Main Menu

พี่ๆครับ พอดีรถผมมีปัญหา อยากถามสักนิดครับ

เริ่มโดย TZR, สิงหาคม 27, 2013, 10:50:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TZR

พอดี ปั้ม2T มันเหมือนจะปั้มไม่แรง ต้องไล่ปั้มยังไง แล้วก็เช็คยังไงว่า อะไรเสีย

ขอคำแนะนำหน่อยครับ  พอดีสตาร์เครืองไว้แล้วเดิ้นๆ ควันที่ออกมามันไม่ใช้กลิ่น2t มันเหมือนกลิ่นเหล็กไหม้

ขอคำแนะนำหน่อยครับ

๑๒๓๔

คลายน็อตที่เข้าเครื่องแล้วติดเครื่องก็ได้ครับพออากาศหมดก็ขันให้แน่น

หรือดึงสาย 2T ให้สุดเลยก็ได้ ผมก็ใช้วิธีนี้เอา ดึงสายรอแปปนึงควันท่วมแล้วค่อยตั้ง

TZR