Main Menu

สาวก yamaha rx- พูดคุยกันคับ

เริ่มโดย pakaho, พฤศจิกายน 12, 2011, 03:11:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pakaho

อ้างจาก: iloveconcord เมื่อ กันยายน 30, 2012, 02:03:25 หลังเที่ยง
นี่ของหลานอีกคนกำลังทำอยู่ แต่ว่างบน้อยค่อยๆทำกันไป

:(
เสร็จแล้วสวยน่าดูเลยน่ะพี่  ^^

เล่น ตระกูล yamaha  - Rx  คับ

iloveconcord

มันจะสวยไหมนี่ เด็กมันกำลังติดสาว(ฤดูติดสัตว์) ยอมไม่ขับเพราะออโตลูปหมด ยอมเดิน เพราะเอาตังไปเที่ยวกะสาวๆ(ท่าทางรุ่งยาก) >:(
แอบแซงเพราะแรงน้อย

peckpex

pakaho

pakaho

sek_rxk

สวนลุมได้เลย พร้อมๆ วันไหนแดดร่มลมตก คงได้เจอกันทุกคนน่ะครับ

sek_rxk

อ้างจาก: iloveconcord เมื่อ ตุลาคม 09, 2012, 06:02:42 หลังเที่ยง
สวนลุมได้เลย พร้อมๆ วันไหนแดดร่มลมตก คงได้เจอกันทุกคนน่ะครับ

ไปจากเซ็ลทรัลพระราม 2 ไปยังไงครับบอกทางหน่อย ครั้งก่อนไปจากบางโพ ครั้งนี้ดูท่าจะไปลำบากกว่าเดิมแต่ก็อยากไป

พี่ยุทครับอะใหล่ผมไม่ค่อยมีอะไรเหลือที่มีก็เสียๆ ผมกำลังมองหาชุดแผงคอเดิมอยู่ครับ เริ่มเบื่อแฮนจับโช้ค มันเหนื่อยเวลาขับไกลๆ

ยังไงแล้วเจอกันครับ        จะได้เอารถไปให้พี่ๆดูให้ด้วยแหวนมันดังเหลือเกินทั้งๆที่เพิ่งทำ

Gok

.

มาทางบางโพยากกว่ามาก นี่แค่พระราม2ไม่เกินความตั้งใจครับ มานะครับอยากเห็นคันใหม่ จะได้ถ่ายรูปกับเพื่อนๆเยอะๆ

สุดถ.พระราม2เลี้ยวซ้ายมาทางดาวคะนอง ไฟแดงแรกดาวคะนอง ไฟแดงที่2ย่อยไฟฟ้า ไฟแดงที่3มไหสวรรค์ ไฟแดงที่4รพ.ทหารเรือ

ไฟแดงที่5แยกสาทรให้เลี้ยวขวาขึ้นสะพานสาทร วิ่งให้สุดถ.สาทร 3กิโล. จะเจอแยกถ.พระราม4 ให้เลี้ยวซ้ายวิ่งถ.พระราม4ไปจะเจอแยกศาลาแดง สวนลุมฯจะอยู่ทางขวาของแยกนี้  

ให้เลี้ยวขวาแยกศาลาแดงไปก่อนแล้วค่อยไปกลับรถมาเข้าที่จุดนัดหมายจะง่ายกว่า

???    ???    ???

.

pakaho

อ้างจาก: joejoejoe333 เมื่อ ตุลาคม 08, 2012, 10:47:09 หลังเที่ยง
  :D :D สวนลุมจับไปคับพี่น้อง

จาดไปจิงอ่ะ   ฮ่าๆๆๆ  ขอเบอร์ไว้เลยแล้วกันคับพี่ชื่อไรคับผม   สีเหมือนผมด้วยอ่ะชอบๆๆๆ

pakaho

อ้างจาก: sek_rxk เมื่อ ตุลาคม 09, 2012, 08:54:11 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: pakaho เมื่อ ตุลาคม 08, 2012, 08:26:03 หลังเที่ยง
พี่ๆคับ  อยู่กันไหมคับเนี่ย

