Main Menu

ปราจีนบุรี

เริ่มโดย GasTurbines, พฤศจิกายน 21, 2011, 07:06:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

สวัสชาวปราจีนครับ วันอาทิตย์นี้ผมจะไปโรงเกลือ

attawat51

อ้างจาก: pikkypikky เมื่อ มีนาคม 01, 2012, 01:47:03 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: attawat51 เมื่อ กุมภาพันธ์ 29, 2012, 09:49:45 ก่อนเที่ยง
ออกตัว แล้ว พอบิดคันเร่ง แล้วรถมันเหมือนจะดับ ต้องดึงโช๊คช่วยตลอดไม่งั้นมันจะดับลูกเดียว  ;D
มีสาเหตุมาจากอะไรได้บ้างอะครับ

คาร์บู เปิดกรองไว้ ไม่ได้ใส่อะไรเลย จะมีผลไหมเอ่ยยย
หรือว่าจะเป็นที่คารบู จ่ายน้ำมันไม่ทัน หรือป่าว ช่วยชี้แนะ
เปลือยกรองแล้วลองจูนอากาศใหม่นะครับคิดว่าอากาศเข้าน้อยไปต้องดึงโช้คตลอด

ขอบคุณครับ อาการดีขึ้นแต่ยังไม่หายเดี๋ยวลองตั้ง อีกรอบครับ ขอบคุณมากครับผม

อ้างจาก: can-nim เมื่อ มีนาคม 01, 2012, 08:22:37 ก่อนเที่ยง
สวัสชาวปราจีนครับ วันอาทิตย์นี้ผมจะไปโรงเกลือ

ซื้อ กระเป๋าแบนด์เนมฝากผมสักใบนะครับพี่ อิอิ

chaiyabutr

อ้างจาก: can-nim เมื่อ มีนาคม 01, 2012, 08:22:37 ก่อนเที่ยง
ไปกับใครบ้างครับ ท่านแคน ไปเส้นไหนหรอ

can-nim

เดี๋ยวซื้อมาฝากนะครับ มารับได้ที่พัทยา
ผมไปถึงเขาหินซ้อนแล้วเลี้ยวขวา

attawat51

ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

อยากได้โช๊คหน้าดิสและแผงคอของ VR ไม่ทราบว่าหาได้จากที่ไหนบ้างครับ
พอดีอยากเปลี่ยนแผงคอด้านหน้าให้เป็น ดิสเบรค แล้วพอดีเห็นพี่ๆที่ขับ RXK เค้าใส่แล้วมันสวยดี
ผมเองใช้ RXS เลยอยากจะลองหามาทำดูบ้างครับไม่ทราบว่า ต้องแปลง อะไรเยอะไหมครับ ช่วยชี้แนะครับผม
ราคาจะอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ ครับ

วิทย์_2T

สวัสดีครับชาวปราจีนทุกท่าน.............

บูรพาพยัคฆ์

ภาพความหลัง

SIT_KRR-SSR

โรงเกลือที่อรัญ  เราก็นึกว่าโรงเกลือ100เปอร์เซนต์ ที่วัดหลวงพ่อปากแดง ที่นครนายก ซะอีก ที่นี่ เค้าต่อด้วย 100 % ;)
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

บูรพาพยัคฆ์

อ้างจาก: SIT_KRR-ssr เมื่อ มีนาคม 02, 2012, 01:00:29 หลังเที่ยง

โรงเกลือที่อรัญ  เราก็นึกว่าโรงเกลือ100เปอร์เซนต์ ที่วัดหลวงพ่อปากแดง ที่นครนายก ซะอีก ที่นี่ เค้าต่อด้วย 100 % ;)
ที่นี่ผมไปบ่อย   แต่สงสัยอยู่   ของชิ้นเดียวกัน   กระเป๋า  ผุ้หญิง     ถ้าไปวันธรรมดา   ราคาถูกกว่าไปวันหยุด 

ภาพความหลัง

mrzoom

อ้างจาก: eak19573 เมื่อ มีนาคม 02, 2012, 01:04:31 หลังเที่ยง
อ้างจาก: SIT_KRR-ssr เมื่อ มีนาคม 02, 2012, 01:00:29 หลังเที่ยง

ที่นี่ผมไปบ่อย   แต่สงสัยอยู่   ของชิ้นเดียวกัน   กระเป๋า  ผุ้หญิง     ถ้าไปวันธรรมดา   ราคาถูกกว่าไปวันหยุด 

ช่ายวันธรรมดาคนน้อย..ต่อง่ายมาก  วันหยุดแพงโครดด

pikkypikky

อ้างจาก: attawat51 เมื่อ มีนาคม 01, 2012, 02:04:23 หลังเที่ยง

อยากได้โช๊คหน้าดิสและแผงคอของ VR ไม่ทราบว่าหาได้จากที่ไหนบ้างครับ
พอดีอยากเปลี่ยนแผงคอด้านหน้าให้เป็น ดิสเบรค แล้วพอดีเห็นพี่ๆที่ขับ RXK เค้าใส่แล้วมันสวยดี
ผมเองใช้ RXS เลยอยากจะลองหามาทำดูบ้างครับไม่ทราบว่า ต้องแปลง อะไรเยอะไหมครับ ช่วยชี้แนะครับผม
ราคาจะอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ ครับ
ที่ร้านพนมอะไหล่เก่าน่าจะมีของที่ต้องการนะครับผมไปหาอะไหล่เมื่ออาทิตย์ที่แล้วเห็นมีอยู่หลายชุดเหมือนกัน

chaiyabutr

อ้างจาก: pikkypikky เมื่อ มีนาคม 03, 2012, 01:36:51 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: attawat51 เมื่อ มีนาคม 01, 2012, 02:04:23 หลังเที่ยง

ที่ร้านพนมอะไหล่เก่าน่าจะมีของที่ต้องการนะครับผมไปหาอะไหล่เมื่ออาทิตย์ที่แล้วเห็นมีอยู่หลายชุดเหมือนกัน
วันที่ 17 น่ะครับ พี่นิตร ต้นภูครับ  305 ข้าง Differ

can-nim

พี่เอกไปเอามาอีกคันแล้วรึครับ

chaiyabutr

12 แล้วน่ะครับพี่น้อง 13 - 14 -15 -16  วันนี้น่ะครับมากันเยอะเยอะน่พครับ

วิทย์_2T

สวัสดีครับทุกท่าน..........

can-nim

chaiyabutr

บูรพาพยัคฆ์

สวัสดีครับ  ท่านแคน   ท่านปุ้ม   สวัสดีชาวปราจีนทุก ๆ ท่านครับ

ภาพความหลัง

can-nim

อ้างจาก: eak19573 เมื่อ มีนาคม 13, 2012, 11:40:15 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ  ท่านแคน   ท่านปุ้ม   สวัสดีชาวปราจีนทุก ๆ ท่านครับ
สวัสดีครับพี่เอก ทำอะไรอยู่ครับ

วิทย์_2T

เข้ามาดันยามเที่ยง........