Main Menu

"รวมมิตร คิดถึงเพื่อน" ปี2/54 -4 ก.ย.2ล้อภาคใต้ รวมทีมอ่าวนาง++

เริ่มโดย ment2007, กันยายน 03, 2011, 01:52:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TONG-SE

อ้างจาก: jacky เมื่อ กันยายน 05, 2011, 06:36:15 หลังเที่ยง
เอาเดินทางกันต่อ
.........................
ระหว่างทางมีอุปสรรค์ มากมาย
.......................................
ฝนตก/รถเสีย/ยางรัั่ว./น้ำม้นไม่ลง/เเม่ยายไม่สบาย 5555 ..............
..........................................
เเต่อย่างไรก้อถึงอ่าวนางทุก...คัน
ทีมตรังถึงบ้านกันกี่ทุ่มอ่ะคับ ภูเก็ตถึงสามทุ่มเลยคับ
รถมีปัญหาเยอะมากเลยปีนี้ อิอิ
ตาเม้นทำเสื้อเสร็จวันใหนบอกด้วยน่ะคับ
[/url]
2T PHUKET RACING TEAM

jacky

ช้างน้อย 115 ซี.ซี.

ใครมีรูปอ่าวนางวันที่4 ไปลงรวมกันที่หัวข้อรวมรูปมิตติ้งดีไหมครับจะได้ไม่กระจัดกระจาย ท่านยุทธจั่วหัวไว้ให้แล้ว จะได้ดูกันเต็มๆอิ่มๆไปเลย   
มาโนช ชาติลีฬหา ธ.กรุงไทย ส.ทับเที่ยง เลขที่ 931-1-22953-9
e-mail  [email protected] โทร 08-6742-5445  08-9729-9890 ที่อยู่ 28/7 ถนนห้วยยอด ตำบลทับเที่ยง อำเภอเมือง จังหวัดตรัง 92000

jacky

jacky

jacky

ฝนตก น้ำ(มัน)....ท่วม

jacky

id2524

อ้างจาก: TONG เมื่อ กันยายน 05, 2011, 06:42:59 หลังเที่ยง
อ้างจาก: jacky เมื่อ กันยายน 05, 2011, 06:36:15 หลังเที่ยง
.......................................
ฝนตก/รถเสีย/ยางรัั่ว./น้ำม้นไม่ลง/เเม่ยายไม่สบาย 5555 ..............
..........................................
เเต่อย่างไรก้อถึงอ่าวนางทุก...คัน
ทีมตรังถึงบ้านกันกี่ทุ่มอ่ะคับ ภูเก็ตถึงสามทุ่มเลยคับ
ตาเม้นทำเสื้อเสร็จวันใหนบอกด้วยน่ะคับ

ขี่รถไปรับด้วยกันไหม ท่านโต้ง อิอิ

id2524

อ้างจาก: ช้างน้อย 115 ซี.ซี. เมื่อ กันยายน 05, 2011, 06:57:55 หลังเที่ยง
ใครมีรูปอ่าวนางวันที่4 ไปลงรวมกันที่หัวข้อรวมรูปมิตติ้งดีไหมครับจะได้ไม่กระจัดกระจาย ท่านยุทธจั่วหัวไว้ให้แล้ว จะได้ดูกันเต็มๆอิ่มๆไปเลย  

ตามนั้นเลยครับ  เริยนเชิญทุกท่านเลยครับ แหะๆๆๆ  รอดูอยู่ครับ คริคริ

TONG-SE

อ้างจาก: id2524 เมื่อ กันยายน 05, 2011, 07:26:16 หลังเที่ยง
อ้างจาก: TONG เมื่อ กันยายน 05, 2011, 06:42:59 หลังเที่ยง

ขี่รถไปรับด้วยกันไหม ท่านโต้ง อิอิ
เอาแบบนั้นเลยรึคับพี่ยุทธ 555+1
[/url]
2T PHUKET RACING TEAM

ment2007

2ทุ่มคับ  ห่างกันแค่1ทุ่มเอง
เรื่องเสื้อไม่ลืมคับ แต่จะปรับแบบ ให้เป็น ของชาวใต้สมบรูณื
เพราะ ที่ทำแบบไปครั่งก่อน 4สี ช่างบัดหัวเพ่ 555+ (แต่ก็เอาสี่สีเหมือนเดิม)ปรับแก้นิด
คงหลัง กันยา จะแจ้งให้ ทราบ เพราะงานยุ่งจิงๆๆ แทบตีลังกา (เหนื่อยนิดอิอิแต่ไม่ลืมเพื่อน)

AcidZero

zมถ่ายไว้นดินึงตอนไปรวมที่ปั้ม เด๋วขอเอามาลงนะครับ +.+

NovaScraper

AcidZero

ก่อนออกจากบ้าน ฝนตก นอนตื่นสายเลย

นี่รูปที่ถ่ายที่ภูเก็ตครับ จุดรวมตัวชาวแก้ง อิอิ

ตัวแรงครับ ตอนมามีเบริ์นยางด้วย - -*

สุดท้ายเหลือ 3 คัน ที่ไม่ได้ไปครับ ขออภัยด้วย รถและคนไม่พร้อมครับ (เราวัยรุ่นยังพร้อม แต่ป๋าขับ n pro ไม่ไหว เลยขอถอนตัว ตามนั้น)

AcidZero

สุดท้ายก็เป็นวันที่ไม่มีอะไรทำอีกวันครับ T^T นั่งเปลี่ยน แฟรริ่ง

เหลือ 3 คัน สุดท้ายลงเอยที่ หาดราไวย์ครับ นั่งกินส้มตำ และมิตติ้ง ก็กลายเป็นเมากลิ้ง >:(

ขากลับ เป็นธรรมดาของมิตติ้ง รถเสียกันบ้างครับ (สายไฟกุญแจ ขาดต่อตรงกลับบ้านมานั่งบักกรี)

(แว้นนัก สมน้ามน้า 55)

คราวหน้าสัญญาเลยว่าไม่พลาดครับ

NovaScraper