Main Menu

ปรึกษาปัญหาโลกแตก! ติดสติ้กเกอร์ หน่อยคับ

เริ่มโดย SubYerIce, สิงหาคม 01, 2016, 06:20:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

SubYerIce

คือซื้อสติ้กเกอร์ติดรถ nsr มาแล้วทีนี้ เหมือนว่ากาวมันเสื่อม ผมสามารถใช้ สเปรย์กาว 3M ช่วยติด ได้เหมือนเดิมหรือปล่าว
แล้วหลัง ผมมองว่า สติ้กเกอร์ที่ซื้อมา มันไม่เงา หรือเล่นแสงเอาสะเลย
ผมคิดสะ จะพ่น แลกเกอร์ ชั้นบางๆ ไว้ที่สติ้กเกอร์ก่อนที่ผมจะติด จะได้หรือปล่าว มันจำทำให้สติ้กเกอร์ ติดยากหรือแข็งกรอบหรือปล่าว
รบกวนพี่ๆหน่อยนะคับ มือใหม่ หัดขับ :o
:-[ :o

SubYerIce

SIRI

อย่าพ่นแล็คเกอร์ทับเลยครับ ติดยากกว่าเดิม แถมขอบไม่สวยด้วย ติดไปอย่างนั้นแกละครับ ซีดแล้วค่อยติดใหม่