Main Menu

รถผมโตขึ้นกลายเป็น NINJA 150 CC

เริ่มโดย 11boom11, พฤศจิกายน 28, 2010, 12:28:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

d.400

สุดๆเลยครับ..ต้องใจรักจริงๆเท่านั้น..

ESSO2012

เอส 7 MOTO RACING TEAM

overclock

สุดยอดมากครับ มีคันเดียวในไทยป่าวนิ

ovantien

อ้างจาก: musicman_ton เมื่อ พฤศจิกายน 28, 2010, 09:35:42 หลังเที่ยง
ซุ่มซะนาน

ออกมาแล้ว

อิอิ
ใช่ซุ่มมานาน ตามนั้น  มาทริปอุบลในเมือง ก็ได้เด้อครับ อยากสัมผัส รถสวยครับ ตามนั้น

SIT_KRR-SSR

+1ก่อนเลยครับ เป้นอะไรบอกไม่ถูก สวยมากๆๆครับ
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

สองzx korat

ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

aunok17

11boom11

??? ???ขอบคุณมากๆๆๆครับทุกๆๆคำชม  :'( ขอบคุณครับ  :'( กลางปีหน้าได้กลับอุบลต้องรบกวนพี่ๆๆๆ :o :oพาไปเที้ยวในเมืองบ้างเเล้วละ  ;D ;D จะได้เจิอชะทีสองทีอุบลในตำนาน :( :( :( :(

ball227

งามแท้ แจ่มจริงๆครับ ทำได้ไงเนี่ย :D :D
ขายอะไหล่ KR VICTER SERPICO ZX และอื่นๆ
โอนเงิน 7932427605 ไทยพาณิชย์ ออมทรัพย์ ชื่อบัณชี น.ส.ปัทมา ไชยนอก
โทรเลย 098-1747576 บอลขอนแก่น ครับ

musicman_ton

อ้างจาก: 11boom11 เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2010, 01:45:20 หลังเที่ยง
??? ???ขอบคุณมากๆๆๆครับทุกๆๆคำชม  :'( ขอบคุณครับ  :'( กลางปีหน้าได้กลับอุบลต้องรบกวนพี่ๆๆๆ :o :oพาไปเที้ยวในเมืองบ้างเเล้วละ  ;D ;D จะได้เจิอชะทีสองทีอุบลในตำนาน :( :( :( :(

อ้าวแล้วตอนนี้ไม่ได้อยู่อุบลหรอท่าน

tangdpu

อึ้งครับ.....เบิกแฟริ่ง+ไมล์   ก็ปาไปเท่าไรแล้ว ไหนจะแปลงตัวยึด โห ไม่รักจริง ไม่มีตัง ทำไม่ได้ครับ +1 ไป อิอิงามมั่กๆ

11boom11

อ้างจาก: musicman_ton เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2010, 06:25:37 หลังเที่ยง
อ้างจาก: 11boom11 เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2010, 01:45:20 หลังเที่ยง

อ้าวแล้วตอนนี้ไม่ได้อยู่อุบลหรอท่าน

ครับตอนนี้ไม่ได่อยู่อุบล   :'( :'( :'(

velocity1000cc

ว้าวๆๆๆๆมันเจ๋งมากเลย เข้าใจคิดนะเนี่ย  โอนข้ามรุ่น สุดยอดครับ

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

ThoShiRo

เบิกศูนย์มาแต่งแน่นอน งานนี้งบบานชัวร์เลย นับว่าใจรักกันจริงๆครับ
ออกมาสวยงามครับ +1 ม้าไปเลยครับ
love 2T bike

miki

พี่ จ๋า   แฟริ่ง  นินจา  ราคาเท่าไหร่ เอ่ย  pm  บอกด้วยละกัน
(  หากเป็นความลับ )   อิอิ

phanuwat

:D :D :Dเล่นยกชุดแฟริ่ง+ถังน้ำม้นมา  โอ้สุดยอดนะคนทำ ขอนับถือครับ สวยมากๆ จัดไป 1 ม้า

เอาไว้ฝากรู้ปอัพโหลด http://image.ohozaa.com/main/ 
เช็คสินค้าที่ส่งทางไปรษญณีย์  http://track.thailandpost.co.th/track/Default.aspx

BERSERKS

leespotline

ผมชอบความเพียรของพี่(คือสิ่งที่เรารักมัน2t)แมนราธิวาส

11boom11

:'( :'( :'( :'(ขอบคุณครับ :D :D :Dขอบคุณทุกกำลังใจ

11boom11

อ้างจาก: miki เมื่อ พฤศจิกายน 30, 2010, 02:52:44 หลังเที่ยง
พี่ จ๋า   แฟริ่ง  นินจา  ราคาเท่าไหร่ เอ่ย  pm  บอกด้วยละกัน
(  หากเป็นความลับ )   อิอิ
ผมชึ้อต่อมาจากเวปนินจาราคา8000ครับกับส่วนที่เป็นสีดำอีก3800โครงหน้ากากไฟหน้าไฟท้ายชิวลมเรือนไมร์เเบาะ7000กว่าๆๆรวมนอดด้วย ส่วนที่จำไม่ได้มีอีกเเยะครับ ค้ารถ ยกเครื้องไหม่ อะไหล่ไหม่ ค้าช้างประกอบ ค้าทำสีโครง ทำสีล้อ ค้าเดินเรื่องทะเบียน ค้ายางไหม่ ยังไม่รวมอะไหล่เเต่งที่ยังไม่ไส่อีกบานเลย ตอนนี้เมหษีเลิมรู้ตัวเเล้วจะทำอะไรต้องละวัง ค้าไช้จ่ายทั้งหมดก็มีเเข้นี้ละครับ