Main Menu

2สโตรก ไบค์ปาร์ตี้ ครั้งที่1

เริ่มโดย seacrab, มีนาคม 09, 2013, 11:46:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

The Mach Team

นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

FON-KANG-R-RAY-

/ฝน พิษณุโลก

JoJo Halha

โจ้ห้าหลา เซอร์แดงแนวแว๊น! 088-1345200 อู่เศรษฐศักดิ์เชียงใหม่ กลุ่มเอามายั่ว คลับ

eakkachai

อ้างจาก: The Mach Team เมื่อ มีนาคม 11, 2013, 12:30:12 หลังเที่ยง
มาแสดงความเสียดาย  :P
ไม่ต้องเสียดาย อย่างน้อยจานtzmของพี่ที่ขายให้ผมไปถึงเชียงใหม่มาแล้วอิอิ..เกี่ยวกันไหมเนี้ย55

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

super Tiger

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

blue_jrs

อ้างจาก: super Tiger เมื่อ มีนาคม 12, 2013, 08:51:45 ก่อนเที่ยง
เยี่ยมทุกท่านเลยครับ

ท้ายสบัดเหมือนกันนะครับพี่ฝนขาขึ้น ขาลงผมก็เกือบชนขอบถนน555

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM

อ้างจาก: blue_jrs เมื่อ มีนาคม 12, 2013, 03:42:02 หลังเที่ยง
อ้างจาก: super Tiger เมื่อ มีนาคม 12, 2013, 08:51:45 ก่อนเที่ยง
เยี่ยมทุกท่านเลยครับ

ท้ายสบัดเหมือนกันนะครับพี่ฝนขาขึ้น ขาลงผมก็เกือบชนขอบถนน555
ผมก็เหวออยู่เหมือนกัน

Nainoy

;Dแอบกลับก่อนครับเลยไม่ได้ขึ้นดอยสุเทพกับพี่ๆเลย เอาไว้มาขึ้นดอยตุงด้วยกันครับ :'(

ท่านเจ้าของห้องครับตกลงวันนันโดนจับไหมครับเห็นออกก่อนเขาเลยมองไม่ทันครับมัวยุ่งเคลียกับท่านดาบอยู่นะครับยังไง30นี้เชิญที่งานพิดโลกด้วยนะครับเรื่องตำรวจไม่ตัองห่วงพิดโลกขอรับรอง1000เปอเชนต์ครับอ่อลืมขอบคุณท่านหนึ่งและท่านไกรที่อยู่ร่วมรบศึกตีนดอยด้วยกัน

Bazooka

..เหอะ เหอะ..รถคุณปูมันไม่ถูกกับหมาต๋าหลอกครับท่านฝน..ถ้าหมาต๋าเห็นนี้ คุณปูได้เดินกลับบ้านสถานเดียว..อิ อิ..

peterr ser L1

อ้างจาก: FON-KANG-R-RAY- เมื่อ มีนาคม 17, 2013, 07:02:25 หลังเที่ยง
ท่านเจ้าของห้องครับตกลงวันนันโดนจับไหมครับเห็นออกก่อนเขาเลยมองไม่ทันครับมัวยุ่งเคลียกับท่านดาบอยู่นะครับยังไง30นี้เชิญที่งานพิดโลกด้วยนะครับเรื่องตำรวจไม่ตัองห่วงพิดโลกขอรับรอง1000เปอเชนต์ครับอ่อลืมขอบคุณท่านหนึ่งและท่านไกรที่อยู่ร่วมรบศึกตีนดอยด้วยกัน
รถพี่ปูเค้าแร๊ง ออกก่อนได้เปรียบคับ  555
เต้อ L1 หนึ่งเดียวในพิโลก

ใครอุดหนุนของๆผม ผมขอให้รวยๆ ... ใหญ่ๆ ขอให้มีรูแทง ขอให้มีแรงทิ่ม กันทุกๆคนนะคับ โอมเพี้ยง
บัญชี วาสนา เอี่ยมเจริญ ธ.กรุงไทย 767-0-0-950-7-5 [ของๆเราๆรับประกัน]