Main Menu

สาวก yamaha rx- พูดคุยกันคับ

เริ่มโดย pakaho, พฤศจิกายน 12, 2011, 03:11:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ARRON

พอดีมีน้องใหม่เพิ่งจะทำเสร็จขออนุญาตลงให้ชมอีกสัก 1 ลำครับ

Gok

.

ได้ยลโฉมแล้วรู้สึกสวยชื่นใจครับ ขอหลายๆมุมได้ไหมครับ นะครับ.

.

pakaho

อ้างจาก: auddy เมื่อ กันยายน 21, 2012, 09:31:40 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: pakaho เมื่อ กันยายน 20, 2012, 08:12:29 หลังเที่ยง
อ้างจาก: auddy เมื่อ กันยายน 17, 2012, 11:24:09 ก่อนเที่ยง
สวยๆทั้งนั้นเลยครับ
ท่านคับ  ถ้าไม่เป็นการรบกวนมีเวลาช่วงถ่ายรูปเจ้าs  คันในลายเซ็นให้ดูหน่อยซิคับ  อยากเห็นชัดๆหลายๆมุม   แต่ถ้าไม่สะดวกขอแค่รูปในลายเซนก็ได้คับอยากเห็นชัดๆ  อิอิ
จัดไปครับ 
ผมชอบรถคุณมากเลยคับจากใจ  555+

เล่น ตระกูล yamaha  - Rx  คับ

iloveconcord

สวัสดีเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกท่านครับ ไม่ได้เข้ามานาน สบายดี มีตังใช้กันทุกคนน่ะครับ ช่วงนี้เห็นConcord สวยๆเยอะเลย :(
แอบแซงเพราะแรงน้อย

Kickapoo

อ้างจาก: iloveconcord เมื่อ กันยายน 26, 2012, 10:48:00 หลังเที่ยง
สวัสดีเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกท่านครับ ไม่ได้เข้ามานาน สบายดี มีตังใช้กันทุกคนน่ะครับ ช่วงนี้เห็นConcord สวยๆเยอะเลย :(

สวัสดีครับ ทุกคน สบายดีครับ ชอบคุณ iloveconcord ที่บอกครับมีตังใช้กันทุกคนน่ะครับ ชอบคำนี้จัง ผมก็มีตังใช้ครับแต่จะดีกว่านี้
ถ้าเพิ่มอีกนิด มีตังค์ใช้มากๆๆๆๆๆ ครับทุกคน

sek_rxk

อ้างจาก: Kickapoo เมื่อ กันยายน 27, 2012, 01:49:48 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: iloveconcord เมื่อ กันยายน 26, 2012, 10:48:00 หลังเที่ยง

สวัสดีครับ ทุกคน สบายดีครับ ชอบคุณ iloveconcord ที่บอกครับมีตังใช้กันทุกคนน่ะครับ ชอบคำนี้จัง ผมก็มีตังใช้ครับแต่จะดีกว่านี้
ถ้าเพิ่มอีกนิด มีตังค์ใช้มากๆๆๆๆๆ ครับทุกคน

ขอให้พรนั้นสำเร็จแด่ตัวข้า.   และพวกพ้องที่ขี่ rx-  ทุกท่านสืบไป.      :-[

อ้างจาก: Kickapoo เมื่อ กันยายน 27, 2012, 01:49:48 ก่อนเที่ยง

ครับท่านคิกคาปู้ ขอให้มีตังใช้มากๆเลยครับท่าน

อ้างจาก: sek_rxk เมื่อ กันยายน 27, 2012, 09:43:23 ก่อนเที่ยง

ขอให้พรนั้นสำเร็จแด่ตัวข้า.   และพวกพ้องที่ขี่ rx-  ทุกท่านสืบไป.      :-[
สวัสดีครับคุณเสก เมื่อไหร่มีมิสติงละครับ ชวนพี่ๆน้องๆเพื่อนพบประกันบ้างซิครับ นัดกันเมื่อไหร่อย่าลืมโทรบอกด้วยละ 0825726471 อย่าลืมหละ

Tann Mighty

[
[/quote]

