Main Menu

ทริปพาหัวใจไปอาบน้ำที่ภูทับเบิก(8-10 ธ.ค.55)

เริ่มโดย Hunterzero, ธันวาคม 10, 2012, 04:50:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BigChang

อ้างจาก: poy เมื่อ ธันวาคม 12, 2012, 04:58:59 ก่อนเที่ยง
รูปสวยบรรยากาศดีสาวๆขาว มีโอกาศต้องไปบ้างละคับ
เพิ่งรู้เทิปนี้มีนักรบนุ่ง โจงกระเบน หลงยุดไปร่วมด้วย อิอิ
;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)
ถึงมึงจะคิดว่ากูมานเลวกูก็อยู่ของกูได้กับเพื่อนด้วยใจล้วนๆโดยที่ไม่ต้องมีคนดีอย่างพวกมึง พวกกูอยู่กันได้ด้วยใจไม่ใช่ตอแหลใส่กันไปวันๆ เบื่อจริงๆเลยพวกชอบแทงข้างหลังเพื่อน

Vilator

อุณหภูมิที่วัดได้บนทับเบิก
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

*นักการภารโรง*..TZ..

มาแล้วครับ  ฟ้องด้วยภาพก็แล้วกัน  555555+
มีใครเป็นใคร  .....

หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

saard

ขอขอบคุณทุกท่านครับ ที่ให้ประสพการณ์คำแนะนำอันมีค่าที่สุดในชีวิตที่หาได้ยากยิ่งนัก ลุงแดง น้องมัด ท่านช้าง ท่านกุ๊ก น้าวิทย์ ช่างกิ๊ก และทุกๆท่านครับจดจำได้หมดแหละครับอาจลืมชื่อไปบ้าง ที่สุดของชีวิตนี้ละ โหดมันฮากว่าหลายเท่านัก

และต้องขอโทษท่านอ.วิลด้วยครับที่เปลี่ยนเส้นทางเข้าบางเขนโดยไม่ได้บอก ลืมไปครับ เปรยๆว่าจะเข้าหลักสี่ แต่คิดว่าไปกันหมดแล้ว เพราะเจอพวงขวางรูมุด เห็นป้ายบางเขนเลยแว๊บเข้าเลย

รูปผมช้าเพราะวิ่งแค่80เอง ต้องเข้าห้องมืด เข้าโฟโต้ชอปอีกกลัวรูปไม่สวย แต่ผมให้memท่านช้างไปแล้วครับวันนี้ ถ้าผมลงเองคงใช้เวลา1อาทิตย์
รามอินทรา กม.8 ซ.คู้บอน  บ้านเกิด อุทัยธานีครับ
tel 089749980  ดูรูปเก่าๆ http://artp.multiply.com/phot     http://www.facebook.com/saard.supassoon

mike-สำโรง

chan chon

นักบิดชนบท

รูปผมช้าเพราะวิ่งแค่80เอง
เป็นไงล่ะคำพูดตาสะอาดมัน แทงใจดีไหม

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

Vilator

แหม อันนี้ก็น่าคิดว่าลอยไปแล้วจะกลับมาถูกหรือป่าวนะสิ
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

Hunterzero

อ้างจาก: นักบิดชนบท เมื่อ ธันวาคม 12, 2012, 10:53:35 ก่อนเที่ยง
รูปผมช้าเพราะวิ่งแค่80เอง
เป็นไงล่ะคำพูดตาสะอาดมัน แทงใจดีไหม
ใครโดนพี่เค้าแซงบ้างละครับ  ร้อนๆกันไหม 

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

juyjeffy

หวัดดีครับ....พี่น้องทุกท่าน
...ทริปนี้สนุกมากมายครับ ถึงอากาศเย็นจะหนาวขนาดไหน  :-X ก็รู้สึกอบอุ่นดีครับ
......ขอบคุณช่างภาพทุกคนที่ให้ภาพสวยๆบรรยากาศดีๆ  :D :D
.........โอกาสหน้าร่วมทริปกันใหม่นะครับ อิอิ   ???  ???  :o

Witt-RRw

บัญชี ธ.กรุงเทพ ออมทรัพย์  นายวิทมนต์ พันกง 088 00 6 904 2
โทรฯ 081 910 หก เจ็ด ห้า 9
ที่อยู่ในการส่งของ
35/106 ซ.เรวดี ต.ตลาดขวัญ อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000

jib_ja

รูปสวยครับ เสียดายที่ผมไปก่อนไม่กี่วันไม่งั้นได้ไปด้วย  :P :P :P

DarkLorDs

ทริปหน้า เด๋วหากล้อง VDO ถูกๆ  ซัก 2 ตัวไว้ติดหน้า  ติดท้ายครับ

จะได้เห็นบรรยากาศ  ตอนขับรถบ้าง....

;) ;) :o
Kawasaki ความสุขที่คุณขี่ได้

โอเล่  08-8311-8322 GSM , 084-0577668 True
กสิกรไทย ออมทรัพย์ 4912122870  คมสรร แทนเป้า

Hunterzero

อ้างจาก: DarkLorDs เมื่อ ธันวาคม 12, 2012, 05:50:19 หลังเที่ยง
ทริปหน้า เด๋วหากล้อง VDO ถูกๆ  ซัก 2 ตัวไว้ติดหน้า  ติดท้ายครับ

จะได้เห็นบรรยากาศ  ตอนขับรถบ้าง....

;) ;) :o
เดี๋ยวเหมือนมัดหรอกติดไปมาเจือกร่วง แล้วหันไปมอง  กลับมาอีกทีลงหญ้าซะงั้นแทบอยากปาทิ้ง

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

mix-max

ธนาคารไทยพาณิชย์ 511-289875-5 เฉลิมพล สีสังข์ 54 ม.7 ต.สำราญ อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000 089-7132867 DTAC

Hunterzero

ขอจองไว้ภาพติดเรทนะครับ ซักครู่

เอ้เธอนั่งเหงารอใครอยู่?

คนเดียวซะด้วย

อ้าว  หรือเธอรอลุงแดงของเราอยู่?

อ้าวแฟนตัวจริงมาแล้ว

เก็บเต๊นซ์ดีกว่า

ช:เธอมายังไงหรอ

ญ: ขี่นินจามาอ่า   ช: งั้นไม่คุยละ

ญ:แต่จะขี่กลับด้วยกันก็ได้นะ

ช:จริงดิ!?  

ช:  จัดไปอิอิ :o

และสุดท้ายขอขอบพระคุณพี่เอ็มมานะครับที่กรุณาถ่ายรูปครึ่งตัวให้กระผมมมมมมม แซร่่ดดดดดดดดดดดด

เงิบเลย

@@TaJung@@

5555+ 1 ม้า

กางเกงจะหลุด ขะมิบ ตรูดซะ...
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

black850

เลขที่บัญชี 3280773932 อภิชาติ สุระเดช ธ.กรุงเทพ สาขาแม่สอด

รบกวนติดต่อ ก่อน 22.00 น.ครับ ขอเวลาเป็นส่วนตัวบ้างคร๊าบบบ

โทร 082-162-3630 แบล็ค

Hunterzero

บอกแล้วมีชุดติดเรท 5555+  สงสัยเจ้าตัวยังไม่รุ้เลยว่าเกรียมไปแล้วมั่ง