Main Menu

ฝากถึงคุณ john_yaguza คับ

เริ่มโดย pond_p, มกราคม 17, 2012, 07:55:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pond_p

อ้างจาก: makatho เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2012, 10:22:06 หลังเที่ยง
ลองดูครับ น่าจะคนเดียวกัน เพราะใช้เมลเดียวกัน

รีบกดเข้าไปดูนะ ก่อนที่ข้อมูลนั้นจะถูกแก้ไขไปก่อน

http://www.minibike-society.com/forum/index.php?topic=21636.msg246470#msg246470

ใครอยู่ใกล้อาจจะตามตัวได้ไม่ยาก ถ้าใช่คนเดียวกันนะ ลองดูครับ เอาใจช่วย...

ใช่เลยคับถูกต้องที่สุด.......ตัวเดียวกัน เอ้ยคนเดียวกัน ได้ไป3200บาทหายเลย คิดได้งัยชื่อเสียงวงตระกูล แดงศรี มีค่าแค่3200บาท 555+ บอกว่าจะโอนเงินคืนก็เงียบ โทไปก็ไม่รับ เสียงหนักแน่นว่าส่งแล้ว มีหลักฐานพร้อม 555+จะ2เดือนแล้วคับท่านจอนจะหลอกตัวเองไปถึงไหนคับ พอหมดหนทางพูดไม่ออก โดนจุดสำคัญ ปิดเฟสบุ๊คหนีเลย ถ้ายังเป็นลูกผู้ชายเป็นลูกที่พ่อแม่สั่งสอนมาดี เลี้ยงดูมาดีไม่ปล่อยให้ลูกอดอยาก  ส่งเสียทุกบาททุกสตางให้ท่านเรียน แต่ท่านกลับทำแบบนี้มันก็หมายถึงพ่อแม่ของท่านเลี้ยงดูท่านมาไม่ดีปล่อยให้ลูกต้องไปขอข้าวกิน ไปโกงเขากิน ไปหลอกลวงเขาเพื่อจะเอาเงินมาเที่ยว มาซื้อข้าวกิน ถ้าท่านคิดว่าท่านทำแบบนี้แล้วทำให้ท่านมีความสุขความเจริญมีหน้ามีตาในสังคม ผู้คนยกย่องว่าสิ่งที่คุณกำลังทำถูกต้อง พ่อแม่ไม่อายเขาที่ลูกต้องมาหลอกลวงเงินชาวบ้านคุณก็ทำสิ่งที่คุณกำลังต่อไป  แต่ถ้าคุณคิดได้ว่าสิ่งที่คุณกำลังทำนี้มันทำให้ชีวิตคุณตกต่ำ  พ่อแม่ต้องละอายกับสิ่งที่คุณทำ สังคมรังเกียจ ไม่มีใครยกย่องมีแต่คนติฉินนินทา จงหยุดการกระทำของคุณไว้แค่นี้แล้วกลับตัวใหม่ คิดใหม่ สิ่งที่คุณทำกับผม ผมให้อภัยและจะไม่โทษไม่โกรธคุณเลย เพียงแค่ผมขอเงินคืนครบทุกบาททุกสตางผมจะได้ไปหาซื้อของคนอื่นต่อ ส่วนเรื่องของคุณกับผมก็จมแค่นี้ ไม่มีอะรัยติดค้างกัน ถ้าคุณอ่านข้อความนี้แล้วลองคิดให้ดีๆน๊ะคับ หรือถ้ามีคนรู้จักหรือเป็นญาติมิตรสหายกับเขาช่วยบอกเขาด้วยน๊ะคับ

JoJO_-*

เขาอาจจะหมุนเงินไม่ัทันเหมือนคุณรึป่าวครับ เอาน่ายังไงก็ให้โอกาสเขาเหมือนอย่างที่คุณเคยอยากได้หน่อยนะ
กระบี่อยู่ที่ใจ..แค่ไม้ไผ่ก็ไร้เทียมทาน

pond_p

อ้างจาก: chayawoot เมื่อ กุมภาพันธ์ 25, 2012, 06:38:07 ก่อนเที่ยง
เขาอาจจะหมุนเงินไม่ัทันเหมือนคุณรึป่าวครับ เอาน่ายังไงก็ให้โอกาสเขาเหมือนอย่างที่คุณเคยอยากได้หน่อยนะ

