Main Menu

ขอความรู้หน่อยครับผม ท่อสองจังหวะที่ดีเป็นอย่างไรครับ อาการอั้น เป็นยังไงครับ

เริ่มโดย jeeraphat, กันยายน 22, 2014, 10:49:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jeeraphat

ผมไปตีมาใบนึง รอบก็จัดดีนะครับ แต่ท่อมันทรงยาวๆไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ ใบจะเล็กกว่าเดิมด้วยสิ555 กลัวมันอั้น จูนไปจูนมา มีเสียง ตอนเดินเบาดังแป้งๆๆเหมือนเวสป้านี้ มันโอเครป่าวครับ

pikky_team

อั้นก็คือวิ่งไม่ออกไง เรื่องเสียงอย่าไปเน้นมาก เหล็กหนาเหล็กบางเสียงก็ต่างกันแล้ว อย่าขี่ตกหลุมให้ท่อบุบเสียทรงก็พอ

jeeraphat

อ้างจาก: pikky_team เมื่อ กันยายน 22, 2014, 11:36:07 หลังเที่ยง

อั้นก็คือวิ่งไม่ออกไง เรื่องเสียงอย่าไปเน้นมาก เหล็กหนาเหล็กบางเสียงก็ต่างกันแล้ว อย่าขี่ตกหลุมให้ท่อบุบเสียทรงก็พอ

อ้อขอบคุณครับพี่