Main Menu

จะปลุกผีโนวา

เริ่มโดย accord, ตุลาคม 07, 2012, 09:45:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

accord

ตามหัวข้อเลย จะตัดสติ๊กเกอร์ลายไฟเมื่อประมาณ20กว่าปีมาแล้ว ผมรับนิตยสาร มอร์ไซส์ ทุกเดือน ตอนนี้หาโนวามาได้อยากทำลายนั้นอีกแต่หาหนังสือไม่เจอ เพื่อนๆพี่ท่านใดพอจะจำได้หรือมี กรุณาสงเคราะห์ด้วย ถ่ายรูปจากหนังสือก็ได้ คันที่ลงหนังสือ เป็นโนวาซูปเปอร์สีดำ ทำลายคล้ายๆไฟ อาร์มเดียว ท่อปลายคู่ ผมชอบมากอยากทำลายนั้น ไม่ใครเคยผ่านตาบ้างตอนนี้สีทำเสร็จ รอท่อสูตร กับลายนี่แล่ะ รบกวนเพื่อนๆสมาชิกด้วยนะครับ :P

bbgun

accord

นี่่แหล่ะครับ แนวนี่เลยหนังสือก็น่าจะออกไล่ๆกัน แต่ลายที่ว่าไม่มีครับ ช่วยหน่อยนะครับใครที่ยังเก็บหนังสือไว้

accord

accord

ใครมีหนังสือรถเก่าๆ ช่วยด้วยครับ

bbgun

ลองถามพี่plestrickerดูยังครับแกมีหนังสือเก่าเยอะมากครับ

accord

อ้างจาก: bbgun เมื่อ ตุลาคม 26, 2012, 09:59:55 ก่อนเที่ยง
ลองถามพี่plestrickerดูยังครับแกมีหนังสือเก่าเยอะมากครับ
พี่plestricker อยุ่ไหนครับ ช่วยด้วย

bbgun

ส่งข้อความหาพี่เค้าเลยครับ.  "ple_sticker_phuket"

accord

accord

ยังหาลายสติ๊กเกอร์ไม่เจอเลยเปลือยล้อนจ้อนอยุ่

IIDN_Inw

โอ้ววววว น่าปั้นมากเลยครับ ท่อลอดสวยมากๆๆๆๆ  :D
[/url]นาย อนุวัฒน์  ธีระวุฒธิ  83/1 ม.3 ต.เชิงเนิน อ.เมือง จ.ระยอง  21000  (วัฒน์) โทร. 086-0730674

accord

:Pยังหาหนังสือมอร์ไซส์ ไม่เจอเลยครับ ลายสติ๊กเกอร์ที่จะตัดอยู่ในหนังสือ

accord

อ้างจาก: accord เมื่อ ตุลาคม 28, 2012, 07:19:00 หลังเที่ยง

ยังหาลายสติ๊กเกอร์ไม่เจอเลยเปลือยล้อนจ้อนอยุ่
เพื่อนๆพี่ๆท่านใดมีหนังสือมอร์ไซส์เก่าๆรบกวนด้วยนะครับ

accord

ใครมีรูปโนวาแต่ง สมัยก่อนบ้างมั๊ยครับ ตามนิตยสารมอร์ไซส์ เก่าๆนะครับ สงเคราะห์ด้วยนะครับ

ho dash