Main Menu

Born to be MooNoi NSR 150 SP

เริ่มโดย MooNoiKonDee [^o^], พฤษภาคม 25, 2010, 09:34:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pubangkapi

NSR คันนี้ต้องบอกว่า1ในไทยเลยครับ
แต่งรถแบบว่าต้องยอมใจเลย..เชียร์ๆ
http://www.pubangkapi.com แหล่ง ซื้อ-ขาย เสื้อผ้าทหาร อาร์ม และอุปกรณ์ทหารต่างๆ แห่งเดียวในไทย ขอเชิญทุกท่านมาร่วมกันเป็นส่วนหนึ่งด้วยกันครับ 081-7725722

pound_thekop

ขอบคุณทุกท่านที่สนใจ  เวป 2stroke  ที่ให้เรามาเจอกัน
089-670-9333 (DTAC)  ปอนด์  *อ่างทอง*
ธ.กรุงไทย   118-008-6066  นายสามารถ พึ่งทรัพย์

zazabee

คงเป็นnsr150spที่สวยและสมบูรณ์ที่สุดบนโลกในตอนนี้แล้วครับ

3ใบเถา

watty

น๊อตใส่เเล้วถ่ายรูปมาให้ดูมั่งนะคับ โห้ยเห็นซะอยากชมของจิงเลย

Heem_Onnut39

ท่านคนนี้อัพเดตรูปแล้วววววววววววววววววววววว ติดตามมายาวนาน

ฆาตกรโรคจิต!@#$

รถคันนี้ ทำที่ศูนย์ไหนครับ

MooNoiKonDee [^o^]

อ้างจาก: Muta เมื่อ ตุลาคม 21, 2011, 03:15:01 หลังเที่ยง
รถคันนี้ ทำที่ศูนย์ไหนครับ

หลายที่ครับ หลักๆ ยาวๆ ก็ถนนเอกชับใกล้ๆศาลอาญาครับ
NSR 150SP Step Rebond & Download Manual Click!

หากเราหวง ไม่ยอมแบ่งปัน ก็จะไม่เกิดการเรียนรู้ หากไม่เกิดการเรียนรู้ คนไทยก็จะไม่เก่ง

08-10-2011

ท่อไอเสียมาแล้วครับ
ไม่มีอะไรมาก ถอดของเก่าออก ใส่ของใหม่เข้าไปแทน แค่นั้นครับ จบ สบายใจ

NSR 150SP Step Rebond & Download Manual Click!

หากเราหวง ไม่ยอมแบ่งปัน ก็จะไม่เกิดการเรียนรู้ หากไม่เกิดการเรียนรู้ คนไทยก็จะไม่เก่ง

23-10-2011

ช่วงนี้ใครเดือดร้อนเรื่องน้ำท่วมบ้างครับ

ของผมพื้นที่เสี่ยง เช่นกันครับ แต่น้ำยังไม่มา หรือยังมาไม่ถึง จะมาหรือเปล่าก็ไม่รู้
ศุกร์ที่ผ่านมาแค่ฝนตก+น้ำทะเลหนุน ก็เล่นซ๊ะเดือดร้อนกันไปทั่วครับ ขนาดบ้านผมถมยกพื้นไปแล้ว 110 ซ.ม. มันยังเข้าเลยครับ

ตอนนี้รถยนต์ผมเอาไปเช่าจอดที่ลานจอดรถคอนโดเรียบร้อยหมดแล้ว ก็หายห่วงไปเรื่องนึง
แต่รถมอเตอร์ไซด์สุดที่รักนี่สิ จะให้ไปจอดที่อื่นบอกตรงๆผมเป็นห่วงอ่ะ ก็เลยจัดถุงกันน้ำสำหรับรถมอเตอร์ไซด์มาซ๊ะ
ช่วงนี้ราคาโหดน่าดูแต่ก็ต้องยอมจ่ายครับ ถุงละ 600 บาท สั่งมา 3 ถุง ค่าส่งถึงบ้านอีก 150 บาท

JOLS125

โห ห่อไว้อย่างดีเลยนะครับพี่
[ ราชาส้มตำ [อุดรธานี] ]

npro3

ขอให้พ้นผ่านไปด้วยดีนะครับหมูน้อยและพี่น้องทั่วประเทศที่ประสพกับภัยพิบัติในครั้งนี้...(ว่าแต่ขายถุงละทะไหร่น่ะ)อย่าลืมปิดก๊อกน้ำมันด้วยเด้อ

"ธรรมชาติของสุนัขมันชอบเห่าและหอน"

bangpoo 88

ผมไม่มีถุงห่อ..เเต่จะยกขึ้นชั้น 3 เลย..ท่วมถึงก็ให้มันรู้ไป..อิอิ..

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

npro3

อ้างจาก: bangpoo 88 เมื่อ ตุลาคม 24, 2011, 05:06:15 หลังเที่ยง
ผมไม่มีถุงห่อ..เเต่จะยกขึ้นชั้น 3 เลย..ท่วมถึงก็ให้มันรู้ไป..อิอิ..
นี่ถ้าถึงชั้นสี่นี่คง แซ่บนัวเน๊าะหน่อง คริคริ.
"ธรรมชาติของสุนัขมันชอบเห่าและหอน"

Taopook

ระวังลอยด้วยนะครับพี่  มอไซด์มันเบากว่ารถยนต์ตั้งเยอะ
ที่บ้านผมห่อ Civic ไว้คันนึง  มอไซด์เอามาใช้ก่อนช่วงนี้ เพราะหาที่รอดได้ง่าย
พวกช่างที่โรงงาน เห็นยกขึ้นนั่งร้าน กันครับ  ผมว่าก็เวิร์คดี ได้นั่งร้านไว้ใช้ด้วย 555
นึกถึงตอนแกะพลาสติก แล้วจะเอาไว้ใช้ครั้งหน้า เห็นคราบกาวสก็อตเทปที่ติดไว้แล้วจะเป็นลม

bangpoo 88

อ้างจาก: npro3 เมื่อ ตุลาคม 24, 2011, 05:33:39 หลังเที่ยง
อ้างจาก: bangpoo 88 เมื่อ ตุลาคม 24, 2011, 05:06:15 หลังเที่ยง
นี่ถ้าถึงชั้นสี่นี่คง แซ่บนัวเน๊าะหน่อง คริคริ.
ถึงเเค่ชั้น2 ก็คงต้องนั่งเรือย้ายกลับอิสานเเล้วละพี่..อิอิ..

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

sarawutch

ห่อรถได้มิดชิดมากครับคุณหมู
NSR 150 RR ปี 96 เดิมๆ เติม E20 คาร์บูเดิม นมหนู 138 เดินเบา 45 เข็มล็อก 3

modernmang

สุดยอดครับ เอาใจผมไปเลย

tiger8101

ton

สายถักGoodRidgeอันเก่าขายไหมครับ   ไม่ใช้แล้วบอกผมเลยนะครับ 

Witt-RRw

เห็นรถ N-PRO ARM สวยๆแล้วมีความสุขจังเลย :(

อยากปั้นบ้างจัง :-X

บัญชี ธ.กรุงเทพ ออมทรัพย์  นายวิทมนต์ พันกง 088 00 6 904 2
โทรฯ 081 910 หก เจ็ด ห้า 9
ที่อยู่ในการส่งของ
35/106 ซ.เรวดี ต.ตลาดขวัญ อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000