Main Menu

มีใครเคยเอาล้อหน้าnc30แปลงใส่ล้อหลังตากลมบ้าง

เริ่มโดย zanakand, สิงหาคม 18, 2015, 08:29:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zanakand

มีใครเคยเอาล้อหน้าnc30แปลงใส่ล้อหลังNSRตากลมบ้างครับ

Bell Cat

มันจะยากตรงที่ไม่มียางกันกระชากนะครับ
ถ้าไม่ใส่ยางกันกระชาก เครื่องท่อนล่างพังแน่ๆ

aoaaued

อ้างจาก: zanakand เมื่อ สิงหาคม 18, 2015, 08:29:24 หลังเที่ยง
มีใครเคยเอาล้อหน้าnc30แปลงใส่ล้อหลังNSRตากลมบ้างครับ

แปลงได้รึยังครับ  ทำเสร็จแล้วอย่าลืมนำมาโชว์บ้างนะ เผื่อจะทำตามบ้าง

nattawat

ใส่ได้ครับ  จะยาก ตรง  ยางกันกระชากนี้หละครับ   ไม่ใส่ รถก็ พัง