Main Menu

ร้านอยุ่ที่ไหนครับ brake caliper seals tzm

เริ่มโดย yankee99, กรกฎาคม 09, 2014, 12:16:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yooth mtx

เปลี่ยนทำไมเหรอ  มันรั่วหรือครับ
  จากที่ ผมเคยเปลี่ยนมาแล้วนะ จำยี้ห้อไม่ได้  แพ็คสีฟ้าๆ   เส้นมันจะหนากว่าของแท้-เดิมมาก ใส่ลูกสูบยากมาก
    ** ถ้ามันไม่รั่ว-ซึม  ใช้ของเดิมดีกว่าครับ   
       *** ก่อนใส่โอริง ล้างในร่อง ทำความสะอาด ขูดคราบตะกอน ออกให้หมดครับ

ไม่แรง แต่เก่าครับ      ไม่แรง แต่เก่าครับ     ไม่แรง แต่เก่าครับ