Main Menu

สาวก yamaha rx- พูดคุยกันคับ

เริ่มโดย pakaho, พฤศจิกายน 12, 2011, 03:11:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

2t_fever

อ้างจาก: banzdeksak เมื่อ กรกฎาคม 16, 2013, 09:29:44 หลังเที่ยง
ขนาดไม่ต้องการแรงมากเด็กแว๊นท่อดังยังตามไม่ทัน = = รุ่นนี้แรงจริง ผมยอมรับเลยอ่ะ แต่ขี่เท่ๆดีกว่าขับไปไหนก็มีแต่คนมอง ไม่รู้มันแปลกหรือสวยกันแน่ ฮ่าๆๆๆๆ
ผมว่าหลายอารมย์นะ บางคนว่าเป็นรถแรงในอดีต/บางคนว่ารถแปลก/บางคนชอบเพราะเป็นรถเก่า/บางคนเป็นรถในฝันในอดีต
ผมเป็นประเภทหลังสุดนี้เลย

iloveconcord

yamaha rxs u-box ขำๆน่ะครับไม่มีอะไรทำ555 >:(

แอบแซงเพราะแรงน้อย

ton3179

ธเนษฐ ผองศีร 54/2 ม.5 ต.บางยอ อ.พระประเเดง จ.สมุทรปราการ 10130 โทร0805587614 ต้นครับ  ธนาคารกสิกรไทย ท่าเรือสาธุประเดิษฐ์ เลขบัญชี 048-2-24877-4 ออมทรัพย์

pakaho

หวัดดีคับพี่ๆ   คึกคักกันใหญ่เลย  รถสวยกันขึ้นเป็นกองเลยน่ะคับ  ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาเท่าไหร  เรียนหนักหน่อยคับ  แต่เข้ามาแล้วก็มีความสุขทุกทีเลย  อิอิ

เล่น ตระกูล yamaha  - Rx  คับ

!!!...Proto saber...!!!

ขอแจมด้วยคนได้ไหมครับบบบ

:D :D :D :D :D :D :D :D

รูป สมัย วัย ละอ่อน ครับ อิอิ
............................................ >o<"
4 ห้องหัวใจ...ยังว่าง แต่ปอด 2 ข้าง...มะเร็งจอง

Tann Mighty

อ้างจาก: !!!...Proto saber...!!! เมื่อ กรกฎาคม 22, 2013, 10:41:16 หลังเที่ยง
ขอแจมด้วยคนได้ไหมครับบบบ

:D :D :D :D :D :D :D :D

ลูกวัว คันเก่ง กำลังจะกลับมา

pakaho

iloveconcord

อ้างจาก: pakaho เมื่อ กรกฎาคม 22, 2013, 01:23:06 หลังเที่ยง
หวัดดีคับพี่ๆ   คึกคักกันใหญ่เลย  รถสวยกันขึ้นเป็นกองเลยน่ะคับ  ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาเท่าไหร  เรียนหนักหน่อยคับ  แต่เข้ามาแล้วก็มีความสุขทุกทีเลย  อิอิ
ตั้งใจเรียนละน้องเต้ยอย่ามัวแต่ติดสาวๆ
แอบแซงเพราะแรงน้อย

sek_rxk

อ้างจาก: iloveconcord เมื่อ กรกฎาคม 23, 2013, 02:13:07 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: pakaho เมื่อ กรกฎาคม 22, 2013, 01:23:06 หลังเที่ยง
ตั้งใจเรียนละน้องเต้ยอย่ามัวแต่ติดสาวๆ

นั่นสิพี่ยุทธ เรื่องติดสาวนี่เกือบทำผมติดF เหมือนกันนะพี่     :-[

2t_fever

อยากจะติดโช๊คคอกันสะบัด ติดแบบไหนดีครับ ใครติดบ้าง ขอชมนะครับ

Thanawatwing

ฝากไว้ซักคันครับ ^^

แม้ทางจะไกลซักแค่ไหน ขอแค่ใจเราไปถึง...!!!

Gok

อ้างจาก: 2t_fever เมื่อ กรกฎาคม 23, 2013, 04:25:31 หลังเที่ยง
อยากจะติดโช๊คคอกันสะบัด ติดแบบไหนดีครับ ใครติดบ้าง ขอชมนะครับ

อ้าววว คุณเสกจัดให้พี่เค้าหน่อย ของคุณเสกน่ะเวิล์คสุดเท่าที่ผมเห็นมาเลยหล่ะ.

.

2t_fever

อ้างจาก: Gok เมื่อ กรกฎาคม 23, 2013, 05:12:29 หลังเที่ยง
อ้างจาก: 2t_fever เมื่อ กรกฎาคม 23, 2013, 04:25:31 หลังเที่ยง

อ้าววว คุณเสกจัดให้พี่เค้าหน่อย ของคุณเสกน่ะเวิล์คสุดเท่าที่ผมเห็นมาเลยหล่ะ.

.
ขอบคุณครับ คุณน้อง ติดต่อยังไงเอ่ย?

Gok

.

ไม่ต้องติดต่ออะไรครับ เดี๋ยวคุณเสกเค้าจัดให้รอที่กระทู้นี้ล่ะครับ.

.

sek_rxk

จัดไปตามที่พี่น้องขอ.....................เอารูปดูก่อนครับ

SANY6067bktBL.jpg" border="0

มันเป็นตัวจับมือครัชของพวกโนวาครับ  ตอนนั้นมันร้าวเห็นแล้วก็เลยคิดเล่นๆ เจียๆ ตะไบๆ ไปเรื่อยๆก็ออกมาประมาณนี้ครับ

ข้อดีคือ   ไม่ต้องเชื่อมโครงครับ รูที่ผมยึดคือรูใส่น๊อตมือครัช ส่วนรูที่เหลือเป็นรูกระจก ท่านจะเอาออกก็ได้คัรบ มันน่าจะสวยกว่า

แต่ผมเครื่องมือไม่ค่อยพร้อมเท่าไหร่เลยไม่ได้เอาออกครับ..........ประมาณนี้ครับ...ลองทำดูครับ

2t_fever

อ๋อ นึกออกเลย ได้ไอเดียเลย ขอบคุณคุณน้อง/คุณเสก ครับ

Gok

.

น่านนนน ล่ะครับเวิล์คสุดไหมล่ะ ครับคุณ2t_fever ทำเสร็จแล้วเอามาโพสต์ให้ชมกันบ้างนะครับ

ผมเชื่อในฝีมือชิ้นงานของคุณ2t_fever ว่าต้องออกมาแหล่มแน่นอนครับ.

.

sek_rxk

จัดไปครับ....ที่ตอบได้ผมตอบเต็มที่ครับ......งานแบบเดียวกันทั้งนั้น...สวยๆทุกคันครับ

pakaho

อ้างจาก: iloveconcord เมื่อ กรกฎาคม 23, 2013, 02:13:07 ก่อนเที่ยง
ก็มีบ้างคับพี่  อิอิ  แต่ต้องเอาเรื่องเรียนก่อนอยู่แว้ว  :D