Main Menu

โซนจังหวัดตรัง ..(สาระ+มิตรภาพ) 2T 2Wheel Trang Club

เริ่มโดย ment2007, กุมภาพันธ์ 17, 2010, 03:34:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jacky

''ผมเพียงเเต่รู้ว่า  สิ่งที่ถูกทำนองคลองธรรม

คือสิ่งที่คุณรู้สึกสบายใจภายหลัง

เเละสิ่งไม่ถูกธรรมนองคลองธรรม

คือสิ่งที่คุณรู้สึกไม่สบายใจในภายหลัง''

Death in the Afternoon

jacky

เคเหลี่ยมของแท้ดูง่ายๆเบื้องต้นภายนอกที่ อักษร i จุดของไอด้านบน มีลักษณะคล้ายตัว K เล็กๆร่องปลายสุดระหว่าง K ต้องบากระหว่างกลางพอดีครับสังเกตุดู..

เครดิต Ran_Nadun

kak_150_rr

สวัสดียามบ่าย มีข่าวคราวการออกทริปไหม้ นาโยงครับ
นายไพรัช เพ็งทองแก้ว (แขก) 937-0-00437-8 ธ.กรุงไทย สาขานาโยง 31 ถ.เทศบาล10 ต.นาโยงเหนือ อ.นาโยง จ.ตรัง 92170 Tel. 084-2403062

jacky

อ้างจาก: kak_150_rr เมื่อ มิถุนายน 30, 2012, 03:56:00 หลังเที่ยง
สวัสดียามบ่าย มีข่าวคราวการออกทริปไหม้ นาโยงครับ

ถ้าออก ''Trip''จะเเจ้งอีกที.....ครับ
Thank  ???

jacky

jacky

หัวเทียน B9ES ตรงรุ่นของ KR,SER,Victor

เครดิต เสี่ยเอ๋

jacky

zxใส่เบอร์  B9ECS  ( KR,SER,Victor ;ก็ใส่ใด้)

เครดิต เสี่ยเอ๋

thaworn

สวัสดีครับ
พี่เม้ง และพี่ ๆ ทีมงานตรังทุกท่านครับ

??? ???

jacky

อ้างจาก: jacky เมื่อ กรกฎาคม 01, 2012, 12:45:23 หลังเที่ยง
อั้น:ซานโต().......หายไปไหน

เขากลับมาเเล้วกับตั๋ว ผี(555)

jacky

เผื่อเป็นเเนว

serใส่ อารม์หลัง''มุมเบอเเรง''(เเกรมม่า)

เครดิตเจ้าของรูป

thaworn

สวัสดีครับ พี่เม้น พี่นพ และพี่ ๆ ทีมงานตรังทุกคนครับ.
??? ???

pomchelsea

jacky

จานหลัง LEO STAR ขนาดเท่ากันกับ จานหลัง KR SER ใส่กันได้

เครดิต DarkLorDs

jacky

ประกับฝั่งซ้าย KSR ใส่ได้กับ KR,SER,Victor  ไม่ต้องแปลงเสียบแทนของเก่าได้เลย

เครดิต GVR4

thaworn

อ้างจาก: jacky เมื่อ กรกฎาคม 01, 2012, 12:45:23 หลังเที่ยง

ดูกระเป๋าดูปั้นท้าย ใช้เลยพี่อั้น ชัว แต่ ไม่เห็นออนเลย ยังจำกันได้ดีครับ
กับคำพูดว่า เพื่อน ๆ สมาชิกครับทานข้าวครับ ทุกทริปที่เจอ แล้วก็ลีลาการประมูล น้ำมัน 2T อั้นเร้าใจนะหาดปากเมง

thaworn

พี่เปเล่ ยังอยู่ตรังมัยครับหายไปเลยช่วงนี้
8) 8)

สองzx korat

อ้างจาก: thaworn เมื่อ กรกฎาคม 03, 2012, 07:48:31 หลังเที่ยง
พี่เปเล่ ยังอยู่ตรังมัยครับหายไปเลยช่วงนี้
8) 8)
ขึ้นมาแร้วคับ เมื่อวานเพิ่งมาโคราช อิอิอิ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

thaworn

jacky

อ้างจาก: thaworn เมื่อ กรกฎาคม 03, 2012, 07:48:31 หลังเที่ยง
8) 8)
กลับนคร"รังสิต'' เเล้วครับ (วันอาทิตย์)
....................................................
ก่อนกลับจัดให้หนึ่งเมา.....55  ???

jacky

อ้างจาก: thaworn เมื่อ กรกฎาคม 03, 2012, 07:46:32 หลังเที่ยง

ดูกระเป๋าดูปั้นท้าย ใช้เลยพี่อั้น ชัว แต่ ไม่เห็นออนเลย ยังจำกันได้ดีครับ
กับคำพูดว่า เพื่อน ๆ สมาชิกครับทานข้าวครับ ทุกทริปที่เจอ แล้วก็ลีลาการประมูล น้ำมัน 2T อั้นเร้าใจนะหาดปากเมง

ถูกต้องนะ....คร๊าบบบบ