Main Menu

ปราจีนบุรี

เริ่มโดย GasTurbines, พฤศจิกายน 21, 2011, 07:06:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

วิทย์_2T

อ้างจาก: can-nim เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2012, 03:54:25 หลังเที่ยง
พรุ่งเจอกันครับพี่น้อง

แล้วเจอกันครับ

อ้างจาก: GasTurbines เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2012, 03:57:30 หลังเที่ยง
จะไปใหนกัน

ไปกินตับเด็กกัน  อิอิอิ

อ้างจาก: eak19573 เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2012, 06:32:44 หลังเที่ยง
สวัสดีชาวปราจีน 

สวัสดีครับท่าน

***พรุ่งนี้เจอกันครับทุกท่าน...........(^__^)

jumbocr250

หวัดดีคับพี่วิท  รถล้มนิดเดียวถึงขนาดต้องผ่าเครื่องใหม่เลยหรือคับ รึว่าออกทริปนี้กลัวตามเพื่อนสมาชิกท่านอื่นไม่ทันคับ  ส่วนผมทริปนี้ขอบายคับเอาใว้คราวหน้าค่อยว่ากันใหม่ ถ้ากลัวไม่ทันเพื่อนเดี้ยวผมให้ยืม se-92ได้นะคับ ขอให้เดินทางโชคดีและปลอดภัยกันทุกคนนะคับ แล้วอย่าลืมถ่ายรูปมาไห้ชมบ้างนะคับ โบ้คับ

วิทย์_2T

อ้างจาก: jumbocr250 เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2012, 11:38:37 หลังเที่ยง
หวัดดีคับพี่วิท  รถล้มนิดเดียวถึงขนาดต้องผ่าเครื่องใหม่เลยหรือคับ รึว่าออกทริปนี้กลัวตามเพื่อนสมาชิกท่านอื่นไม่ทันคับ  ส่วนผมทริปนี้ขอบายคับเอาใว้คราวหน้าค่อยว่ากันใหม่ ถ้ากลัวไม่ทันเพื่อนเดี้ยวผมให้ยืม se-92ได้นะคับ ขอให้เดินทางโชคดีและปลอดภัยกันทุกคนนะคับ แล้วอย่าลืมถ่ายรูปมาไห้ชมบ้างนะคับ โบ้คับ

ช่างเทพแกเล่าให้ฟังแล้วครับพี่ เครื่องผมว่าจะทำนานแล้วแต่งบยังไม่มี พอดีรถล้มมาได้โอกาศทำทีเดียวเลย ส่วนรถที่จะให้ยืมขอบคุณมากครับพี่แต่คงไม่กล้ายืมมาขี่กลัวล้มอีก ฮ่าๆๆๆๆๆ ไว้มีโอกาศคงได้พบกันครับ

วิทย์_2T

พี่ๆครับเดินทางซัก 80-90 โลแล้วหาปั๊มเติมน้ำมันเด้อพักรถด้วย รถผมมันฟิตถังน้ำมันน้อยด้วย แล้วเจอกันครับพี่ๆ ป.ล.ขี่ไปเรื่อยๆเด้อเดี๋ยวลูกติด อิอิ

chaiyabutr

ครับผม วันนี้แล้วน่ะครับ   (วันเสาร์)

can-nim

เย็นนี้เจอกันครับทุกท่าน วันนี้อากาศไม่ร้อน.

chaiyabutr

อ้างจาก: can-nim เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2012, 08:36:57 ก่อนเที่ยง
เย็นนี้เจอกันครับทุกท่าน วันนี้อากาศไม่ร้อน.

ที่ไหนครับผม

can-nim

อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2012, 09:12:23 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2012, 08:36:57 ก่อนเที่ยง

ที่พัทยาฝนจะตกแล้วท่าจะแรงด้วย

chaiyabutr

อ้างจาก: can-nim เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2012, 09:16:36 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2012, 09:12:23 ก่อนเที่ยง

ที่พัทยาฝนจะตกแล้วท่าจะแรงด้วย

ปราจีนก้อ ครึ้มครับ ปรอยแล้วด้วยครับ  แต่ก้อจะไปครับ

สองzx korat

ท่านปุ้ม ไปรออยุแยกกบินทร์กับท่านวิทย์ใช่ป่าววว อิอิอิ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

chaiyabutr

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2012, 09:57:54 ก่อนเที่ยง
ท่านปุ้ม ไปรออยุแยกกบินทร์กับท่านวิทย์ใช่ป่าววว อิอิอิ

