Main Menu

2T PHUKET RACING TEAM

เริ่มโดย TONG-SE, มีนาคม 30, 2010, 10:30:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chilean Rose

อ้างจาก: tong เมื่อ พฤษภาคม 28, 2010, 07:40:46 หลังเที่ยง
กลางวันก็ได้คับ แต่ถ้าให้ดีโทรมาก่อนน่ะคับ เด้วจัดให้ ส่วนท่าน ment2007 ชวนไปเที่ยวตรังผมต้องรอเช็กสมาชิกก่อนในทีม ว่าไปกันถูกหรือป่าว เพราะไม่ค่อยคุ้นเส้นทางกันเท่าไหร่คับ แต่อยากไปอยู่เหมือนกันคับ

บายๆเลยพี่โต้ง ตอนผมเรียนที่ภูเก็ต

ผมยังขี่มอไซจากภูเก็ตไปงานแต่งเพื่อนที่กระบี่เลย

ถ้ามาตรังก็แจ้งข่าวด้วยนะพี่ ผมจะได้ไปสมทบ อิอิอิ

TONG-SE

แล้วท่านชื่อไรคับ ขอเบอร์โทรด้วยดิ เผื่อไปตรังจาได้โทรไปหาก่อน
แต่หวางนี้หน้าฝน แลท่าอีขับรถเครื่องไปยากน่ะคับ
[/url]

Chilean Rose

ชื่อ เอ็ม ค้าบ เบอโทร 0878858055 ผมก็ไปๆมาๆตรังกับนครนี่แหล่ะ

แต่ส่วนใหญ่จะสุมหัวอยู่ที่นครอ่ะคับ

คือที่ผมบอกว่าจะไปสมทบ คือ จะมาจากคอนไปเที่ยวกับกลุ่มตรังบ้างอ่ะครับ

เด๋วจะชวน ป้อบ แคลลอรี่บลาๆไปด้วย ( หมายถึงพี่บอย intel ).... พี่บอยไม่อยู่ แอบเผาซะหน่อย 5 5 5 5

TONG-SE

ได้เบอร์แล้วคับท่าน m ผมโต้ง phuket 0867414442 แจกไปยังไม่รู้ แต่ถ้าไปจาโทรไปหาน่ะคับท่าน m
ว่างๆจาได้ pm คุยกัน ยินดีที่ได้รู้จักคับผม
[/url]

aek_vr

ดีคับท่านโต้ง...ตอนนี้ vr ผมวางเครื่อง tzr แล้วคับ แหวนดังหลาบเลย..อิอิ   เหลือระบบไฟ รอตังค์สิ้นเดือน ซื้อคาบูร์tz กับ มอเตอร์yp อยู่คับ
แล้วค่อยเปลี่ยนสูบ-แหวนใหม่...อิอิ     เดียวว่างๆจะเข้าไปหาที่ร้านคับ ไปดู ser  ถ้าไปจะโทรไปก่อนนะ
.......แล้วได้ชื่อแก๊งค์ยังคับ.....ผมเสนอด้วยคนนะ ชื่อ "yakusa ทางเรียบ"  ฝากพิจารณาด้วยนะคับ...55555555555

TONG-SE

ได้คับท่านเอก ขอให้รถเสร็จเร็วๆน่ะคับ วันไหนเข้ามา ก็โทรมาก่อนล่ะกันน่ะคับผม
[/url]

yoshi

ท่าทางภูเก็ตจะแก็งซ์ ใหญ่นะเนี่ย

TONG-SE

ใหญ่ซิคับท่านโย เฉพาะเพื่่อนๆในทีมงานก็เกือบ ยี่สิบคันแล้วฮ่ะ ยังไม่รวมเพื่อนๆที่จะมาร่วมอีก
ดังแน่งานนี้ ตำหนวด ได้ปวดหัวแน่ผมว่า ฮ่าฮ่า
[/url]

aek_vr

ถ้าไม่อยากให้ตำรวจมองพวกเราในแง่ลบ!
..ผมว่าเราต้องนัดรวมกันแล้วไป เก็บขยะริมหาด  หรือว่าทำไหรก็ได้ที่เป็นประโยชน์กับสังคมบ้าง
...ท่านโต้งว่าดีมั้ยคับ... 
       "yakusa ทางเรียบ"

TONG-SE

[/url]

yoshi

น่าสนใจนะท่าน เปงประโยชน์ต่อสังคมด้วย

popi

ทำประโยชน์ต่อสังคมมันดีอยู่แล้วครับท่าน แต่ดูท่อแต่ละคันสิไปมิตติ้งทีกลับบ้านหูชาเลย ตำหมวดไม่มองได้ไง

popi

ขี่เบาๆบ้างนะท่านโต้ง เสียงท่อยิ่งเบาๆอยู่

TONG-SE

คับท่านป็อป คราหลังจาขี่เบาๆคับ ฮิฮิ
[/url]

pomchelsea

TONG-SE

[/url]

yoshi

จะว่าไปแล้วท่าบpopก็ดังใช่ย่อยนะ  อิอิ

TONG-SE

บ้าแล้วท่านโย เค้าเรียกเสี่ยป็อปทั้งนั้นคับ
ขี่ ฟอจูนเนอร์ไปรับน้องๆทุกคืน 5555555 ตามน้องเฮ้ยไม่ใช่ตามนั้นคับ ฮ่าฮ่า
[/url]

yoshi

เออขอโทษคับใช้สรรพนามผิดขอ อภัยเสี่ยPoPด้วยคับ

popi

เสี่ยที่ไหน  ของเค้าทั้งนั้น  ยืมเค้ามายืด