Main Menu

2stroke เมืองดอกบัว

เริ่มโดย TZMClub150, มกราคม 24, 2010, 04:03:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

stank

อ้างจาก: tookkb เมื่อ มกราคม 26, 2010, 11:34:11 ก่อนเที่ยง
ชื่อ ตุ๊กครับใช้  TZM อยู่โคราชแต่เข้ามารั่วในกระทู้ ชุมนุม 2t ubon ครับ 55555

จร้าาาาาาา  เจิมได้จร้าาาาาาาา

สาวก  tzm  มาแชร์ปัญหาเพื่อแก้ไขกันหน่อยเน้อ

HS4RZO เลือด2จังหวะ

โคราช เหมือนกันกับ ตุ๊ก  แจมนำแหน่  TZM คือกันเด้อ  บ่ค่อยรู้หยังเท่าไหร่ อิอิ

stank

อ้างจาก: HS4RZO เลือด2จังหวะ เมื่อ มกราคม 26, 2010, 03:29:08 หลังเที่ยง
โคราช เหมือนกันกับ ตุ๊ก  แจมนำแหน่  TZM คือกันเด้อ  บ่ค่อยรู้หยังเท่าไหร่ อิอิ

นี่ก้อขี่มาหลายเดือนแหล ะ ยังไม่นิ่ง แถมวิ่งสะดุดอยู่เลย  เหอะ ๆ เด ี๋ยวใครมีปัญหาไร  ต้องรอ  เทพ  tzm  คันแดง ๆ มาตอบ  เขาแหล่มเรื่องนี้  หลังจากที่ได้พูดคุย

seilencer_TZR

นั้นมัน TZM ของนัท นี่น่า นึกว่าหายไปกับสายลมซะแล้ว

ไปรท์ ลูกบอส

stank

อ้างจาก: seilencer_VR150 เมื่อ มกราคม 26, 2010, 04:41:15 หลังเที่ยง
นั้นมัน TZM ของนัท นี่น่า นึกว่าหายไปกับสายลมซะแล้ว

อ้าว  ไม่รู้เรื่องอะไรกะเขาเหรอ  เหอะ ๆ ๆ  อุบลกะลังจับตัวจี๊ด ๆ อุบลกำลังจับตัวจี๊ดมารวมตัวกัน

เริ่มแรกก้อรถเจ้านัท  ต่อมาก้อรถนายลัก  555++

seilencer_TZR

อ้างจาก: stank เมื่อ มกราคม 26, 2010, 04:58:17 หลังเที่ยง
อ้างจาก: seilencer_VR150 เมื่อ มกราคม 26, 2010, 04:41:15 หลังเที่ยง

อ้าว  ไม่รู้เรื่องอะไรกะเขาเหรอ  เหอะ ๆ ๆ  อุบลกะลังจับตัวจี๊ด ๆ อุบลกำลังจับตัวจี๊ดมารวมตัวกัน

เริ่มแรกก้อรถเจ้านัท  ต่อมาก้อรถนายลัก  555++

555+ รู้เพียงแต่ว่าไปอุบล แต่ไม่รู้ ว่ามาอยู่ที่นี่ ใกล้ตัวเหลือเกิน

เอารถผมด้วยมะ อิอิ

evilboy

วันนี้เลิกงานแล้วเอาน้อง tzm มาให้ดูดีกว่า

ว่างๆจะทำสีใหม่ครับสีเดิมมันเก่าแล้วแต่หาสติ๊กเกอร์ไม่ได้ครับใครพอมีช่วยบอกด้วยครับ สีแดงขาวนะครับรุ่นไหนก็ได้
หรือ [email protected] จะไปเที่ยวที่ไหนกัน เมลมาบอกด้วยครับ ลืมแนะนำตัวครับ ชื่อชายครับ

TZMClub150

สติ๊กเกอร์สีนี้ คงหามะได้แล้วคับที่นี่(เดชอุดม)เพราะสีเก่าผมก็สีนี้แหละ แต่หาสติ๊กเกอร์ย๊ากกกกกกกก ยากกกกก เห็นอยู่สีเดียว สติ๊กเกอร์ ติดรถสีน้ำเงินขาว เลยตัดสินใจ ยังงัยก็ทำสีแระเลย ทำสีแดง ซะเลย :P

TZMClub150

ปลุกผี ทีแซดอาร์ :o

love2t

ขอเพิ่มอีกคนนะ....ผมเด็กตลาดวารินฯครับ

ขอบคุณในน้ำใจ มิตรภาพทุกท่าน  บอกแล้วไงว่า Ride Running are never die

TZMClub150

อีกคันนึง วีอาร์ ยกชุด TZR ทั้งหมดเลยคับ

stank

อ้างจาก: love2t เมื่อ มกราคม 26, 2010, 08:05:44 หลังเที่ยง
ขอเพิ่มอีกคนนะ....ผมเด็กตลาดวารินฯครับ

จร้าาาาาาาาาา  คุณพี่ 

อิอิ

อันนี้น้องต้น  มาจากม่วงสามสิบ   

nsr150rr  มาเยี่ยมยามถามข่าว  tzm  ทั้งสามตนที่บ้าน  อิอิ

ตอนนี้  211v  ใส่ท่อเสร็จเรียบร้อย  หลังจากทุบดัน  งออยู่นาน

stank

ลำนี้เป็น  serpico  ss  ของพี่โต้งรูปหล่อ  แห่ง  อบจ.อุบล
เซอลำนี้เป็นอะไรที่มองไม่เห็นด้วยตาเปล่า ๆ  ต้องลอง  ถึงจะรู้  อิอิ

SAB_KR

เข้ามาแจม อิอิ เดี่ยวย้ายไปอยู่อุบล ด้วยคน ตามนั้น   >:( >:( >:(
"พวกคุณจะเป็นใครมาจากไหนผมไม่รู้ ขอให้รู้ไว้ว่าพวกคุณคือเพื่อนผม"

TZMClub150

:-[ :-[ หล่อๆ กันทั้งนั้นเลยแฮะ

TZMClub150

พี่ต้นเดี๋ยววันศุกร์จะแวะไปเยี่ยมเด้อ :'(

stank

อ้างจาก: TZMClub150 เมื่อ มกราคม 27, 2010, 01:58:18 หลังเที่ยง
พี่ต้นเดี๋ยววันศุกร์จะแวะไปเยี่ยมเด้อ :'(

จร้าาาาาาาาาาาา   

เข้ามาเยี่ยมชม 
อ้างจาก: TZMClub150 เมื่อ มกราคม 27, 2010, 01:58:18 หลังเที่ยง

จร้าาาาาาาา  แวะมาช่วยดูแลกรักษาม้าในรถให้หน่อยจ๊ะ   มันไม่ค่อยจะทำงานแหละ  เดี๋ยวจะชวน  ser  zx   n-pro  and  n rr  มาร่วมต้อนร้บ  อิอิ

ej20_a

เข้ามารั้วตามนั้น....เวร

stank

อ้างจาก: ej20_a เมื่อ มกราคม 27, 2010, 02:30:48 หลังเที่ยง
เข้ามารั้วตามนั้น....เวร

คนนี้ใช่ไหม  ที่เขาว่ากันว่า  เอา  r1  มาปล่อย  อิอิ  เดี๋ยวพาไปอุด  ตามนั้น  ไม่มีเวร