[/quote]สวัสดีครับคุณเสก เมื่อไหร่มีมิสติงละครับ ชวนพี่ๆน้องๆเพื่อนพบประกันบ้างซิครับ นัดกันเมื่อไหร่อย่าลืมโทรบอกด้วยละ 0825726471 อย่าลืมหละ
[/quote]

ใช่เลย ชวนพบปะชุมนุม อยากเห็นรถสวยๆทุกคัน

boon bangbon

อ้างจาก: ARRON เมื่อ กันยายน 25, 2012, 10:54:38 ก่อนเที่ยง
    พอดีมีน้องใหม่เพิ่งจะทำเสร็จขออนุญาตลงให้ชมอีกสัก 1 ลำครับ

สุดยอด

pakaho

พี่ๆคับ  ผมว่าสมาชิกชาวrxก็เยอะกันพอสมควรแล้วน่ะคับ    อย่างที่พี่ยุธแกว่า(iloveconcord)   หาเรื่องไปมิตติ๊งกันหน่อยไหมคับพี่ๆ   อิอิ 

ใครจะไปกันมั้งอ่าคับขอเซอร์เวร์หน่อย    ยังไม่รู่กำหนดหรอกคับว่าจะไปกันเมื่อไหร   อาจจะให้หมดหน้าฝนนี้ไปก่อน ขอเซอร์เวอร์ก่อน    ว่าไงกันบ้างคับ    ถ้าให้ดีก็ลงเบอร์ลงชื่อไว้เลยก็ได้คับ     สวัสดีคับ   ^^

sek_rxk

อ้างจาก: sek_rxk เมื่อ กันยายน 28, 2012, 01:12:33 หลังเที่ยง
ไ่ป.      0866773548.        เสกครับ
พี่น้องครับช่วยดูแลและฝากช่วยประชาสัมพันให้หน่อยน่ะครับ น้องๆพี่ๆเพื่อนๆหลายท่านอยากไปมิสติ้งกันเยอะพอควรผมขอไปด้วย 0825726471

pakaho

ได้แล้ว  ขาเก่าคับ   อิอิ   พี่เสก   พี่ยุธ  พี่คิกคาปู๊      และพี่น้องไปป่าวคับเนี่ยอิอิ      แล้วมีพี่ๆท่านไหนจะไปกันอีกคับๆ   แจ้งด้วยๆ    บ้านผมอีก2คัน   นี้ก็5คันแล้วน่ะคับ 

วันไหนว่ากันอีกทีคับพี่ๆ  ^^

อ้างจาก: pakaho เมื่อ กันยายน 28, 2012, 08:05:10 หลังเที่ยง
ได้แล้ว  ขาเก่าคับ   อิอิ   พี่เสก   พี่ยุธ  พี่คิกคาปู๊      และพี่น้องไปป่าวคับเนี่ยอิอิ      แล้วมีพี่ๆท่านไหนจะไปกันอีกคับๆ   แจ้งด้วยๆ    บ้านผมอีก2คัน   นี้ก็5คันแล้วน่ะคับ 

หลานผมอีก2คัน แต่ถ้าไปไกลมากหลานอีกคนคงไปไม่ได้ยังไม่มีใบขับขี่อายุ15ปีเองรถRXS แว่วๆคุณพี่น้อง บอกน่าเป็นสวนลุม อย่างไรแล้วให้ฝนซาๆลงก่อนน่ะน้องเต้ คุณเสก พี่คิกคาปู้

pakaho

อ้างจาก: iloveconcord เมื่อ กันยายน 29, 2012, 12:46:08 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: pakaho เมื่อ กันยายน 28, 2012, 08:05:10 หลังเที่ยง

หลานผมอีก2คัน แต่ถ้าไปไกลมากหลานอีกคนคงไปไม่ได้ยังไม่มีใบขับขี่อายุ15ปีเองรถRXS แว่วๆคุณพี่น้อง บอกน่าเป็นสวนลุม อย่างไรแล้วให้ฝนซาๆลงก่อนน่ะน้องเต้ คุณเสก พี่คิกคาปู้
โอเคคับตามพี่น้องว่าเลยคับ   รอฝนเบาๆลงหน่อย  แล้วเจอกันคับพี่ๆ  ^^   สวนลุมคับๆ

อยากให้ไปกันเยอะๆครับพี่น้อง ลองหาวันว่างๆ วันที่พร้อมกันทุกคนครับ ???