คับผม ให้โอกาสเขานานจังคับหมุนเงินแค่3200ใช้เวลา2เดือนนานไปมั้ยคับ แต่ที่ผมเคยหมุนไม่ทันและขอโอกาสผมต้องหมุนเงินหนึ่งหมื่นห้าพันบาทในเวลาแค่3-4วันคับ  แต่ของเขานานเกินไปแล้วคับ และก็ปากแข็งมาตลอด ผมก็ให้โอกาสเขามาถึงวันนี้คับเงียบ เฉย ไม่ติด ไม่โทกลับ ไม่สู้สึกอะไรเลยเย็นชา หน้าด้านมากๆคับ แรงไปขออภัย

pond_p

อ้างจาก: john_yaguza สมาชิกมีประวัติไม่ส่งของ เมื่อ มกราคม 15, 2012, 07:39:31 หลังเที่ยง
ธนาคาร กสิกรไทย   นาย  ขจรศักดิ์  เเดงศรี  663-2-05615-8  สาขา เซ็นทรัล ชม. เเอร์พอร์ต    เเล้วจะโอนมาวันไหนครับ   ทำไมโทหาเเล้วไม่รับล่ะครับ

จะโอนเงินมาวันไหนคับ นานไปอีกแล้วน๊ะคับกับเวลาที่นัดไว้ คุณจะให้ผมทำยังไงกับคุณดีคับ ไม่มีสมองหรือไม่มีปัญญาหาเงินเหลอะคับที่ต้องหลอกหลวงชาวบ้านเขา พ่อกับแม่คุณไม่สั่งสอนเหลอะคับ หรือว่าสั่งสอนแต่คุณไม่จำ หรือคุณไม่มีพ่อไม่มีแม่กันแน่ เกิดมาจากท้องหมาเหลอะคับ ถึงได้มีนิสัยหมาๆแบบนี้ คุณอย่าหาว่าผมไม่กล้าแจ้งความน๊ะคับ ผมกล้าแต่ผมไม่อยากให้มันกลายเป้นเรื่องใหญ่ แค่เงิน3200คุณโอนคืนผมมันก็หมดเรื่อง  ผมคงให้คุณเชิดหนีไปฟรีแบบนี้ไม่ได้หรอกคับ เพราะคุณอยู่ในประเทษไทย มีชื่อและนามสกุลพร้อม ถ้าผมแจ้งความจิงๆคุณหนีไม่รอดหรอกคับ แค่ชื่อและนามสกุลแค่นี้ก็เช็คประวัติของคุณได้ถึงรากง้าวบรรพบุรุษของคุณแล้ว ผมไม่อยากให้มันเป็นเรื่องใหญ่ คุณยังไม่สำนึกอีกเหลอะคับ ผมให้เวลาคุณโอนเงินผมคืนแค่3200บ.เอง สำนึกหน่อยซิคับ ไม่ใช่สมองหมาปัญญาควายแบบนี้คิดไม่ได้ว่าผมให้โอกาสคุณกลับตัวอยู่ หรือคุณไม่ต้องการที่จะกลับตัวไม่โอนเงินคืนให้ ถ้าเล่นแบบนี้มันเท่ากับว่า เสียน้อยเสียยาก เสียมากเสียง่าย  ถ้าคุณไม่โอนคืนผม ผมไปแจ้งความ เรียกค่าเสียเวลาในการติดตาม+ของเดิม3200+ค่าเสียหาย ผมเรียกซัก5หมื่นเอามั้ยคับที่เหลือคุณเสียเป็นค่าปรับกับตำรวจ ไม่ว่าจะเป็นตำรวจที่ไหนทำงานในเขตพื้นที่อะไร จังหวัดไหน เขาก็ส่งเรื่องหรือโอนถ่ายคดีไปจังหวัดนั้นๆให้ตำรวจในพื้นที่ หรือจังหวัดนั้นๆประสานงานต่อ
ผมเป็นทหาร ตำแหน่งสิบโท น้าชายของผมเป็นตำรวจ ยศร้อยเอก ลุงผมเป้นตำรวจ ชื่อพลตำรวจโทมาโนช   ไกรวงศ์  ลองเช็คประวัติลุงผมดู ว่าลุงผมพอจะช่วยผมได้มั้ยถ้าผมแจ้งความไปลุงผมจะให้เรื่องนี้เงียบไปเชยๆไม่มีอะไรเกิดขึ้นหรือเรื่องนี้มันจะสำเร็จนำตัวคุณมาเสียค่าปรับได้ก็ลองดูน๊ะคับ  ผมไม่ได้เอามาแอบอ้าง ข่มขู่ หรือโอ้อวด แต่ผมจะบอกว่าถ้าผมแจ้งความจิงๆคุณเดือดร้อนแน่ๆผมก็เลยไม่แจ้งความ ไม่อยากทำให้มันเป้นเรื่องใหม่ ไม่ต้องจ้างทนาย ไม่ต้องขึ้นโรงขึ้นศาล คิดดีๆน๊ะคับ ว่าจะให้มันเรื่องมันจบดีๆ หรือ จะให้มันจบแบบร้ายๆ  ที่ผมพูดไม่ดีก็ขออภัย ผมพยามพูดให้ดีที่สุดแล้ว  คุณขอโอกาสจากผม  ผมให้โอกาสคุณ คุณกลับเงียบ เฉยชาต่อความรู้สึก  ถ้าคุณไม่โอนเงินมาให้ผม เรื่องนี้ผมไม่ขอจบ หรือทิ้งเฉยไป ผมต้องทำให้ถึงที่สุดสำหรับคนโกงอย่างคุณ คุณโอนเงินคืนผมวันไหน วันนั้นจบ ไม่มีอะรับติดค้าง และไม่เคยรู้จักกัน

