Main Menu

2t วังโป่งคลับ คร๊าบ

เริ่มโดย kagwangpong, กุมภาพันธ์ 18, 2013, 08:24:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

JO WANGPONG

krai2509

มวยมันคนละชั้นกันแล้วครับพี่โจจะไปสู้พี่เสือเขาได้งัยล่ะ...อิอิอิ

เพราะพี่เสือก็เคยโดนมาแล้วเหมือนกันนิ...
มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

eakkachai

อ้างจาก: krai2509 เมื่อ มีนาคม 11, 2013, 04:34:37 หลังเที่ยง
มวยมันคนละชั้นกันแล้วครับพี่โจจะไปสู้พี่เสือเขาได้งัยล่ะ...อิอิอิ

เพราะพี่เสือก็เคยโดนมาแล้วเหมือนกันนิ...
สวัสดีพี่ไกร ผมเอกสุพรรณคับ ขอบคุณเตี๋ยวเป็ดคืนนั้นมากคับอิอิ

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

option09

อ้างจาก: krai2509 เมื่อ มีนาคม 11, 2013, 04:34:37 หลังเที่ยง

โฮๆๆๆ  ให้มันได้ หยั่งงี้   ใหญ๋จังครับ   ชอบๆๆๆๆๆ    หามานเเล้ว ที่เเท้ไปอยู่เเถวเชียงใหม่หมด......  ท่าน โจ จัดเป่าครับเเบบนี้อ่ะ....

kagwangpong

JO WANGPONG

ว่าจะขายม้าศึกคู่กายซะหน่อยอ่ะแขกไม่รู้จะขายได้เปล่า

krai2509

บายกี่บาทครับพี่โจผมมีห้าร้อยพอจะมีสิทิ์ไหมครับ...อิอิอิ

ท่านเอกสบายดีนะครับก๋วยเตี๋ยวเป็ดคงต้องแลกกะตับตับตับท่าจะดีนะครับ...5555
สามสิบพบกันนะครับ...

JO WANGPONG

งานนี้ปิดสกอร์ ไม่ได้เลย ฮิๆๆๆๆ

velocity1000cc

ขึ้นเหนือมาทักทายเจ้าบ้านหน่อย  สบายดีบ่ครับพี่น้อง+1แรงใจ ให้ไปบ่มีหมด

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

JO WANGPONG

อ้างจาก: velocity1000cc เมื่อ มีนาคม 11, 2013, 09:48:32 หลังเที่ยง
ขึ้นเหนือมาทักทายเจ้าบ้านหน่อย  สบายดีบ่ครับพี่น้อง+1แรงใจ ให้ไปบ่มีหมด
หวัดดีครับพี่เล่ ผมสบายดีครับงานที่เชียงใหม่หนักไปหน่อยแต่ก็เอาอยู่ ฮิๆๆๆ  +1 แรงใจครับ

kagwangpong

อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ มีนาคม 11, 2013, 09:31:17 หลังเที่ยง
ว่าจะขายม้าศึกคู่กายซะหน่อยอ่ะแขกไม่รู้จะขายได้เปล่า
ช่วยดันเต็มแรง

JO WANGPONG

อ้างจาก: kagwangpong เมื่อ มีนาคม 11, 2013, 09:55:05 หลังเที่ยง
อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ มีนาคม 11, 2013, 09:31:17 หลังเที่ยง
ช่วยดันเต็มแรง
อย่าลืมภาระกิจบ้านแพะเด้อ

krai2509

พี่โจเอ็มร้อยสาอย่างหนักกว่านี้ก็เจอมาแล้วแค่นี้จิ๊บๆครับ...

พี่โจครับแถวบ้านพี่มีใส้เลื่อนของทีแซดมั่งไหมครับอยากกลับมาเป็นเด็กแว้นอีกรอบครับแบบว่าเอาเสียงขู่ใว้ก่อนอ่ะ...

JO WANGPONG

รถเพื่อนในกลุ่มมี tzr และ tzm ใส้เลื่อนทำเองเสียงสุดๆ

krai2509

จัดให้ผมสักอันดิครับชอบตอนวาวล์เปิดอ่ะครับแสบใส้ดีครับ...

JO WANGPONG

หาใส้ท่อเก่าๆส่งมาให้เลยครับเด็วจัดหนักให้ครับพี่

krai2509

แถวลำพูนหาเก็บทองแถวข้างถนนยังพอจะหาได้ครับแต่หาใส้ท่อทีแซดเก่าๆหายากมากๆๆๆๆๆครับพี่โจ...

ช่วยหาให้หน่อยได้ไหมครับ...น่านะสุดหล่อ...อิอิอิ

JO WANGPONG

ของเพื่อนผมยังตัดใส้เดิมทำเลยครับ แป้นมันหายากครับสร้างใหม่ก็ไม่สวย

krai2509

โหโหดไปป่าวครับพี่โจผมไม่เล่นด้วยอ่ะจ๋งจ๋านน่ะ...

sodaban

จะแจ้งลูกเสือ คนที่ดักเราที่"ห้วยแก้ว" ไปดักจับพี่ไกร ข้อหาทำเสียงย้อนยุค เจ้าหน้าที่เกิดไม่ทัน ฮ่า ๆ

ขอบคณุสำหรับ เตี๋ยวเป็ดด้วยอีกคนนะครับ  มาแถวๆนี้เจอเตี๋ยวไก่ แน่ๆครับ "จัมโบ" ด้วย .....
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/