Main Menu

โซนจังหวัดตรัง ..(สาระ+มิตรภาพ) 2T 2Wheel Trang Club

เริ่มโดย ment2007, กุมภาพันธ์ 17, 2010, 03:34:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jacky

kob2554

สมาชิกเดิมครับ คลอดออกมาออีก  3คัน..ตัวใหม่แท้ทุกคัน

joker

badboy_autoiii

มีแต่คาวา สงสารคนขับ NPRO มั่งมั้ย ขับคนเดียวเหงาจัง

pinyo

อ้างจาก: badboy_autoiii เมื่อ พฤศจิกายน 13, 2012, 10:52:35 หลังเที่ยง
มีแต่คาวา สงสารคนขับ NPRO มั่งมั้ย ขับคนเดียวเหงาจัง

pro arm ก็มีหลายคันอยู่นะครับผมก็ใช้

jacky

:'(   รถไม่ได้วิ่งเพื่อทำเวลาที่ดีเยี่ยม..แต่เพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีเยี่ยม

TRIP

Ton 2Tmysty

อ้างจาก: jacky เมื่อ พฤศจิกายน 14, 2012, 09:45:26 ก่อนเที่ยง
:'(   รถไม่ได้วิ่งเพื่อทำเวลาที่ดีเยี่ยม..แต่เพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีเยี่ยม

TRIP
หวัดดีคับแจ๊คกี้/พี่น้อง2tทุกท่าน...วันนี้ เพิ่งตื่นก๊าบบบ...ปวดเอวปวดหลัง ปวด....??? หักโหมทำรถเกือบเช้าทุกวัน.แต่ว่าผม...... ได้ข่าวโลมาตรัง หมอนวดมาใหม่ๆหลายคน-ขาวๆ-อวบๆทั้งนั้น.ผมเลยปวดเมื่อยไปหมดทั้งตัว ว่าแต่พี่แจ๊คกี้จะไปกับผมมั้ยคับ??????ผมเลี้ยงเองพี่เอง(ค่านวดอ่ะ)อย่างอื่นตัวใครตัวมัน.....555

jacky

อ้างจาก: Ton 2Tmysty เมื่อ พฤศจิกายน 14, 2012, 02:25:49 หลังเที่ยง
อ้างจาก: jacky เมื่อ พฤศจิกายน 14, 2012, 09:45:26 ก่อนเที่ยง

TRIP
หวัดดีคับแจ๊คกี้/พี่น้อง2tทุกท่าน...วันนี้ เพิ่งตื่นก๊าบบบ...ปวดเอวปวดหลัง ปวด....??? หักโหมทำรถเกือบเช้าทุกวัน.แต่ว่าผม...... ได้ข่าวโลมาตรัง หมอนวดมาใหม่ๆหลายคน-ขาวๆ-อวบๆทั้งนั้น.ผมเลยปวดเมื่อยไปหมดทั้งตัว ว่าแต่พี่แจ๊คกี้จะไปกับผมมั้ยคับ??????ผมเลี้ยงเองพี่เอง(ค่านวดอ่ะ)อย่างอื่นตัวใครตัวมัน.....555
ปลาพะยูน....ตามนั้น
>:(

ment2007

อ้างจาก: jacky เมื่อ พฤศจิกายน 14, 2012, 02:58:30 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Ton 2Tmysty เมื่อ พฤศจิกายน 14, 2012, 02:25:49 หลังเที่ยง

TRIP
ไปกันคับ ....ครงไหนนายต้น
.......................................
หวัดดีชาวตรัง คร้าบบ.....รักคิดถึงห่วงใยเสมอ (แต่เรื่องเราไม่ถึงครึง)
รับโนวาแดชชชชชชชช สักคัน คร้าบ ราคาไม่แรง (เขตัดยาง) ลายงูเลื่อมก้อเอา อิอิ
.............................................
อัน...ซาโต........งานไหนให้ชัดเจน......ธรรมรินทร์ ...ซอง1000 (ฝากซอง) ปล.ลูกค้า...POWER  SOWN.......

