Main Menu

ตั้งกระทู้ รับแจ้งปัญหา สำหรับ ลูกค้าที่สั่งของกับผม(Laydrag) เท่านั้นนะครับ

เริ่มโดย LAYDRAG-110 open, ตุลาคม 08, 2010, 03:27:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

LAYDRAG-110 open

แจ้ง ลูกค้าทุกๆ ท่านนะครับ

พอดีว่า มีลูกค้าหลายท่านที่ผมยังไม่ได้จัดส่ง สินค้าไป และ พึ่งจัดส่งไปไม่นาน

ซึ่งนับระยะเวลาก้ กินเวลานานพอสมควร ผมเลยมาตั้งกระทู้ใว้ กลัวว่า ลูกค้าทุกท่านจะ ร้อนใจ หรือกังวลว่า ผมจะ ไม่ส่ง หรือเงียบไป

ผมหายไปประมาณ 1 อาทิตย์ เหราะว่า กลับบ้านที่ จ.ชัยภุมิ กลับมานี้ กำลัง ดำเนินอย่างเร่งด่วนที่สุด เพื่อให้ลูกค้าทุกท่าน ได้รับสินค้าที่สั่งไว

ปล.ส่วนท่านใหนที่ อาจจะรอ อะไหล่-ของ นานจน จำเป้นต้องสั่งซื้อจากที่อื่นมาแล้ว กรุณา แจ้งผมด้วยนะครับ ผมจะได้ไม่ส่งอะไหล่-สินค้าไปซ้ำๆ

ผมยินดีคือเงินให้ครับ

ผมขอสรุป ยอด เงินทั้งหมด ที่ค้าส่ง-ดอนคืนใว้ คือ 13,000 นะครับ

แบ่งจ่าย เป้น 2 รอบ รอบ วันที่ 15พย. และวันที่ 1 ธค. 53 ดดยจะจ่ายตามลำดับท่านที่ดอนมาก่อน (ผมจดสมุดบันทึกใว้ทุกท่าน ไม่ลืมแน่นอนครับ)

เพราะตอนนี้ผมต้องมาทำงานหาเงินเองนะครับ

ใจจริงผมก้ไม่อยาก ทำแบบนี้หรอกครับ แต่พ่อ-แม่ผม ป่วย มา2-3เดือนแล้ว เงินค่ายา ยังไม่มีเลยครับ

จนผมต้องออกจากอุบล มาหาทำงาน  ตามที่เรียนมา  เพราะขายอะไหล่ กำไรมันก้ไม่มาก ขาดทุน จนหมุนเงินไม่ทันก้มีครับ

--------------------------------------------------------------------------------
เลย์ จ.อุบล ครับ 084-4302573
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=11535.0

nuzy

นับถือนะที่จะคืนเงิน ลองถามคนที่สั่งดูไหมว่าใครจะเอาเงินคืนหรือใครจะเอาของที่สั่ง

แต่ผมขอเอาของที่ผมสั่งไปได้เปล่าที่สั่งแฮนRS125กับโช้คyssแ๊ก๊ซสายใส่แดช

เพราะแฮนRS125ที่ผมอยากได้ผมหาไม่ได้ ที่จริงว่าจะสั่งอาร์มหลังPSKนะแต่ยังไม่ได้ของสักที

หรือไม่ก็ให้เบอร์ร้านที่เอาอะไหล่มาขายก็ดีนะเผื่อใครอยากได้อะไหล่จะได้โทรไปที่ร้านเลย

แฮนมันสวยอยากได้มากมาย

[/quote]

ชื่อบัญชี อรวรรณ นามบำรุง
ธนาคาร กสิกรไทย 371-2509-103 สา

ต้องขออภัยทุกๆ ท่านที่ ผมเลยนัดเวลา จ่ายเงินมา 15 วันแล้วนะครับ

เงินเดือนผม ออกเป็น วิก วิกละ 5,000   

สรุปวันที่ 15 ธ.ค. เงินยอดรวบคงจะพอจ่าย   ส่วนท่านที่ ตกค้างเรื่องอะไหร่ ที่ต้องการอยู่ ปิดปีใหม่ ผมกลับไปอุบล จะรีบส่งก่อนวันหยุดนะครับ

ปล. ขายมา 4-5ปี เงินเป้นแสน ไม่เคยโกงใครครับ        ........... ผมเข้าใจแล้วครับว่า  ทำงานจริงๆ กว่าจะได้เงินมาสักบาท  ลำบากจริงๆ

Phoenix

BenLo

ไม่นิยมปั้มทู้

nuzy

รถผมไม่ไปถึงไหนสักที ก็เพราะรออะไหล่จากคณุ เซง

ชื่อบัญชี อรวรรณ นามบำรุง
ธนาคาร กสิกรไทย 371-2509-103 สา

pond_p

JMF

อ้างจาก: LAYDRAG-110 open เมื่อ ธันวาคม 14, 2010, 01:34:39 หลังเที่ยง
ต้องขออภัยทุกๆ ท่านที่ ผมเลยนัดเวลา จ่ายเงินมา 15 วันแล้วนะครับ

เงินเดือนผม ออกเป็น วิก วิกละ 5,000  

สรุปวันที่ 15 ธ.ค. เงินยอดรวบคงจะพอจ่าย   ส่วนท่านที่ ตกค้างเรื่องอะไหร่ ที่ต้องการอยู่ ปิดปีใหม่ ผมกลับไปอุบล จะรีบส่งก่อนวันหยุดนะครับ

ปล. ขายมา 4-5ปี เงินเป้นแสน ไม่เคยโกงใครครับ        ........... ผมเข้าใจแล้วครับว่า  ทำงานจริงๆ กว่าจะได้เงินมาสักบาท  ลำบากจริงๆ

ขอเป็นกำลังใจให้ครับ สำหรับคนที่ทำงานหาเงินเองครับ
จ๊อด ครับ เฟคบุ๊ค :เทวดา เล็บดำ
ผมไม่ได้เป็นช่างครับแค่ชอบทำความรู้มีไม่มากถ้าตอบได้ผมตอบครับ
ผ่ากล่องไม่ใช่เรื่องยาก คุณเองก็ทำได้
คลิก -->http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=72618.0

max!

089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***