Main Menu

ตามหาไอดีโตโยต้าครับ

เริ่มโดย ritminburi, กันยายน 05, 2011, 01:38:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ritminburi

ตามหาไอดีโตโยต้าครับ มีปํญหาการซื้อขายครับ

ฆาตกรโรคจิต!@#$

ชื่อ ภาคิน   ปัทมินทร์   0843218081
       อยู่ ซ.มังกรครับ   สมุทรปราการ

[email protected]

ใช้งานล่าสุด:    เมื่อวานนี้ เวลา 03:15:27 PM

ID:: toyota ถูกคนหรือเปล่าครับท่าน

pepsi-leo.139

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

seilencer_TZR

มีปัญหาอะไรกันเหรอครับ ?

ขอสอดหน่อยละกัน

เห็นท่านพี่เค้าว่า

มีปัญหากับการขายรถน่ะครับ

คือ idนี้ซื้อรถเค้าไป เกือบ 6 เดือน แล้ว ไปเจอตำรวจจับ ว่าเลขโครงไม่ตรงกับเล่ม -*-

แต่ คือ ตั้ง 6 เดือน ไม่เช็คกันเลยหรอ แล้วพี่ฤทธิ์แกเป็นคนขายของหน้าบ้านประจำ คือใครซื้อของแก ต้องเข้าไปเอาถึงบ้านอยู่แล้ว 55+

คนอย่างพี่ ritminburi ไม่น่าจะไปโกงใครเค้านะ เพราะผม ก็ไปนั่งบ้านพี่เค้าบ่อยๆ

ซื้อของมา มีปัญหา แกก็รับคืนตลอด

๑๒๓๔

แล้วซื้อไปตั้งนานทำไมไม่โอนล่ะ

ตอนซื้อไม่ได้เช็คเลขคอเลขเครื่องเลยเหรอ

pepsi-leo.139

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

อ้างจาก: เซ็งเป็ด เมื่อ กันยายน 05, 2011, 02:05:59 ก่อนเที่ยง
แล้วซื้อไปตั้งนานทำไมไม่โอนล่ะ

ตอนซื้อไม่ได้เช็คเลขคอเลขเครื่องเลยเหรอ

สงสัยสัยต้องแบบ ท่าน asenalครับ

http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=44899.msg888817#msg888817 อิอิ

ritminburi

ชี้แจงครับไอดีโตโยต้าเป็นผู้ขายให้ผมครับ ขอบคุณทุกท่านที่เป็นธุระให้ครับ

toyota

8)งง ครับ ตอนที่ผมซื้อมาผมก็เช็คดีหมดแล้วนะครับ ว่าเป็นรถที่ถูกกฎหมายทุกอย่าง และที่ผมขาย เพราะแฟนผมไม่ชอบKR  แต่ ชอบTZM ผมก็เลยต้องขายครับ ไม่ได้มีเจตนาที่จะมาโกงหรือตุกติกอะไรนะครับ ตอนที่ผมขายให้คณ ritminburi ก็มีพยานเป็นเพื่อนของคุณ rit อยู่ด้วยนะครับ  แต่น่าสงสัยว่า คนที่ซื้อต่อคุณ rit ทำไม่ยังไม่โอนซักที่ครับ ค่าโอนไม่กี่บาทเอง 
(((((รณรงค์ไม่ดื่มเหล้าและสูบบุหรี่กันนะครับ )))))
++ประธานสมาพันธ์ไม่นิยมไม้กระดานแห่งประเทศไทย++
(((แรงม้าน้อยรถก็เลยไม่แรง)))

HS7QBT

HS7CXL Service Centre.
160 Khunpan Road. Tambon Tharahad. Muang Suphanburi 72000
Tel : (66) 08 6516 5729

toyotactm

เห็นกระทู้แล้วตกใจรีบเข้ามาดู เลยนึกว่าเราซื้อขายกับใครตอนไหนหว่า ไม่ใช่ผมนะคร๊าบบบบ ชื่อคล้ายๆกัน อิอิ