.............................
ติดงานคับ.....ช่วงเวลน้อย หมอสั่งห้าม .................โซดา

ment2007

อ้างจาก: jacky เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 04:36:57 หลังเที่ยง
อับบบ

เครดิตเจ้าของรูป ครับ ;D
ปรับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ......ลิขสิทธิ์ 
..................................
แจ็ก.......................เมืองตรัง ..............ผู้พิชิต..........ย...ชาเขียวอิอิ

ment2007

อ้างจาก: joker เมื่อ พฤศจิกายน 13, 2012, 10:32:35 ก่อนเที่ยง
:D :D :Dสวยงาทากคับ+3แรงใจให้เลย
ตาโจ๊ก .......ก๋วยเตี๋ยวอยู่ตรงไหนคับ หิว  หาไม่เจอ เจอแต่สถานีรัก.........(สุดทางรถไฟสายอันดามัน)

....................
ปล.หมอสั่งห้ามโซซซซดา..................

17-18 งานแข่งทางเรียบ(โก้ง้วน) กันตัง  1  ไม่ว่างจ้า (อกหักกันตัง สถานนีสุดท้ายฝั่งอันดามัน)

Ton 2Tmysty

อ้างจาก: ment2007 เมื่อ พฤศจิกายน 14, 2012, 09:13:49 หลังเที่ยง
อ้างจาก: jacky เมื่อ พฤศจิกายน 14, 2012, 02:58:30 หลังเที่ยง

TRIP
ไปกันคับ ....ครงไหนนายต้น
.......................................
หวัดดีชาวตรัง คร้าบบ.....รักคิดถึงห่วงใยเสมอ (แต่เรื่องเราไม่ถึงครึง)
รับโนวาแดชชชชชชชช สักคัน คร้าบ ราคาไม่แรง (เขตัดยาง) ลายงูเลื่อมก้อเอา อิอิ
.............................................
อัน...ซาโต........งานไหนให้ชัดเจน......ธรรมรินทร์ ...ซอง1000 (ฝากซอง) ปล.ลูกค้า...POWER  SOWN.......

.............................
ติดงานคับ.....ช่วงเวลน้อย หมอสั่งห้าม .................โซดา
ขาาาาย...ยย โนวา...........แดช(ที่ไม่แดช) แต่ซุปเปอร์ให้สักคันเอาม้ายคับพี่เม่น ราคาก้าม่ายแรง....แต่รถแรง (โนวาซุปเปอร์-ลูกแดช)ท่อนบนทำมาใหม่ๆ ทะเบียน ชุดโอนพร้อม เขตัดยางบายๆ หวางนี้โนวา5เกีย2โช้คในเวปผมเห็นขายกัน2หมื่นครึ่ง ของผมถ้าเตินเอาราคา.....tel"""""""""""""

joker

ช้างน้อย 115 ซี.ซี.

ขอบคุณท่านแจ๊คกี้ ที่เอาเสื้อชมรมมาส่งให้ถึงบ้าน ไม่ได้สังสรรค์กับเพื่อนๆเพราะไปทำงานที่เกาะราชาใหญ่ นานๆจะได้กลับบ้าน คิดถึงเพื่อนๆทุกท่านครับ
มาโนช ชาติลีฬหา ธ.กรุงไทย ส.ทับเที่ยง เลขที่ 931-1-22953-9
e-mail  [email protected] โทร 08-6742-5445  08-9729-9890 ที่อยู่ 28/7 ถนนห้วยยอด ตำบลทับเที่ยง อำเภอเมือง จังหวัดตรัง 92000

jacky

อ้างจาก: ช้างน้อย 115 ซี.ซี. เมื่อ พฤศจิกายน 15, 2012, 11:36:02 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณท่านแจ๊คกี้ ที่เอาเสื้อชมรมมาส่งให้ถึงบ้าน ไม่ได้สังสรรค์กับเพื่อนๆเพราะไปทำงานที่เกาะราชาใหญ่ นานๆจะได้กลับบ้าน คิดถึงเพื่อนๆทุกท่านครับ
สวัดดี....ครับ  ???

jacky

velocity1000cc

เข้ามาสวัสดีพี่น้องชาวตรังทุกท่านครับ ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

jacky

jacky