสายเอว อยู่ ใจเย้นๆ

pinyo

ไม่ได้ไป  รู้สึกว่าใจมันร้อนรุ่ม   ยังไงไม่รู้อิอิอิ(บอกได้คำเดียวว่าเสียดายจัง)

FIREMAN

อย่าเร่งกันซิครับ....อยากชมของดีๆต้องใจเย็งๆๆๆ ;D

tikcharline

หวัดดีครับ ผม N pro ขอร่วมเป็นสมาชิกด้วยได้หม้ายครับ

RUMI

ยินดีต้อนรับคับ.....ไม่ทราบอยู่แถวไหนคับ

KORN69

อ้างจาก: KORN69 เมื่อ มกราคม 11, 2011, 11:14:54 ก่อนเที่ยง
เข้างาน ......ท่านชาย ท่านล่ะ 300 บาท  รับเสื้อแขนสั้น 1 ตัว  อาหาร น้ำดื่มฟรี  เครื่องดื่มชูกำลังต่างๆ ราคาท้องตลาด ไม่มีชาร์จเพิ่ม
ท่านผู้หญิง  เข้างานฟรี  อยากได้เสื้อ ซื้อ ตัวล่ะ 200 บาท

เจ้าภาพร่วม  1000 บาท   เสื้อเจ้าภาพแขนยาวสีขาว (จำนวนจำกัด)  +  เสื้อแขนสั้น + เข็มโลหะที่ระลึก    สิบท่านขึ้นไป ขึ้นไวนิลติดให้บนเวที

แบบเสื้อ และ เข็ม จะนำมาให้ชม อีกครั้ง.........ขอบคุณครับ

เพิ่มเติมอีกนิด  เจ้าภาพร่วม เบียร์ฟรี อีก 1 ชุด  3-4 ขวด  ครับ

jacky

ment2007

"มารายงานตัวคับ"
ไปธุระคับ(สุราด)
......................
ท่อ มาแล้วบ่าวดอน ศรีตรัง มาเอาไปก่อน
........................................
เสื้อ5ลัง 200ตัวสกรีนคับ ส่งทุ่งค่าย
...................................
สุดท้าย
เจ้าล้อโต ลายแล้ว เป็นซาก เข้าคิว พ่นสี

pinyo

มาอีกลำแล้ว ทีม2Tศรีตรัง

สมตังไว้ในSER ดีหวาไปฝากไว้กับหมอ.นะบ่าวคึกนะ

พี่เทียรี่:กะจะเอามาสมรมกับโปรอร์าม สุดท้ายไปไม่ทันเค้าซื้อขายกันก่อนแค่20นาที

ment2007

มาอีกลำหนึ่งกัน พีน้องเออ///

ช่าง ช่าง ช่าง ช่าง ศิลปปปปป์

เข้าประจำการ งานสี โดยช่าง ช่าง ช่างๆๆๆๆ

ment2007

อ้างจาก: jacky เมื่อ มกราคม 25, 2011, 02:40:05 หลังเที่ยง
ฝากให้ ''ท่านชายเดี่ยว''

อุย.. คนเล่นของ
ส่งสัย SS พี่นพ ต้องเป็น SE แน่
เสื้อทอง ฝา pdk
หรือว่ากำลัง ซุ๋ม ชุดสี ;) ;)

pinyo

อ้างจาก: jacky เมื่อ มกราคม 25, 2011, 02:40:05 หลังเที่ยง
ฝากให้ ''ท่านชายเดี่ยว''

ยังแขวนไว้ข้างฝาพิกัดเดิมเหลยม้าย
เดี๋ยวคืนนี้ชวนบ่าวเกมส์โตโยไปขอยเสียแหละ

RUMI

ครึกครื้นกันจัง    บ่าวยังเศร้าอยู่เลย......แย่จัง