Main Menu

ได้ " tzm " เก่าๆ มาคันหนึ่ง ต้องเช็คอะไรบ้าง

เริ่มโดย ovantien, กรกฎาคม 18, 2014, 12:31:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ovantien

อ้างจาก: Arm TZ เมื่อ กรกฎาคม 28, 2014, 02:14:50 หลังเที่ยง
ปั๊ม 2t โรคประจำตัวของ tzm เปลี่ยนชุดซ่อมก็ไม่ค่อยจะหายขาดเดี๋ยวก็รั่ว แนะนำหาลูกใหม่สภาพดีไม่รั่วจบกว่าครับ

หรือจะเอาปั๊ม tzr มาใช้ก็ได้ทนกว่าแต่ต้องเอาเฟืองตัวหนอนขับปั๊มของมันมาใช้ด้วย ใช้เฟืองเดิม tzm ไม่ได้ ส่วนของผมโยนทิ้งไปแล้วผสมถังอย่างเดียว อิอิ

ขอบคุณครับพี่ เดียวจะไปซื้อ ตุนไว้ สัก 3 อัน  ของแท้มือสอง ราคาไม่ถึงหลักร้อย...

ovantien

ทำไปหมดไปเยอะแล้วครับ  อันนี้สภาพปัจจุบันครับ