Main Menu

โซนจังหวัดตรัง ..(สาระ+มิตรภาพ) 2T 2Wheel Trang Club

เริ่มโดย ment2007, กุมภาพันธ์ 17, 2010, 03:34:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jacky

velocity1000cc

พี่น้องชาวตรังสบายดีกันทุกท่านนะครับ  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

pnk.krabi

ดีครับพี่น้องชาวตรัง คนใส่เสื้อลาย น้ำเงิน-ขาวชื่อไรครับ เจอกันบ่อยยังไม่รู้จักชื่อเลยครับ

jacky

อ้างจาก: velocity1000cc เมื่อ เมษายน 02, 2012, 12:12:50 ก่อนเที่ยง
พี่น้องชาวตรังสบายดีกันทุกท่านนะครับ  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ
ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ......ครับ
อ้างจาก: pnk.krabi เมื่อ เมษายน 02, 2012, 11:03:03 ก่อนเที่ยง
ดีครับพี่น้องชาวตรัง คนใส่เสื้อลาย น้ำเงิน-ขาวชื่อไรครับ เจอกันบ่อยยังไม่รู้จักชื่อเลยครับ
เปิล(วังตอ)   8)

jacky

ื็Honda ns1 50cc

ล้อ ns1

ขนาด ; หน้า 2.15/17 หลัง 2.27/17

*เป็นล้อยอด HITนิยมมาเเปลงใส่รถหลายรุ่นเพราะ สวย/ไม่เเพง

pnk.krabi

มีเหลือใช้บ้างมั้ยครับ ใส่เคตัวนี้ลงมั้ย ราคาสักประมาณทะไหร่ครับท่านแจ๊กกี้

jacky

อ้างจาก: pnk.krabi เมื่อ เมษายน 02, 2012, 02:21:28 หลังเที่ยง
มีเหลือใช้บ้างมั้ยครับ ใส่เคตัวนี้ลงมั้ย ราคาสักประมาณทะไหร่ครับท่านแจ๊กกี้
มีอยู่คู่เดียว.....ครับ

;)

pnk.krabi

พอมีทีมงานขายแม๊ก หน้า17 หลัง17 บ้างป่าวครับ ราคา ธงฟ้านะครับ อยากใส่แม๊ก ฝนตกขี้เกียจขัดซี่ลวดแล้วครับ ท่านแจ๊กเคยเรียนตรังวิทยาป่าวครับ

jacky

อ้างจาก: pnk.krabi เมื่อ เมษายน 02, 2012, 03:48:30 หลังเที่ยง
พอมีทีมงานขายแม๊ก หน้า17 หลัง17 บ้างป่าวครับ ราคา ธงฟ้านะครับ อยากใส่แม๊ก ฝนตกขี้เกียจขัดซี่ลวดแล้วครับ ท่านแจ๊กเคยเรียนตรังวิทยาป่าวครับ
ไม่มีเลย........ครับ

jacky

jacky

ประสพการณ์
      มีการสนทนามากมายที่เราลืมสนิท  เมื่อเราอายุเกินห้าสิบ

ประหลาดใจ
      เมื่อฝนตกเราเเบกท้องฟ้า

บทสนทนา
      ''อะไรคือความละเอียดอ่อนของชีวิตใครคนหนึ่ง''
      ''คือการมองกลับไป ก่อนที่เขาจะเกิด''

ข้อสังเกตุ
      ถ้าฉันไม่รู้ว่าทำไมฉันจึงเสียใจ   เเสดงว่าฉันยังเด็กอยู่             

aunoverdose

อั๋น OVERDOSE..ชื่อนี้คุณมั่นใจ..จะขอเกิดใต้ฝ่าพระบาท ทุกชาติไป..

jacky

jacky

jacky

jacky

pinyo

jacky

SE ย่อมาจากคำว่า สเปเชียลอิดิชั่น
SP ย่อมาจากคำว่า สปอร์ตโปรดักชั่น
SSE.....??