Main Menu

2t วังโป่งคลับ คร๊าบ

เริ่มโดย kagwangpong, กุมภาพันธ์ 18, 2013, 08:24:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pob wangpong

ถึงรถจะเก่า  เดิมๆๆๆๆอนาตขอตามจี้ตูด มณีแดงก็พอฮิๆๆๆๆๆๆๆ

เดวมีเวลา เจอกันก่อน จะเล่าให้ฟัง เรื่อง ปลาไหล ภาค ต่อ

JO WANGPONG

somrat

อ้างจาก: pob wangpong เมื่อ ตุลาคม 30, 2013, 06:52:07 ก่อนเที่ยง
ถึงรถจะเก่า  เดิมๆๆๆๆอนาตขอตามจี้ตูด มณีแดงก็พอฮิๆๆๆๆๆๆๆ

ก้อลองดู พบ ว่าอีได้จี้ตูด มณีแดง รือว่า อีโดนมณีทิ้ง 5555555 (เฮาสู้สิงห์ครามบ่ได้หรอก อิอิอิ)

รายงานตัวเด้อพี่ จัดกันไป ยาว ๆ

sodaban

ขี่ อย่าทิ้งกันนะครับ รถผม ยังไม่พ้นรันอิน เลย ไปแบบกระดื้บ ๆ ๆ ....
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

somrat

อ้างจาก: sodaban เมื่อ ตุลาคม 30, 2013, 02:07:29 หลังเที่ยง
ขี่ อย่าทิ้งกันนะครับ รถผม ยังไม่พ้นรันอิน เลย ไปแบบกระดื้บ ๆ ๆ ....

อิอิอิ ผมไม่ทิ้งหรอก แต่ผมกลัวจะตามเขาไม่ทัน 55555

อ้างจาก: somrat เมื่อ ตุลาคม 30, 2013, 03:39:52 หลังเที่ยง
อ้างจาก: sodaban เมื่อ ตุลาคม 30, 2013, 02:07:29 หลังเที่ยง

อิอิอิ ผมไม่ทิ้งหรอก แต่ผมกลัวจะตามเขาไม่ทัน 55555
อย่าโม้ๆๆๆๆๆเลยมณีแดง เขาว่าเดียวนี้ แรงๆๆๆๆๆๆๆๆถึงขนาด โจ อยากเปลี่ยนแนวเลย ของเขาแรงจริง

super Tiger

ท่านโจมาเมื่อไหร่อย่าลืมโทรแจ้งนะครับ  เดี๋ยวจะพลาดกัน

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

somrat

อ้างจาก: pob wangpong เมื่อ ตุลาคม 30, 2013, 07:39:31 หลังเที่ยง
อ้างจาก: somrat เมื่อ ตุลาคม 30, 2013, 03:39:52 หลังเที่ยง

อย่าโม้ๆๆๆๆๆเลยมณีแดง เขาว่าเดียวนี้ แรงๆๆๆๆๆๆๆๆถึงขนาด โจ อยากเปลี่ยนแนวเลย ของเขาแรงจริง

มันเป็นข่าวลือ อิิอิอิอิ

JO WANGPONG

kagwangpong

รายงานตัวครับพี่น้อง  รถพวกเขาแรงจริงมอบดีกว่าเรา

JO WANGPONG

เฮ้ยยย แขกไปขูดแผงคอยังเปียกโทรมาบอกรถตูเสร็จล่ะ

kagwangpong

ยังเลยโจเดี่ยวจะจัดการให้เด้อ

kagwangpong

ช่วงปลายเดือนยุ้งมากเลยไม่ค่อยจะมีเวลาเลยเฮ้อเหนื่อยจังวุ้ย

JO WANGPONG

รีบเลยมึง พรุ่งนี้เข้าขนส่งไม่ใช่เหรอ    เขาไปห้องซื้อ ขายมา zx กำลังฮ๊อตเลยว่ะพวก 27000  เดิมสนิทสวยมาก

kagwangpong

เข้าวันศุกร์วะพรุกนี้ปิดทริบคงดึกเลยละ สงสัยต้องเตรียมผ้าห่มไปด้วยละว้า

JO WANGPONG

somrat

kagwangpong

somrat

นั่งเล่น ๆ ซิว ๆ รอเวลากลับบ้านอ่ะมู่