เดียวผมรออยู่ที่คลองรั้งครับผม ออกจากกบินทร์มาอีกประมาณ 18 กิโลครับไปทางพนมครับ

สองzx korat

อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2012, 10:10:44 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2012, 09:57:54 ก่อนเที่ยง

เดียวผมรออยู่ที่คลองรั้งครับผม ออกจากกบินทร์มาอีกประมาณ 18 กิโลครับไปทางพนมครับ
โอเคครับ แร้วเจอกัน อิอิอิ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

chaiyabutr

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2012, 10:15:11 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2012, 10:10:44 ก่อนเที่ยง

โอเคครับ แร้วเจอกัน อิอิอิ

โอเคครับผม

attawat51

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ผมอยู่ในตัวเมืองครับ ตอนนี้ใช้ YAMAHA RXS ครับผม ฝากรูปรถและทะเบียนไว้
ท่านใดพบเจอทักทายกันได้นะครับ นิว ครับผม ^^

ตอนนี้กำลังเล็งร้านที่รับยิงทราย เสื้อสูบ หรือรับส่งไปทำในปราจีนบุรี มีร้านไหนแนะนำบ้างไหมครับสมาชิก
 :-[ :-[

วิทย์_2T

อ้างจาก: attawat51 เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2012, 02:43:00 หลังเที่ยง
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ผมอยู่ในตัวเมืองครับ ตอนนี้ใช้ YAMAHA RXS ครับผม ฝากรูปรถและทะเบียนไว้
ท่านใดพบเจอทักทายกันได้นะครับ นิว ครับผม ^^

ตอนนี้กำลังเล็งร้านที่รับยิงทราย เสื้อสูบ หรือรับส่งไปทำในปราจีนบุรี มีร้านไหนแนะนำบ้างไหมครับสมาชิก

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมอยู่กบินทร์ ชื่อวิทย์ครับ

*พี่ปุ้มกลับถึงบ้านยังครับเห็นตัวจริงพี่แล้วนี่สุดๆใจไม่รักทำไม่ได้

chaiyabutr

อ้างจาก: wit21583 เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2012, 03:40:55 หลังเที่ยง
อ้างจาก: attawat51 เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2012, 02:43:00 หลังเที่ยง

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมอยู่กบินทร์ ชื่อวิทย์ครับ

*พี่ปุ้มกลับถึงบ้านยังครับเห็นตัวจริงพี่แล้วนี่สุดๆใจไม่รักทำไม่ได้
โอเคครับผมวิทย์ เดียวหาโอกาศดีดี เจอกันอีก ถ้ามีโอกาศจะต้องไปเยียมพี่ 2 ที่โคราชบ้างแล้วล่ะ  กลับมาถึงกี่โมงล่ะ พี่พึ่งมาถึง 3 ทุ่มเมือคืนนี้เองพอดีไปเอาท่อ มาด้วย

วิทย์_2T

อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ กุมภาพันธ์ 20, 2012, 08:16:59 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: wit21583 เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2012, 03:40:55 หลังเที่ยง

โอเคครับผมวิทย์ เดียวหาโอกาศดีดี เจอกันอีก ถ้ามีโอกาศจะต้องไปเยียมพี่ 2 ที่โคราชบ้างแล้วล่ะ  กลับมาถึงกี่โมงล่ะ พี่พึ่งมาถึง 3 ทุ่มเมือคืนนี้เองพอดีไปเอาท่อ มาด้วย
มาถึงประมาณบ่าย 2โมงของเมื่อวานนี้ครับ

บูรพาพยัคฆ์

ภาพความหลัง

chaiyabutr

บูรพาพยัคฆ์

อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ กุมภาพันธ์ 20, 2012, 01:16:26 หลังเที่ยง
อ้างจาก: eak19573 เมื่อ กุมภาพันธ์ 20, 2012, 12:40:04 หลังเที่ยง
สวัสดีชาวปราจีนครับ

สวัสดีครับพี่ เอก สบายดีไหมครับ
สบายดีครับ  ได้แต่อิจฉาท่านปุ้มได้ไปร่วมงาน

ภาพความหลัง