Main Menu

กำลังจะปั้น VR ครับ ขอคำชี้แนะหน่อยครับ

เริ่มโดย partyjame, พฤศจิกายน 28, 2013, 02:12:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

partyjame

ขอคำชี้แนะหน่อยครับ

ตอนนี้อาการไม่ค่อยดีเท่าไหร่  ตอนนี้ที่ทำไปแล้วก็จะเป็นลูกสูบกับเสือที่โดนขยายไป size 150 และก็จะมีอาการถังเก็บน้ำสำรอง(ใต้เบาะ)เวลาขับได้สักพักมันจะเดือด มันเป้นเพราะอะไรก็ไม่รู้เหมือนกัน โอวลิงฝาสูบก็เปลี่ยนแล้วก็ยังเป้นเหมือนเดิมครับ  ก็เลยจะขอคำชี้แนะหน่อยครับ

maxybobby

ชื่อเล่น  แมค ขับ tzm มหาสารคาม
เลขบัญชี 476 0 15451 5 ธ.กรุงไทย สาขา5 แยกมหาสารคาม จักรพันธุ์ นวลศรี ..ออมทรัพย์
โทร 080 7506588

partyjame

ฝาหม้อน้ำก็เปลี่ยนแล้วครับ   ก็ยังไม่หายเลยครับ 

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

partyjame

At2t

ผมเจอหม้อน้ำใหม่แท้ ขายอยู่ 1250 ถ้าสนใจจะชี้เป้าให้ครับ

ที่ร้านนี้อะไหล่ VR  เยอะพอสมควรเฮียแกจะลดราคาอะไหล่เก่าให้ 15:/: จากป้ายครับ

KENG_TZ

ชี้เป้าครับ...หม้อน้ำVR.ใหม่เก่าเก็บ ติดต่อK.art_suzuki เลยครับ แกขายในกระทู้ ราคาไม่แรงครับ ถ้าต้องการครับ...

***((...Club ใจง่าย...))***