JACKAL54

รู้สึกไอ้คุณจ้อดนี่จะตัวพ่อเลยมั้งนี่ พันทิปมันยังเข้าไปโกงแล้วเข้ามาป่วนในเว็ป2จังหวะอีกที่สมาชิกใหม่นับวันจะน้อยลงทุกทีเข้ามาโดนโกงกันระนาวความเชื่อถือผ่านเว็บนี้หายหมด
"ชักจะหมั้นฯเดือดฯแฮะ" ถามถึงคุณฯท่านฯทั้งหลายที่โดนโกงนะครับ ว่าจัดเลยมั้ย เพื่อนผมสนิทกันเป็นตำรวจจัดให้ได้เสมอ
ถ้าจับได้ขอหน้าให้เพื่อนผมล่ะกัน หน้าที่กับชื่อมันจะได้อัพบ้างไม่เสียแรงตาม
ผมว่าให้มันติดคุกหัวโตโดนตุ๋ยข้างหลังทุกวันอยู่ในคุก น่าจะสะใจกว่า เหมือนที่พวกท่านได้โดนฯกันไง ต่อหน้าพูดดีลับหลังเอามีดเสียบ
เจ็บมั้ยครับนั้น ถ้าจะให้จัด กรุณาส่งหลักฐานหรือลิ้งค์ทั้งหมดเท่าที่มีมาเกี่ยวกับไอ้เวรนี่(ขอย้ำกรุณาอย่าส่งผิดเช็คให้ดีก่อนส่งเดี๋ยวแด็กผิดตัว)
ที่pmผมครับ ผมจะได้เอาไปให้เพื่อนมันตาม จะได้จับง่ายฯถ้าหนีอย่างเก่งก็หนีไปลาวล่ะว่ะ
ผมเคยโดนมาเหมือนกันรู้ว่ารู้สึกยังไงแต่ผมโดนคนล่ะคนกันกับที่คุณโดน ตอนนั้นผมโดนเรื่องรถใหญ่ไป150k เลยมีอคตินิดหน่อย
อย่าลืมครับส่งมาไวส่งมาเยอะยิ่งจับได้ไวหรือมันจะเส้นใหญ่มากไม่สน หลักฐานแน่นจนดิ้นไม่หลุดก็ไม่รอด รับประกันครับ
อาจจะไม่ค่อยได้เข้ามาดู เพราะช่วงนี้ต้องเตรียมเอกสารรับทหารใหม่รุ่น55/1มึนไปหมด ขออภัยด้วยคืบหน้าอย่างไรจะมาแจ้งให้ทราบ
"ขออภัยต่อท่านดูแลและผู้ตรวจการรวมถึงรุ่นพี่ในบอรด์นี้ที่เข้ามาก่อนด้วย ที่ข้าพเจ้าพูดแรงและไม่มีสัมมาคารวะเป็นอย่างมาก" มันเหลืออดจริงฯ
"คนเรานะ่เว้ย ถ้ามันเหี้ย ปล่อยมันไป มันก็เปลี่ยนชื่อใหม่เปลี่ยนนามสกุลใหม่ สันดารเก่าไม่เปลี่ยน"
ขออภัยอีกครั้งสวัสดี

