Main Menu

รูป มิ้ดติ้ง RANG- R- RAY 20-10-55 ใครที่กลับก่อนอดกินข้าวต้มฟรี 5555

เริ่มโดย peterr ser L1, ตุลาคม 21, 2012, 09:53:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peterr ser L1

ดูรูปบันยากาดเอาเองนะคับ ขี้เกียจบันยายคับเยอะมากคับ ค่ำนี้มีท่านเสือเหมียวๆมาจากอุตรดิส์ มาแจมกับเขาด้วยคับ ใจจริงๆคับ :D ขอบคุณท่านประธานที่พาพวกเราเลี้ยงข้าวต้มฟรี  :D

ท่านประธาน ชมรม KANG-R-RAY คนที่ยืนใส่หมวกคับ ทั้งหล่อ ทั้งสมาคร์ ใจดีสุดๆ  :D

ส่วนพี่ตุ่นคนนี้ที่ใส่หมวก เป็นขี้ค่าคับเฮ้ยไม่ใช่ เป็นเสมียนคับ ผมให้เป็นรองประธานคับ มีใครคัดค้านใหมคับ อิอิ  :D

เต้อ L1 หนึ่งเดียวในพิโลก

ใครอุดหนุนของๆผม ผมขอให้รวยๆ ... ใหญ่ๆ ขอให้มีรูแทง ขอให้มีแรงทิ่ม กันทุกๆคนนะคับ โอมเพี้ยง
บัญชี วาสนา เอี่ยมเจริญ ธ.กรุงไทย 767-0-0-950-7-5 [ของๆเราๆรับประกัน]

ใครอุดหนุนของๆผม ผมขอให้รวยๆ ... ใหญ่ๆ ขอให้มีรูแทง ขอให้มีแรงทิ่ม กันทุกๆคนนะคับ โอมเพี้ยง
บัญชี วาสนา เอี่ยมเจริญ ธ.กรุงไทย 767-0-0-950-7-5 [ของๆเราๆรับประกัน]

และต้องขอขอบคุณน้องเบริด  :D ที่ซื้อของมาเลี้ยงพวกพี่ๆในวันคล้ายวันเกิดของน้องเบริด ขอให้มีความสุข เจริญในหน้าที่การงานด้วยนะคับ  ???

eakkachai

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

อ้างจาก: eakkachai เมื่อ ตุลาคม 21, 2012, 10:37:10 หลังเที่ยง
พี่หมวกทองเค้ามาทำไมน่ะ

พี่เค้าผ่านมานะคับ เพื่อนๆท่านประธานเค้านะคับ และพี่ตำรวจเค้าก็ชอบคาวาเข้าสายเลือดเหมือนกันคับ คันข้างล่างนี้คับ

หลังจากประชุมรวมกลุ่มกันแล้ว ก็พาไปขี่รถชมวิวชะหน่อย สายนอกเมืองคับ ควันออโต้ลูปเต็มถนนเลยคับ  >:(

หลังจากนั้นก็มาต่อที่ ร้านริซึ่ม ที่หน้าท็อปแลนด์พลาซ่า คับผม แล้วพี่ประธานพาไปต่อข้าวตัม แต่ไม่ได้เก็บภาพมาคับผม อิ่มจนขี้แตกเลยคับ

สองzx korat

สุดยอดครับ มีโอกาส คงได้ไปเยือนสักครั้ง อิอิอิ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

อ้างจาก: FON-KANG-R-RAY- เมื่อ ตุลาคม 22, 2012, 01:50:40 ก่อนเที่ยง
 สุดยอดเลยครับ

+1ม้า คุณ ฝน แค้ง อาร์ เรย์ อิอิ

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ ตุลาคม 21, 2012, 11:21:22 หลังเที่ยง
สุดยอดครับ มีโอกาส คงได้ไปเยือนสักครั้ง อิอิอิ
ยินดีต้อนรับครับผม อยากให้มาพี่สองมาจังเลยคับ

super Tiger

ก่อนอื่นต้องขอบคุณท่านประธาน(พี่ย้ง) พี่ตุ่น พี่ฝน พี่ติ และ พี่น้อง kang-r-ray ทุกๆท่านที่มอบความอบอุ่นให้กับผมที่เป็นตัวแทนของ
ชมรม อนุรักษ์ 2 จังหวะ(อิสระ) เข้าร่วมมิตติ้งนี้เป็นครั้งแรก และต้องบอกคำเดียวเลยว่า สุดยอด และสุดยอดมิตรภาพที่มอบให้มีโอกาสจะขอร่วมแจมใหม่ครับ +1แรงม้าท่านเจ้าของกระทู้ peter ser l1 และพี่ฝน ครับ แจมรูปด้วย
สุขสันต์วันเกิดครับท่านเบิดร์เป็นระบบมากเมื่อท่านประธานเริ่มประชุม

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

option09

อ้างจาก: FON-KANG-R-RAY- เมื่อ ตุลาคม 22, 2012, 01:50:40 ก่อนเที่ยง
  สุดยอดเลยครับ

เย้ๆๆ  พี่ฝน สมัครได้เเย้ว.... +10 เเรงม้า  เลยๆๆๆ  กิ้วๆๆๆๆๆๆๆ     พี่ เสือ มัน ดีป่ะครับปิด หมดปอกเลยเหอๆๆๆๆ   เผาออ โต้ลู้ป ทุกวันเสาร์   รวมที่ สี่เเยก เหม๋ง จ๋าย......... อิๆๆๆ..    :D    :D    :D    :D

banjong

FON-KANG-R-RAY-

/ฝน พิษณุโลก

Kr150MaSaew

option09

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ ตุลาคม 21, 2012, 11:21:22 หลังเที่ยง

ยินดีต้อนรับ  ครับพี่สอง  คนพิดโลกใจดีครับ .......    พิโลก  โคราช  พี่น้อง กันหมดครับ  ม้า    ทุกๆๆ วันเสาร์ครับ พี่ +10 ม้าทุกท่าานครับ .... อิๆๆๆๆๆๆ  

RCS_MAN.PEA

kunbird

ไปกินข้าวต้มไม่ชวนระหวังนอนไม่หลับนะครับ พี่  :D :D :D

kunbird kang-r-ray 089-7056683 สมบูรณ์ ขำรอด 51/3ม6ต.อรัญญิก อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000