รถเสร็จแล้วเหรอครับเต้ย.    เห็นแว็ปๆ
เสร็จแล้วคับพี่เสก  เดียวลงให้ดูคับผม     ใกล้ได้เจอกันแล้วน่ะพี่  ^^

pakaho

อ้างจาก: iloveconcord เมื่อ ตุลาคม 09, 2012, 06:02:42 หลังเที่ยง
จาดไปลูกพี่  เอากันเมื่อไหรดีล่ะน้อ  อิอิ

pakaho

อ้างจาก: Gok เมื่อ ตุลาคม 09, 2012, 07:20:38 หลังเที่ยง
.

มาทางบางโพยากกว่ามาก นี่แค่พระราม2ไม่เกินความตั้งใจครับ มานะครับอยากเห็นคันใหม่ จะได้ถ่ายรูปกับเพื่อนๆเยอะๆ

สุดถ.พระราม2เลี้ยวซ้ายมาทางดาวคะนอง ไฟแดงแรกดาวคะนอง ไฟแดงที่2ย่อยไฟฟ้า ไฟแดงที่3มไหสวรรค์ ไฟแดงที่4รพ.ทหารเรือ

ไฟแดงที่5แยกสาทรให้เลี้ยวขวาขึ้นสะพานสาทร วิ่งให้สุดถ.สาทร 3กิโล. จะเจอแยกถ.พระราม4 ให้เลี้ยวซ้ายวิ่งถ.พระราม4ไปจะเจอแยกศาลาแดง สวนลุมฯจะอยู่ทางขวาของแยกนี้   

ให้เลี้ยวขวาแยกศาลาแดงไปก่อนแล้วค่อยไปกลับรถมาเข้าที่จุดนัดหมายจะง่ายกว่า

???    ???    ???

.

อึ้ยยยยยย  พี่น้องมาแล้วผมหาตัวตั้งนาน  อิอิ   เดียวนี้ติดต่อไม่ค่อยได้เลยน่ะคับ   ส่งสัยยุ่งกับเจ้าแบล็คเลเบิลแน่เลย

Gok

.

สวัสดีครับน้องเตย สบายดีเปล่าครับ ยังไงรักษาสุขภาพด้วยนะครับ พักนี้ฝนตกบ่อยอากาศแปลเปลี่ยน พี่เองยังค่อกๆแค็กๆอยู่เลย.

.

pakaho

อ้างจาก: Gok เมื่อ ตุลาคม 09, 2012, 07:45:55 หลังเที่ยง
.

สวัสดีครับน้องเตย สบายดีเปล่าครับ ยังไงรักษาสุขภาพด้วยนะครับ พักนี้ฝนตกบ่อยอากาศแปลเปลี่ยน พี่เองยังค่อกๆแค็กๆอยู่เลย.

.
คับผมขอบคุณคับพี่  มิตติ๊งคราวนี้ห้ามพลาดน่ะพี่  ไปวันไหนดีบอกกันด้วยน่ะคับ  ^^

pakaho

เสร็จแล้วคับพี่ๆทุกคน  อาจจะไม่ค่อยสวยเท่าไหรน่ะคับ   เอาไว้ไปซื้อกับข้าวให้แม่คับ   อิอิ

สุดท้าย  ต้องขอขอบคุณพี่ๆทุกท่านเลยน่ะคับ  ที่ทำให้ผมมีไฟที่จะทำเจ้าตัวแสบนี้  ยังไงก็ขอให้ช่วยๆกันอนุรักษ์  กันไว้ให้อยู่กับเรานานๆน่ะคับ

wildcat

RX-100 limited 80 ครับ

น้องเต้ยรถสวยมากๆเลยครับ สวยๆทุกคันเลยครับ ส่วนRX-100ลิมิเต็ดก็สวยเดิมดี อย่างไรแล้วลองนัดวัดกันเอาที่สะดวก พร้อมๆ กันละกันน่ะครับพี่น้อง :D