Main Menu

โซนจังหวัดตรัง ..(สาระ+มิตรภาพ) 2T 2Wheel Trang Club

เริ่มโดย ment2007, กุมภาพันธ์ 17, 2010, 03:34:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jacky

#จุก ชายคา #

''เรื่องก่อสร้าง 396 โรงพักชักจะยุ่งใหญ่เเล้ว''

''เเต่ก็ยังถือว่า รัฐบาลโชคดีอยู่   ''

โชคดีตรงใหน

'' ไม่ใด้ให้บริษัทนี้สร้างทำเนียบ    ใหม่ ''

jacky

เมื่อเราได้อยู่ด้วยกัน
ost. เพื่อนกันไม่มีวันเปลี่ยน (TOGETHER THEME)
ตรอกถนนยาวเพียงไร ราวกับปีก็ผ่านไปเท่านั้น
บ่อยครั้งฉันก็ยังกลับไปถึง เมื่อวานที่เตร่ไปมา
ข้างนอกนั่น คนมากมาย เสียงหัวเราะบ่งบอกได้
ภาพเงาด้านหลังของเธอยิ่งเด่นชัดเท่าไร ก็ยิ่งคิดถึงเท่านั้น
Chorus 1:
พวกเราเป็นอย่างนี้เสมอ เคียงบ่าเคียงไหล่มาด้วยกัน
พวกเราล้วนแต่พลาด ความสุขในช่วงนั้น
Chorus 2:
โลกอยู่รอบตัว ทว่าเธอกลับมองไม่เห็น
ฉันหวังที่จะย้อนกลับไปถึงปีนั้นอีกครั้ง
นำเธอไปสู่อนาคตด้วยกัน  พลาดไปแล้ว ช่วงเวลานั้น
ยังมีเธออยู่ข้างกายฉัน
สามารถจะย้อนกลับไปปีนั้นอีกไหม
ความฝันของเธอ เพลงของฉัน ฟ้าสีคราม เป็นอย่างนี้ตลอดไป
Chorus 1, (2*2)
สามารถจะย้อนกลับไปปีนั้นอีกไหม
ความฝันของเธอ เพลงของฉัน ฟ้าสีคราม เป็นอย่างนี้ตลอดไป

jacky

ขออภัย (รั่ว)ในบาง.......ลีลา

เเล้ววันหนนึ่งหนูจะถือ 20 D (ตังไม่มี)

kit 18-55

+

FIX 50

made by   jacky(chang)

อาชีพ  รับจ้าง

เล่น net =ชม

ขอบคุณ finepix s 5500 (ที่ยืมจนพัง)

ปลายังเยี่ยวในน้ำ

นกขี้ราดผ่านอากาศ

ป้าง นครึนทร์ กิ่งศักดิ์

;D

mark2t

velocity1000cc

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

jacky

jacky

>:(

40dddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddd

ment2007

40 ดีดีดีดีดีดีดีดีดีดีดีดีดี กรี กรี กรี กรี
Upgrade No.2413
.............
upgrade professional to ultimate Jacky
..
[/url
ผมจะ.........40 D +กรี +L   ;D
[url=http://pic.free.in.th/id/111049f0d778a391f01b05a49df15844]

..
"จอมยุทธย่อม มี บาดแผล หากไม่เคยแพ้ ก็ ไม่มีวันชนะ"
กระบี่อยู่ที่หัวใจ แค่กอไม่ไฝ่ ก้อไร้เทียมทาน

jacky

pinyo

กลับจาก แอ่วเหนือแล้วจ้า..

อันนี้น้องที่ทำงาน มิใช่ชาวดอยเผ่าใด นะข้าเจ้า

jacky

อ้างจาก: pinyo เมื่อ มีนาคม 05, 2013, 04:13:17 หลังเที่ยง
กลับจาก แอ่วเหนือแล้วจ้า..

อันนี้น้องที่ทำงาน มิใช่ชาวดอยเผ่าใด นะข้าเจ้า

ปากเเดงๆจะใว้ใจได้...........ก่า

mark2t

อ้างจาก: ment2007 เมื่อ มีนาคม 04, 2013, 04:10:53 หลังเที่ยง

.
. .. สวัสดีครับเม่น  สบายดีนะครับ . .. เล่นดนตรีด้วยเหรอเนี่ย  เก่งหลายทางเลยนะครับ

jacky  . .. เงาของเวลา  ภาพคลาสสิคมากครับ 
.
.
. ..ปล. สมัยพี่เด็กๆ  ที่บ้านมี คาวา ถังมะละกอ   ประมาณนี้ล่ะครับ   ..ยังคิดถึง  แต่คงปั้นอดีตไม่ไหวแล้ว

ทักทาย2ล้อเมืองตรังทุกท่านเลยรวมทั้งพี่ใหญ่ด้วยครับ  สวัสดี .... ราตรีสวัสดิ์  ไปล่ะ อิ อิ

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

jacky

อ้างจาก: velocity1000cc เมื่อ มีนาคม 05, 2013, 11:31:51 หลังเที่ยง
ทักทาย2ล้อเมืองตรังทุกท่านเลยรวมทั้งพี่ใหญ่ด้วยครับ  สวัสดี .... ราตรีสวัสดิ์  ไปล่ะ อิ อิ
จะรีบไปใหนละ......ลุง

+1 ครับ

อ้างจาก: jacky เมื่อ มีนาคม 05, 2013, 11:38:48 หลังเที่ยง
อ้างจาก: velocity1000cc เมื่อ มีนาคม 05, 2013, 11:31:51 หลังเที่ยง
จะรีบไปใหนละ......ลุง

+1 ครับ

นอนแย้ว ลวกเพี้ย เดี๋ยวตื่นสายไปทำงานไม่ทัน  อิ อิ