khwan1j

อ้างจาก: JACKAL54 เมื่อ กุมภาพันธ์ 27, 2012, 05:58:48 ก่อนเที่ยง
รู้สึกไอ้คุณจ้อดนี่จะตัวพ่อเลยมั้งนี่ พันทิปมันยังเข้าไปโกงแล้วเข้ามาป่วนในเว็ป2จังหวะอีกที่สมาชิกใหม่นับวันจะน้อยลงทุกทีเข้ามาโดนโกงกันระนาวความเชื่อถือผ่านเว็บนี้หายหมด
"ชักจะหมั้นฯเดือดฯแฮะ" ถามถึงคุณฯท่านฯทั้งหลายที่โดนโกงนะครับ ว่าจัดเลยมั้ย เพื่อนผมสนิทกันเป็นตำรวจจัดให้ได้เสมอ
ถ้าจับได้ขอหน้าให้เพื่อนผมล่ะกัน หน้าที่กับชื่อมันจะได้อัพบ้างไม่เสียแรงตาม
ผมว่าให้มันติดคุกหัวโตโดนตุ๋ยข้างหลังทุกวันอยู่ในคุก น่าจะสะใจกว่า เหมือนที่พวกท่านได้โดนฯกันไง ต่อหน้าพูดดีลับหลังเอามีดเสียบ
เจ็บมั้ยครับนั้น ถ้าจะให้จัด กรุณาส่งหลักฐานหรือลิ้งค์ทั้งหมดเท่าที่มีมาเกี่ยวกับไอ้เวรนี่(ขอย้ำกรุณาอย่าส่งผิดเช็คให้ดีก่อนส่งเดี๋ยวแด็กผิดตัว)
ที่pmผมครับ ผมจะได้เอาไปให้เพื่อนมันตาม จะได้จับง่ายฯถ้าหนีอย่างเก่งก็หนีไปลาวล่ะว่ะ
ผมเคยโดนมาเหมือนกันรู้ว่ารู้สึกยังไงแต่ผมโดนคนล่ะคนกันกับที่คุณโดน ตอนนั้นผมโดนเรื่องรถใหญ่ไป150k เลยมีอคตินิดหน่อย
อย่าลืมครับส่งมาไวส่งมาเยอะยิ่งจับได้ไวหรือมันจะเส้นใหญ่มากไม่สน หลักฐานแน่นจนดิ้นไม่หลุดก็ไม่รอด รับประกันครับ
อาจจะไม่ค่อยได้เข้ามาดู เพราะช่วงนี้ต้องเตรียมเอกสารรับทหารใหม่รุ่น55/1มึนไปหมด ขออภัยด้วยคืบหน้าอย่างไรจะมาแจ้งให้ทราบ
"ขออภัยต่อท่านดูแลและผู้ตรวจการรวมถึงรุ่นพี่ในบอรด์นี้ที่เข้ามาก่อนด้วย ที่ข้าพเจ้าพูดแรงและไม่มีสัมมาคารวะเป็นอย่างมาก" มันเหลืออดจริงฯ
"คนเรานะ่เว้ย ถ้ามันเหี้ย ปล่อยมันไป มันก็เปลี่ยนชื่อใหม่เปลี่ยนนามสกุลใหม่ สันดารเก่าไม่เปลี่ยน"

ติดต่อผม- 081-5876-073 ขวัญครับ
   เพชรเกษม81-เอกชัยบางบอน5
                  กทม.
..............................................
ถึงจะเก่า-ถึงจะแก่-แต่ก็ไม่แย่ตอนสิ้นเดือน

khwan1j

ติดต่อผม- 081-5876-073 ขวัญครับ
                  กทม.
..............................................
ถึงจะเก่า-ถึงจะแก่-แต่ก็ไม่แย่ตอนสิ้นเดือน

DarkNight

อ้างจาก: JACKAL54 เมื่อ กุมภาพันธ์ 27, 2012, 05:58:48 ก่อนเที่ยง

จัดไปโลด
น้องใหม่แต่ใจรัก2tคับ  ^__^

khwan1j

กทม.