Main Menu

ตามหาร้านKR150 แบบผ่อน-ดาวน์ได้ งบดาวน์สามหมื่น ครับ สภาพราคารถ7-80,000$

เริ่มโดย Weerapon, ตุลาคม 30, 2016, 09:45:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Weerapon

saravut

คงจะยาก ปั้นเองเลยครับ งบ30000ที่มีหารถสวยๆได้เลย

Weerapon

ครับผมกำลังศึกษานิสัยของรถอยู่อะครับ  และถ้าซื้อแบบไม่จบผมไม่รุ้จะไปหาร้านที่ไหนที่ไหน ทำได้ ครับ   ผมอยู่อ้อมน้อยครับ

pikky_team

ตอบเลยว่ายากครับ ไม่มีไฟแน้นซ์ไหนให้กู้แน่นอน เพราะมันเป็นรถเก่าสิบกว่าปีแล้ว เว้นแต่จะตกลงกับเจ้าของใจดีได้ หรือร้านอู่ช่างให้ผ่อนเอง บอกเลยว่าถ้าอยากจบจริงงบต้องถึง

lordomo

มีแต่ TZM มือ 1 ค้างสต๊อก 58000 มาดูที่ร้านแก่นนครยานยนต์ ขอนแก่นได้ครับ ตอนนี้ไม่รู้หมดยังนะครับ สองปีก่อนยังมีหลายคัน มือสองหลังร้านก็มีครับ
รถอะไรหว่า?