Main Menu

แนะ นำ ตัว จ้า

เริ่มโดย Jilatti, สิงหาคม 09, 2012, 06:29:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jilatti

ผม ชื่อ ไอซ์ ครับ อยาก ได้ Nsr กับ Kr ช้วย บอก ผม หน่อย ว่า ผม จะ ซื้อ รุ้น ไหน ดี จะ ได้ พายายามเก้บตังซื้อ ซ่ะ ที :o

tookkb

ชอบตัวใหนจัดได้เลยครับ  รถแต่ละรุ่นมีจุดเด่นและจุดด้อยแตกต่างกัน

KR ประหยัด ขี่มันส์ จัดจ้าน รอบต้นออกตัวไว NSR ทรงสวยใช้ได้ ตีนปลายไหลได้เรื่อย ๆ

ขอให้เจอเนื้อคู่ไว ๆ นะครับ....

ความทรงจำเก่า ๆ หวนกลับคืนมาอีกครั้ง
อีเหลืองเพื่อนยาก จงวิ่งทะยานผ่านสายลมกาลเวลา
กลับไปหาอดีตเมื่อวัยเยาว์ เราจะออกตามฝัน ด้วยกัน

บูรพาพยัคฆ์

ภาพความหลัง

THANACHOT

จัดมันพร้อมกันทั้งคู่เลย

จุ้ย

ชื่อจุ้ยพึ่งเข้ามาครับ กำลังมองหา Npro และ serpico ไว้ใช้งาน เพื่อนๆมีใครอยากขายหรือแนะนำแจ้งได้เลยครับ