Main Menu

แนะนำตัวฮร้าฟฟฟฟ

เริ่มโดย sarastor, กุมภาพันธ์ 19, 2011, 12:47:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sarastor

เล่นเว็ปนี้ได้พักนึงแระ ไม่เคยได้แนะนำตัวขอบอกว่าชื่อ นาโน คร้าบ ส่วนตัวรู้สึกดีมากกับเว็ปนี้นะ พี่ๆทุกคนใจดีมาก เจ๋งจริงว่ะ หุหุหุ ได้ดูรถเจ๋งๆของพี่ๆแล้วตื่นเต้นดีหุหุ
ไงก็ฝากเนื้อฝากตัว ฝากรถด้วยบางคราวแระกันนะคร้าบ อยู่แถวๆดอนเมือง แต่ไปโผล่ระยองเรื่อยๆเดือนละครั้งสองครั้ง เพื่อนๆคงอาจได้เห็นได้เจอบ้างบางคราว

sarastor

กรรมแระ โพสผิด ห้อง แจ้งลบได้มั้ยเนี่ย - -'' ชอบสับสนระหว่างบอร์ด สนทนากับ บอร์ดนัดหมายเง้อ

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: sarastor เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2011, 01:35:44 ก่อนเที่ยง
กรรมแระ โพสผิด ห้อง แจ้งลบได้มั้ยเนี่ย - -'' ชอบสับสนระหว่างบอร์ด สนทนากับ บอร์ดนัดหมายเง้อ
เดี๋ยว ก็ มีคนย้ายให้เองแระครับ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

LomyenJung0

อ้างจาก: braidism เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2011, 02:09:17 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: sarastor เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2011, 01:35:44 ก่อนเที่ยง
เดี๋ยว ก็ มีคนย้ายให้เองแระครับ

ใจเย็น ๆ ก๊าฟ  สวัสดี ก๊าฟ ผม ก็ น้องใหม่ อิอิ
นะ ณ.โซนรั่ว  โทร..  0843361992

samaboon

bangpoo 88

ผมก็น้องใหม่เหมียนกัล..ล์..ยินดีต้อนรับครับ..สาวก เอ็น-โปร...
ปล. ท่อ tyga...สวย..

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

izenhahn

โอโห ผู้ชายคนนี้ไม่ทำมะดา ท่อไทก้าก็สวย รอยสักแขนซ้ายก็เท่ห์ :D

เด็กชาย_โหน่ง_

เด๋วย้ายไปบอร์ดแนะนำตัวนะครับ

อย่าเรียกผมว่า"ช่าง"ผมไม่ใช่ "ช่าง"ผมไม่ชอบ
"จน" แล้วยังไม่"เจียม"เงินหน่ะมีน้อยใช้สอยให้คุ้มค่า ใช้ปัญญาให้เยอะ ๆ หวังว่าน่าจะได้"รถซิ่ง"ค่อนข้างดีซักคันเอาไว้คลุ้มคลั่ง บ้าพลังกับเขาบ้างก็พอ
"แรงตามเงิน"

sarastor

รอยสัก สักเองฮร้าฟ ขอบคุณสำหรับคำชมทั้งท่อแระรอยสักคร้าบ

ESSO2012

ผม ชื่อเอส คร๊าบ...........! ยินดีที่ได้รู้จักคร๊าบ.........! ป๋ม  :(
เอส 7 MOTO RACING TEAM

izenhahn

เท่หฺ์จริงๆ สักเองด้วย นี่ถ้าตีท่อเองด้วยนี่ผมกราบเป็นอาจารย์เลยนะเนี่ย  :-[